Dr. Slaa tafadhali sana baba, tumeyaona uliyoyafanya

Dr. Slaa tafadhali sana baba, tumeyaona uliyoyafanya

Sisi tunakupenda sana, na tunajua umeifanyia CHADEMA makubwa na tunajua ulishinda uchaguzi ila walikuibia kura zako. Tunajua hata sasa ungegombea ungeshinda.

Nia ya CHADEMA nini? Jibu ni kuondoa mfumo wa CCM na kama uko tayari basi tunakuomba uwe mvumilivu ili tutumie hii Silaha tuliyoiokota ikiwa imetupwa na maadui zetu CCM tuwauwe wenyewe maana tunajua nia yako ni kutosikia CCM. Tusaidie sisi waja wako tuko nyuma yenu. Mwache EL agombee na tunaomba umsaidie katika kampeni.

Tunajua Ruto wa Kenya alikuwa maarufu sana lakini kaamua kumwachia Kenyata na mwisho wa siku wakashinda kwa kishindo. MUNGU AKUBARIKI UWE NA HEKIMA KATIKA HILI.

Mtoto alihama nyumbani kwa ugomvi wake na baba yake ndani ya wiki moja unaweza amini anaweza kwenda kumuua baba yake eti tu umemwambia baba yako hafai??
 
Tafadhali Dr. Slaa naomba utokee huko ulipo ukate kiu yetu. Ni sisi wafuasi wako.
 
Pengine hii ni njia pekee nayoweza kuwasiliana nawe.

Tanzania inakuhitaj sana katka nyakat hiz, sio kwa wana chadema tu bal pia ccm kwn hata wao wamechoka na chama chao. Ninakuheshm sana, na pia mchango wko ktk taifa. Kwa sasa sio mda wa kurud nyuma, let's keep the focus, Naamin unalinda utu na kile unachokiamin, ila ccm ni adui zaid! Ninakuhitaj chadema, tunakuhitaj Tanzania, tunakuhitaj chadema!

Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibark ukawa!
 
Mimi niseme tu, nilipata kukutana na Dr Slaa morogoro wakat wa mahafali yetu nikimalisa SUA. Nilichong'amua ni kuwa, Dr si mtu wa kuyumbishwa.
Zaid ya hayo, anathamini UTANZANIA ZAID YA UBINAFSI,

Naomba afahamu kuwa hakuna dhambi kubwa kama kurud nyuma wakati huu ambao watanzania tunahitaji kuitoa ccm madarakani.

Chonde chonde Dr. Simama imara tuwe pamoja.
 
Aamue tumsikie, kukaa kimya sana ni UOGA...
 
Chadema ni taasisi kubwa na inamajembe mengi na yanazidi kuongezeka, hatuwezi kuwa na chama cha watu walewale.. Ingawa siamini uzushi kuhusu dr slaa kwani bado yupo cdm na ataendelea kuwepo..
 
Mimi niseme tu, nilipata kukutana na Dr Slaa morogoro wakat wa mahafali yetu nikimalisa SUA. Nilichong'amua ni kuwa, Dr si mtu wa kuyumbishwa.
Zaid ya hayo, anathamini UTANZANIA ZAID YA UBINAFSI,

Naomba afahamu kuwa hakuna dhambi kubwa kama kurud nyuma wakati huu ambao watanzania tunahitaji kuitoa ccm madarakani.

Chonde chonde Dr. Simama imara tuwe pamoja.


 
Last edited by a moderator:
Acheni kuweweseka.. hizi ni mind games
 
Mwenyewe kasema kuwa mkae kimya kama yeye alivyokaa kimya. Atasema atakapotaka. Mnahangaika nini?
 
Kutokana na watanzania kunyonywa,kikandamizwa na kutothaminiwa na Nduli CCM kwa takribani miaka 50 sasa ni wakati wa kuiondoa kwenye dola na kusimika dola mpya yenye matumaini.

Ni kweli Baba na mpendwa wetu Dr. Slaa tunajua msinamo wako hasa unapotetea maslahi ya watanzania huna mzaha hata chembe na hurudi nyuma kamwe.

Ombi kwako Dr. Slaa

Tunaomba utusamehe (kama hukuwa umeridhia ujio wa Lowassa na hatimae kupeperusha bendera ya UKAWA ktk uchaguzi mkuu ujao) tuendelee na umoja wetu kama UKAWA maana muda huu tunahitaji Tembo afe bila kujali ameuawa kwa silaha gani iwe riffle sawa,iwe Ak43 sawa,Rpg sawa halafu baaada ya ukombozi tutachagua silaha sahihi kwa tembo atakaejitokeza.

Dr Slaa usione Lowassa tunamuunga mkono ni shauku ya mabadiliko lakini wewe umo mioyoni mwa mamilioni ya watanzania na wana mabadiliko,wewe ndiye umekuwa kiongozi shupavu na shujaa katika siasa za vyama vya siasa Afrika usiyetetereka.

Rudisha roho nyuma,uwe nasi.
 
Ni kwel tuna majembe weng cdm, ila watanzania kama mimi weng wana iman na dr. Slaa. Sio hvyo tu misimamo yke huwa iko makin..., tusikubal kumchukulia kawaida hta kdgo! Unajua kwnn cdm leo inao wabunge wte hao?
 
Chadema ni taasisi kubwa na inamajembe mengi na yanazidi kuongezeka, hatuwezi kuwa na chama cha watu walewale.. Ingawa siamini uzushi kuhusu dr slaa kwani bado yupo cdm na ataendelea kuwepo..

Umenena vyema Mkuu.... Kama anatoka ni vyema afanye faster wakina Tundu wapo... Manake kashiriki vikao vyote kwa miezi yote 3...
 
Kutokana na watanzania kunyonywa,kikandamizwa na kutothaminiwa na Nduli ccm kwa takribani miaka 50 sasa ni wakati wa kueaondoa kwenye dola na kusimika dola mpya yenye matumaini.

Ni kweli Baba na mpendwa wetu Dr slaa tunajua msinamo wako hasa unapotetea maslahi ya watanzania huna mzaha hata chembe na hurudi nyuma kamwe.

Ombi kwako Dr Slaa.

Tunaomba utusamehe (kama hukuwa umeridhia ujio wa Mh Lowasa na hatimae kupeperusha bendera ya ukawa ktk uchaguzi mkuu ujao) tuendelee na umoja wetu kama ukawa maana muda huu tunahitaji Tembo afe bila kujali ameuawa kwa silaha gani iwe riffle sawa,iwe Ak43 sawa,Rpg sawa halafu baaada ya ukombozi tutachagua silaha sahihi kwa tembo atakaejitokeza.

Dr Slaa usione Lowasa tunamuunga mkono ni shauku ya mabadiliko lakini wewe umo mioyoni mwa mamilioni ya watanzania na wana mabadiliko,wewe ndiye umekuwa kiongozi shupavu na shujaa katika siasa za vyama vya siasa Afrika usiyetetereka.

Rudisha roho nyuma,uwe nasi.



 
Last edited by a moderator:
Tunakuomba Dr.Slaa wewe ni MTU Wa imani hebu tuonee huruma wanamageuzi wenzako tushirikiane Na kuwa kitu kimoja dhamira yetu ni kuishinda CCM

JaoMoyo sio chuma yapo mengine yanauma dr udiondoke makamanda bado tunakuhitaji .
 
jamani slaa yupo bize na maandali ya mkutano wa chadema ikiwa ni pamoja na mikakati ya kampeni kama mnavyojua yeye ni jembe.
 
Back
Top Bottom