Dr. W. Slaa ni fisadi kuliko Lowassa


FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,261
Likes
31,207
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,261 31,207 280
Hilo wala si uongo.

Slaa alikuwa anatuaminisha kuwa Lowassa ni fisadi.

Lakini leo nnaona Slaa kazimwa na Mwenyekiti Mbowe, hasikiki wala haonekani.

Nnauhakika kazimwa kwa ajili ya ufisadi wake na alikuwa anadanganya kuwahadaa Watanzania kuwa Lowassa ni fisadi.

Mimi nnaamini Lowassa ni mtu safi kabisa, hana ufisadi hata chembe, kama anavyoamini Mbowe na wana UKAWA wote na ndiyo maana alivyoingia tu chadema, siku hiyo hiyo kakaribishwa kwa kupewa kadi ya uanachama na siku hiyo hiyo kapewa nafasi ya kugombania Urais wa Tanzania.

Hakuna sababu nyingine yeyote zaidi ya kuwa Lowassa ni msafi, na ana uwezo kuliko mwana chadema yoyote katika uongozi ndiyo maana akapishwa haraka haraka kuchukuwa nafasi ya kugombea urais Tanzania.

Kwa upande mwingine, nnaamini kabisa kabisa kuwa Daktari wa Kanoni Slaa siyo mwadilifu na ni zaidi ya fisadi na ndiyo maana kapigwa chini na chadema na UKAWA kwa ufisdi wake hafai kugombea urais wala hafai kuwa Katibu Mkuu wa Chadema

Hali kadhalika kwa muasisi na aliyetowa wazo la UKAWA na aliyeongoza watu kutoka BMK, Professor Harun Lipumba. na yeye ni fisadi na kahongwa ndiyo maana kaachia Uenyekiti wa CUF.

Kumbe mafisadi tulikuwa nao tena mmoja ni Katibu Mkuu na mmoja ni Mwenyekiti wa vyama vyetu mahiri vya upinzani CUF na CHADEMA, hatukuwastukia mpaka hizi dakika za mwisho.

Ahsante Lowassa kwa kutujulisha kuwa hao ndiyo waliokuwa mafataani waliokuwa wanatukosesha ushindi miaka yote.

Tujadili.
 
I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
4,066
Likes
78
Points
145
Age
45
I

IKWETE

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
4,066 78 145
Achana na slaa wewe. Amepumzika na Josefini wake usimbugudhi
 
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
4,361
Likes
102
Points
160
Age
25
L

Lugano5

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
4,361 102 160
Slaa kasema mumuache MACCM Bado mnamchokoza tu,kisa untaka aongee tu,na hawezi kukurupuka cha zaidi atakuumbua humu humu jf,
 
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
4,551
Likes
3,071
Points
280
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
4,551 3,071 280
Ili uyaelewe maudhui ya hili bandiko lazima utumie gia ya reverse. Au uproove kuwa Slaa<Ufisadi
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,487
Likes
2,431
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,487 2,431 280
Tena kuonyesha kwamba Lowassa ni mtu asiye na doa, alipitishwa kwa kauli moja tena bila kupingwa kwani wale wote ambao wangempinga ndani ya chama walionekana ni wachafu.
 
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
26,273
Likes
25,552
Points
280
Nifah

Nifah

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
26,273 25,552 280
Mimi nnaamini Lowassa ni mtu safi kabisa, hana ufisadi hata chembe, kama anavyoamini Mbowe na wana UKAWA wote na ndiyo maana leo hii Mbowe alivyoingia tu chadema, siku hiyo hiyo kakaribishwa kwa kupewa kadi ya uanachama na siku hiyo hiyo kapewa nafasi ya kugombania Urais wa Tanzania.
Bibie FaizaFoxy, ukiwa unatunga uongo wako ujue siku zote mwisho wa siku utaumbuka tu! Haya huyo Mbowe unayesema siku aliyojiunga Chadema ndio siku aliyopewa nafasi ya kugombea urais ni Mbowe yupi? Huyuhuyu Freeman au kuna mwingine?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
62,261
Likes
31,207
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
62,261 31,207 280
slaa kasema mumuache MACCM Bado mnamchokoza tu,kisa untaka aongee tu,na hawezi kukurupuka cha zaidi atakuumbua humu humu jf,
Ataniumbua mimi wakati nnaushahidi wa yeye kumuita Lowassa fisadi? Au nikuwekee umsikie?
 
Simolunda

Simolunda

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
452
Likes
15
Points
35
Age
29
Simolunda

Simolunda

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
452 15 35
dr.slaaa nimwiz namba mojaaa lowasa ndie rais
 
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
5,063
Likes
3,900
Points
280
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
5,063 3,900 280
Kuna kaukweli hapo kwa ushahidi mdogo ule wa kukopa hela za ruzuku ya chama kwa matumizi binafsi
 
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2013
Messages
68,808
Likes
331,417
Points
280
myoyambendi

myoyambendi

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2013
68,808 331,417 280
ushabiki,unazi, tunaficha na kufumba macho yetu
 
N

newazz

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2009
Messages
560
Likes
220
Points
60
N

newazz

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2009
560 220 60
Hana wema huyo Faiza Foxy -

Ana wema gani huyo ? Ni sawa sawa na wale waliokuwa wanamwambia Mbowe asimpokee Lowasa

Anataka lake jambo.

Hupati kitu hapa.
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,834
Likes
2,203
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,834 2,203 280
Alichosema Faiza ndicho hicho chadema wanatakiwa kukijibu ndio maana mnamsingizia mkapa kawatukan wakati amesema ukweli wal hamjitambui
 
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
1,077
Likes
34
Points
145
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
1,077 34 145
Nimeamini kimya kingi kina mshindo! Pamoja na kupiga zake kimya mzee wa watu Dr. Slaa bado kuna watu wanapata usingizi wa mang'amung'amu.

Heri ya mchawi kuliko mchonganishi...
 
D

dealdone

Member
Joined
Aug 13, 2015
Messages
39
Likes
3
Points
15
Age
32
D

dealdone

Member
Joined Aug 13, 2015
39 3 15
Hilo wala si uongo.

Slaa alikuwa anatuaminisha kuwa Lowassa ni fisadi.

Lakini leo nnaona Slaa kazimwa na Mwenyekiti Mbowe, hasikiki wala haonekani.

Nnauhakika kazimwa kwa ajili ya ufisadi wake na alikuwa anadanganya kuwahadaa Watanzania kuwa Lowassa ni fisadi.

Mimi nnaamini Lowassa ni mtu safi kabisa, hana ufisadi hata chembe, kama anavyoamini Mbowe na wana UKAWA wote na ndiyo maana leo hii Mbowe alivyoingia tu chadema, siku hiyo hiyo kakaribishwa kwa kupewa kadi ya uanachama na siku hiyo hiyo kapewa nafasi ya kugombania Urais wa Tanzania.

Hakuna sababu nyingine yeyote zaidi ya kuwa Lowassa ni msafi, na ana uwezo kuliko mwana chadema yoyote katika uongozi ndiyo maana akapishwa haraka haraka kuchukuwa nafasi ya kugombea urais Tanzania.

Kwa upande mwingine, nnaamini kabisa kabisa kuwa Daktari wa Kanoni Slaa siyo mwadilifu na ni zaidi ya fisadi na ndiyo maana kapigwa chini na chadema na UKAWA kwa ufisdi wake hafai kugombea urais wala hafai kuwa Katibu Mkuu wa Chadema

Hali kadhalika kwa muasisi na aliyetowa wazo la UKAWA na aliyeongoza watu kutoka BMK, Professor Harun Lipumba. na yeye ni fisadi na kahongwa ndiyo maana kaachia Uenyekiti wa CUF.

Kumbe mafisadi tulikuwa nao tena mmoja ni Katibu Mkuu na mmoja ni Mwenyekiti wa vyama vyetu mahiri vya upinzani CUF na CHADEMA, hatukuwastukia mpaka hizi dakika za mwisho.

Ahsante Lowassa kwa kutujulisha kuwa hao ndiyo waliokuwa mafataani waliokuwa wanatukosesha ushindi miaka yote.

Tujadili.
wewe ile sheria ya mitandao inakuhusu
 

Forum statistics

Threads 1,261,470
Members 485,207
Posts 30,091,388