Dr. Slaa: Sina mpango wa kurudi Tanzania | Page 4 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa: Sina mpango wa kurudi Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by johnthebaptist, May 19, 2017.

  1. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 4,010
    Likes Received: 2,273
    Trophy Points: 280
    ALIYEKUWA Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk. Willibrod Slaa, amesema hana mpango wa kurudi nchini kwa sasa na kwamba taarifa zinazosambazwa kwenye mitandao ya kijamii hazina ukweli wowote.


    Jana katika mitandao mbalimbali ya kijamii ilisambaa taarifa kwamba mwanasiasa huyo ambaye aliondoka nchini baada ya kujiweka kando na chama chake wakati wa Uchaguzi Mkuu wa mwaka juzi, angewasili leo nchini.


    “Dk. Slaa ataingia kesho (leo) nchini na kwamba atazungumza na waandishi wa habari saa tano asubuhi,”ilisema sehemu ya taarifa hiyo.


    Kutokana na hilo, MTANZANIA ilimtafuta Dk. Slaa kupitia simu yake ya kiganjani akiwa nchini Canada jana, ambapo alieleza kushangazwa na taarifa hizo akisema watu wakikosa ajenda hubaki kutunga mambo.


    “Mmmhh! Ninawashangaa! Unajua watu wakikosa ajenda hubaki kutunga mambo tena yasiyo ya maana…naomba mpuuze,”alisema Dk. Slaa.


    Pamoja na hilo, MTANZANIA ilimwuliza ni lini atarejea nchini, alisema kwa kifupi: “Nikiwa tayari nitakujulisha wala usijali lakini hizo taarifa ni za uongo,” alisema.


    Mwishoni mwa Machi, mwaka huu, gazeti hili lilifanya mahojiano na Dk. Slaa akiwa Canada ambapo pamoja na mambo mengine, alisema amemaliza masomo yake na baada ya kufanya tafakari atarejea nchini wakati wowote.


    “Ni kweli nimemaliza masomo yangu. Bado napima mazingira yaliyonifanya niondoke na familia yangu. Baada ya hapo tutaangalia uwezekano wa kurejea,”alisema Dk. Slaa.


    Hata hivyo, Dk. Slaa ambaye alipata kuwa Mbunge wa Karatu kwa vipindi vitatu mfululizo, hakuweza kuainisha mazingira yaliyomfanya aondoke nchini na kwenda kuishi ughaibuni.


    Septemba, 2015 wakati wa Uchaguzi Mkuu, Dk. Slaa alijiweka kando na siasa, kwa kile alichokieleza kutofautiana na viongozi wenzake ndani ya chama chake juu ya masharti ya kumpokea aliyekuwa mgombea urais wa Umoja wa Katiba ya Wananchi (Ukawa), Edward Lowassa.

    “Sina tabia ya kuyumbishwa…sina chuki na mtu yeyote, sipendi siasa za udanganyifu na propaganda. Nimeachana na siasa tangu Julai 28, 2015, baada ya kuona misingi ya chama nilichoshiriki kukijenga imepotoshwa,”alisema Dk. Slaa siku alipotangaza kuachana na siasa.

    Alisema sharti la kwanza ambalo alitaka Chadema izingatie ni kiongozi huyo wa zamani ndani ya Serikali ya CCM, kujisafisha dhidi ya tuhuma ya kashfa ya sakata la Kampuni ya Kufua Umeme ya Richmond aliyohusishwa nayo akiwa Waziri Mkuu.


    Chanzo: Mtanzania gazeti
     
  2. boaz mwalwayo

    boaz mwalwayo JF-Expert Member

    #61
    May 19, 2017
    Joined: Jan 27, 2015
    Messages: 3,155
    Likes Received: 1,852
    Trophy Points: 280
    Utumwa ni Utumwa tu
     
  3. kisu cha ngariba

    kisu cha ngariba JF-Expert Member

    #62
    May 19, 2017
    Joined: Jun 21, 2016
    Messages: 16,692
    Likes Received: 36,085
    Trophy Points: 280
    Uyu mzee na yeye haeleweki kama rafiki yake Lipumbav.
     
  4. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #63
    May 19, 2017
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 11,224
    Likes Received: 11,382
    Trophy Points: 280
    Tetetetetete halina peper

    Swissme
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #64
    May 19, 2017
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,580
    Likes Received: 1,014
    Trophy Points: 280
    Dr. rudi tu maana Prof anakutafuta huku mje muijenge KAFU mpya.
     
  6. R

    Robinhomtoto JF-Expert Member

    #65
    May 19, 2017
    Joined: May 17, 2017
    Messages: 240
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 60
    Mzee huyu alisaliti Manisa katoliki , Alisakiti ndoa yake, Alisaliti Upinzani sasa sijui atasaliti nini
     
  7. Blood of Jesus

    Blood of Jesus JF-Expert Member

    #66
    May 19, 2017
    Joined: Sep 19, 2016
    Messages: 620
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 180
    Sasa anamwambia nani
     
  8. A

    Al-Watan JF-Expert Member

    #67
    May 19, 2017
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 5,159
    Likes Received: 5,646
    Trophy Points: 280
    Umauti utamrudishaje Tanzania?

    Una hakika kwamba hatataka kuzikwa huko nje pia?
     
  9. N'yadikwa

    N'yadikwa JF-Expert Member

    #68
    May 19, 2017
    Joined: Aug 10, 2014
    Messages: 2,506
    Likes Received: 1,616
    Trophy Points: 280
    Msaliti mkubwa wa wenzake huyo mzee a baki hukohuko
     
  10. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #69
    May 19, 2017
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 4,010
    Likes Received: 2,273
    Trophy Points: 280
    Atamsaliti Lipumba
     
  11. stranger man

    stranger man JF-Expert Member

    #70
    May 19, 2017
    Joined: Nov 19, 2014
    Messages: 215
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    We a live confortable kamwe hatutishiki its life
     
  12. IROKOS

    IROKOS JF-Expert Member

    #71
    May 19, 2017
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,152
    Likes Received: 1,886
    Trophy Points: 280
    ....Hata umauti siyo tiketi ya kurudi, wamkumbuka yule gavana wetu mpendwa?
     
  13. mbalizi1

    mbalizi1 JF-Expert Member

    #72
    May 19, 2017
    Joined: Dec 16, 2015
    Messages: 3,589
    Likes Received: 2,242
    Trophy Points: 280
    Mamluki tu nae, hana tofauti na prof bwana yule
     
  14. kipara kipya

    kipara kipya JF-Expert Member

    #73
    May 19, 2017
    Joined: May 2, 2016
    Messages: 1,737
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Kifupi unazingua hata ukirudi maisha yapo kasi uliowaacha sio wale tena
     
  15. chishango

    chishango JF-Expert Member

    #74
    May 19, 2017
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 811
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Arudi tuna jambo la kuteta nae...
     
  16. kiumbe kipya

    kiumbe kipya JF-Expert Member

    #75
    May 19, 2017
    Joined: Sep 30, 2016
    Messages: 1,463
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Yuko sahihi sana na namkubali sana kwa sbb anajua ni nini ataka kifanyike
     
  17. MLA PANYA SWANGA

    MLA PANYA SWANGA JF-Expert Member

    #76
    May 19, 2017
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 1,129
    Likes Received: 1,122
    Trophy Points: 280
    Mnafiki huyo.
     
  18. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #77
    May 19, 2017
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,972
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Waliompigia simu.
     
  19. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #78
    May 20, 2017
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    His marriage to Josephine wa Watu has been his weakest link in his life...the rest is history
     
Loading...