Dr. Slaa: Sina mpango wa kurudi Tanzania | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa: Sina mpango wa kurudi Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by johnthebaptist, May 19, 2017.

  1. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2017
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 5,807
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    ALIYEKUWA Katibu Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Dk. Willibrod Slaa, amesema hana mpango wa kurudi nchini kwa sasa na kwamba taarifa zinazosambazwa kwenye mitandao ya kijamii hazina ukweli wowote.


    Jana katika mitandao mbalimbali ya kijamii ilisambaa taarifa kwamba mwanasiasa huyo ambaye aliondoka nchini baada ya kujiweka kando na chama chake wakati wa Uchaguzi Mkuu wa mwaka juzi, angewasili leo nchini.


    “Dk. Slaa ataingia kesho (leo) nchini na kwamba atazungumza na waandishi wa habari saa tano asubuhi,”ilisema sehemu ya taarifa hiyo.


    Kutokana na hilo, MTANZANIA ilimtafuta Dk. Slaa kupitia simu yake ya kiganjani akiwa nchini Canada jana, ambapo alieleza kushangazwa na taarifa hizo akisema watu wakikosa ajenda hubaki kutunga mambo.


    “Mmmhh! Ninawashangaa! Unajua watu wakikosa ajenda hubaki kutunga mambo tena yasiyo ya maana…naomba mpuuze,”alisema Dk. Slaa.


    Pamoja na hilo, MTANZANIA ilimwuliza ni lini atarejea nchini, alisema kwa kifupi: “Nikiwa tayari nitakujulisha wala usijali lakini hizo taarifa ni za uongo,” alisema.


    Mwishoni mwa Machi, mwaka huu, gazeti hili lilifanya mahojiano na Dk. Slaa akiwa Canada ambapo pamoja na mambo mengine, alisema amemaliza masomo yake na baada ya kufanya tafakari atarejea nchini wakati wowote.


    “Ni kweli nimemaliza masomo yangu. Bado napima mazingira yaliyonifanya niondoke na familia yangu. Baada ya hapo tutaangalia uwezekano wa kurejea,”alisema Dk. Slaa.


    Hata hivyo, Dk. Slaa ambaye alipata kuwa Mbunge wa Karatu kwa vipindi vitatu mfululizo, hakuweza kuainisha mazingira yaliyomfanya aondoke nchini na kwenda kuishi ughaibuni.


    Septemba, 2015 wakati wa Uchaguzi Mkuu, Dk. Slaa alijiweka kando na siasa, kwa kile alichokieleza kutofautiana na viongozi wenzake ndani ya chama chake juu ya masharti ya kumpokea aliyekuwa mgombea urais wa Umoja wa Katiba ya Wananchi (Ukawa), Edward Lowassa.

    “Sina tabia ya kuyumbishwa…sina chuki na mtu yeyote, sipendi siasa za udanganyifu na propaganda. Nimeachana na siasa tangu Julai 28, 2015, baada ya kuona misingi ya chama nilichoshiriki kukijenga imepotoshwa,”alisema Dk. Slaa siku alipotangaza kuachana na siasa.

    Alisema sharti la kwanza ambalo alitaka Chadema izingatie ni kiongozi huyo wa zamani ndani ya Serikali ya CCM, kujisafisha dhidi ya tuhuma ya kashfa ya sakata la Kampuni ya Kufua Umeme ya Richmond aliyohusishwa nayo akiwa Waziri Mkuu.


    Chanzo: Mtanzania gazeti
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #41
    May 19, 2017
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,491
    Likes Received: 1,661
    Trophy Points: 280
    Ana PhD ya Kanoni, amepata shavu la kufundisha Chuo kikuu huko 'kwao'
     
  3. Kadhi Mkuu 1

    Kadhi Mkuu 1 JF-Expert Member

    #42
    May 19, 2017
    Joined: Feb 4, 2015
    Messages: 4,949
    Likes Received: 3,148
    Trophy Points: 280
    Siyo mtumishi wa umma. Unaishi wapi ww??
     
  4. Maoni ya Mzalendo

    Maoni ya Mzalendo Member

    #43
    May 19, 2017
    Joined: Feb 19, 2017
    Messages: 84
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 25
    Ndio mfano mzuri kwa taswira ya ndani ya mioyo ya wanasiasa waliowengi. Watatuchochea kuwa na mihemuko ila wao hawana uwezo wa overcome stress na challenge kubwa. Kila siku wana update visa na kuhakikisha passport ziko vizuri muda wote ili kikinuka watotoroke. Ule upendo kwa watanzania nani kauchukua? Je sie walalahoi ambao hata rangi ya passport hatijui ila kuwa mnatujaza maneno tuwaeleweje wanasiasa?
     
  5. L

    Luggy JF-Expert Member

    #44
    May 19, 2017
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 2,029
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    mweee...kwa hiyo zile harakati ilikuwa nguvu ya Fanta?
     
  6. k

    kenyamanyori JF-Expert Member

    #45
    May 19, 2017
    Joined: Feb 9, 2014
    Messages: 685
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 60
    Jamana ni Dr Slaa kasema hayo au mama?
     
  7. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #46
    May 19, 2017
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 5,807
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    Wewe uko HURU?
     
  8. R

    Rwemiko Member

    #47
    May 19, 2017
    Joined: Oct 3, 2016
    Messages: 16
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 5
    ****** ww kama pumbu za baba yako usije mtaja raisi wetu mpendwa kwa maneno yako ya dharau
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #48
    May 19, 2017
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 72,820
    Likes Received: 33,612
    Trophy Points: 280
    Huru kufanya nini?
     
  10. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #49
    May 19, 2017
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,321
    Likes Received: 3,116
    Trophy Points: 280
    Hata maiti yake isirudi ikibidi, alaaa!? Yaani unakubali kupangiwa chumba sheraton na magamba ili uchane chane nguvu ya mabadiliko chanya nchini!! Nilikuchukia na naendelea hivyo
     
  11. Al-Watan

    Al-Watan JF-Expert Member

    #50
    May 19, 2017
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,007
    Likes Received: 11,546
    Trophy Points: 280
    Kuwa huru ni nini?
     
  12. Al-Watan

    Al-Watan JF-Expert Member

    #51
    May 19, 2017
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,007
    Likes Received: 11,546
    Trophy Points: 280
    Matusi ni dalili ya mtu asiye na uwezo wa kiakili kushindea kujieleza vizuri kwa hoja.
     
  13. j

    johnthebaptist JF-Expert Member

    #52
    May 19, 2017
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 5,807
    Likes Received: 3,960
    Trophy Points: 280
    Kujitegemea kimwilii na KIAKILI
     
  14. Al-Watan

    Al-Watan JF-Expert Member

    #53
    May 19, 2017
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,007
    Likes Received: 11,546
    Trophy Points: 280
    Anayejitegemea kimwili hali.

    Ukishakula tu hujajitegemea kimwili kwa sababu mwili wako umetegemea nishati kutoka nje ya mwili wako.

    Kwa tafsiri yako hiyo, hakuna mtu aliye huru.

    Scientia non domus.
     
  15. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #54
    May 19, 2017
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 10,407
    Likes Received: 7,072
    Trophy Points: 280
    Maneno ya mkosaji
     
  16. Kelvin X

    Kelvin X JF-Expert Member

    #55
    May 19, 2017
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 870
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 180
    Coward
     
  17. Hydrazin

    Hydrazin Senior Member

    #56
    May 19, 2017
    Joined: Oct 3, 2015
    Messages: 199
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 60
    survive for fitness, Only strong will exist.
     
  18. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #57
    May 19, 2017
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 11,114
    Likes Received: 2,818
    Trophy Points: 280
    Dokta ?
     
  19. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #58
    May 19, 2017
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,335
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Amekinai mihogo?
     
  20. T

    Tanzania Njema Yaja JF-Expert Member

    #59
    May 19, 2017
    Joined: Jul 15, 2015
    Messages: 2,971
    Likes Received: 2,044
    Trophy Points: 280
    Aliisha chukua chake mapema *ccm* hy Dr Mihogo aje kufanya nn......
     
  21. m

    mshumbue-soi JF-Expert Member

    #60
    May 19, 2017
    Joined: Aug 28, 2013
    Messages: 1,813
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Mihogo haji kweli kuila tena??
     
Loading...