Dr. Slaa: Sina mpango wa kurudi Tanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa: Sina mpango wa kurudi Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by johnthebaptist, May 19, 2017.

  1. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 10,337
    Likes Received: 8,359
    Trophy Points: 280
    ALIYEKUWA Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk. Willibrod Slaa, amesema hana mpango wa kurudi nchini kwa sasa na kwamba taarifa zinazosambazwa kwenye mitandao ya kijamii hazina ukweli wowote.


    Jana katika mitandao mbalimbali ya kijamii ilisambaa taarifa kwamba mwanasiasa huyo ambaye aliondoka nchini baada ya kujiweka kando na chama chake wakati wa Uchaguzi Mkuu wa mwaka juzi, angewasili leo nchini.


    “Dk. Slaa ataingia kesho (leo) nchini na kwamba atazungumza na waandishi wa habari saa tano asubuhi,”ilisema sehemu ya taarifa hiyo.


    Kutokana na hilo, MTANZANIA ilimtafuta Dk. Slaa kupitia simu yake ya kiganjani akiwa nchini Canada jana, ambapo alieleza kushangazwa na taarifa hizo akisema watu wakikosa ajenda hubaki kutunga mambo.


    “Mmmhh! Ninawashangaa! Unajua watu wakikosa ajenda hubaki kutunga mambo tena yasiyo ya maana…naomba mpuuze,”alisema Dk. Slaa.


    Pamoja na hilo, MTANZANIA ilimwuliza ni lini atarejea nchini, alisema kwa kifupi: “Nikiwa tayari nitakujulisha wala usijali lakini hizo taarifa ni za uongo,” alisema.


    Mwishoni mwa Machi, mwaka huu, gazeti hili lilifanya mahojiano na Dk. Slaa akiwa Canada ambapo pamoja na mambo mengine, alisema amemaliza masomo yake na baada ya kufanya tafakari atarejea nchini wakati wowote.


    “Ni kweli nimemaliza masomo yangu. Bado napima mazingira yaliyonifanya niondoke na familia yangu. Baada ya hapo tutaangalia uwezekano wa kurejea,”alisema Dk. Slaa.


    Hata hivyo, Dk. Slaa ambaye alipata kuwa Mbunge wa Karatu kwa vipindi vitatu mfululizo, hakuweza kuainisha mazingira yaliyomfanya aondoke nchini na kwenda kuishi ughaibuni.


    Septemba, 2015 wakati wa Uchaguzi Mkuu, Dk. Slaa alijiweka kando na siasa, kwa kile alichokieleza kutofautiana na viongozi wenzake ndani ya chama chake juu ya masharti ya kumpokea aliyekuwa mgombea urais wa Umoja wa Katiba ya Wananchi (Ukawa), Edward Lowassa.

    “Sina tabia ya kuyumbishwa…sina chuki na mtu yeyote, sipendi siasa za udanganyifu na propaganda. Nimeachana na siasa tangu Julai 28, 2015, baada ya kuona misingi ya chama nilichoshiriki kukijenga imepotoshwa,”alisema Dk. Slaa siku alipotangaza kuachana na siasa.

    Alisema sharti la kwanza ambalo alitaka Chadema izingatie ni kiongozi huyo wa zamani ndani ya Serikali ya CCM, kujisafisha dhidi ya tuhuma ya kashfa ya sakata la Kampuni ya Kufua Umeme ya Richmond aliyohusishwa nayo akiwa Waziri Mkuu.


    Chanzo: Mtanzania gazeti
     
  2. NAHUJA

    NAHUJA JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2017
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 18,039
    Likes Received: 19,992
    Trophy Points: 280
    Sawa, yeye akae huko atuache sie na minyoo, malaria na taiphodi zetu.
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2017
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 19,322
    Likes Received: 12,828
    Trophy Points: 280
    Ana beep!!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    May 19, 2017
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 77,846
    Likes Received: 39,867
    Trophy Points: 280
    Maisha ni popote pale.

    Canada baby....
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2017
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 12,642
    Likes Received: 16,818
    Trophy Points: 280
    Utumwa.
     
  6. Al-Watan

    Al-Watan JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2017
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 12,000
    Likes Received: 14,133
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuwa Tanzania ukawa mtumwa wa Magufuli na ukawa Canada na uhuru zaidi.
     
  7. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2017
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,900
    Likes Received: 3,648
    Trophy Points: 280
    Atakuja tu kama sio hai basi umauti uta mrudisha.
     
  8. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2017
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 13,079
    Likes Received: 16,760
    Trophy Points: 280
    Wewe ukirudi bongo hutarudi tena usa kwasababu ya ukimbixi


    Swissme
     
  9. balimar

    balimar JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2017
    Joined: Sep 18, 2015
    Messages: 2,836
    Likes Received: 3,367
    Trophy Points: 280
    East-west home is best
     
  10. swissme

    swissme JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2017
    Joined: Aug 15, 2013
    Messages: 13,079
    Likes Received: 16,760
    Trophy Points: 280
    Bora jamaa asirudi tu huku bogo



    Swissme
     
  11. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2017
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 10,337
    Likes Received: 8,359
    Trophy Points: 280
    Amekimbia uhakiki wa vyeti vya madaktari!
     
  12. Mto_Ngono

    Mto_Ngono JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2017
    Joined: Mar 1, 2017
    Messages: 541
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 80
    Kwa elaaliyopewa kipindi cha uchaguzi wacha akae tu huko
     
  13. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2017
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 12,642
    Likes Received: 16,818
    Trophy Points: 280
    Heri niwe mtumwa ndani ya nchi yangu kuliko kuwa mtumwa kwenye nchi za watu.

    na kushindwa kuishi ndani ya jamii uliyokulia ni udhaifu ni kwamba huna uwezo wa kupambana na changamoto zinazokuzunguka ukaona afadhali kuzikimbia.
     
  14. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2017
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 10,337
    Likes Received: 8,359
    Trophy Points: 280
    Anaogopa ULIPUMBA
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2017
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 9,443
    Likes Received: 3,693
    Trophy Points: 280
    msaliti bora usirudi
     
  16. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2017
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 12,955
    Likes Received: 5,786
    Trophy Points: 280
    Ngoja abunye mabilioni yake aliyowapiga chama chakavu. Lile lipropesa fala lilipewa mshiko kiduuuuuchu sasa umekata linabaki kufanyishwa kazi chafu.
     
  17. malamsha shao

    malamsha shao Senior Member

    #17
    May 19, 2017
    Joined: Sep 23, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    You can't run away from challenges,as a scollar you have 2face them
     
  18. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2017
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 20,406
    Likes Received: 43,481
    Trophy Points: 280
    Hata ningekuwa mimi nisingerudi huku uswahilini
     
  19. chipaka.com

    chipaka.com JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2017
    Joined: Dec 5, 2015
    Messages: 2,726
    Likes Received: 1,059
    Trophy Points: 280
    Aje aungane na profesa waendeleze mapambano dhidi ya upinzani,
     
  20. M

    Mkwaruu JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2017
    Joined: Mar 13, 2017
    Messages: 2,490
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Kuupata uzeeni lazima upumzike kwani ulikuja wenyewe pasipo hodi
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...