Dr slaa na waandishi wa habari j2


M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
630
Likes
36
Points
45
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
630 36 45
Wakuu,naomba mwenye sababu zozote za msingi ni kwa nini Dr Slaa hakufanya mkutano na waandishi wa habari J2 iliyopita?Tunapenda sana kumsikia Mpambanaji wetu shujaa wetu.Je lini atatuhabarisha?
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Nafikiri ndio unaleta habari ya kikao kijacho cha Dr Slaa na wandisha
 
Che Guevara

Che Guevara

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
1,180
Likes
30
Points
145
Che Guevara

Che Guevara

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
1,180 30 145
Dr Slaa (Phd) atakuwa anakusanya nondo. Si unajua Dr wa ukweli ni mtaalam wa nondo?
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,765
Likes
2,292
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,765 2,292 280
Rais wetu bado anakusanya data kiuhakika zaidi si unajua msomi yule hakurupuki km mkwere!
 
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2010
Messages
1,369
Likes
45
Points
145
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2010
1,369 45 145
Dr Slaa (Phd) atakuwa anakusanya nondo. Si unajua Dr wa ukweli ni mtaalam wa nondo?
kuna watu wa karibu nae wanasema yeye angeweza kuongea na watu lakini anahofu ya kuwa nchi inaweza kukosa utulivu na asingependa kuona nchi anayoipenda ambayo mbali na kushinda lakini amemwachia jk inatikisika
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
113
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 113 160
Inasadikiwa wengi wa waandishi wa habari walihudhuria pale walikuwa UWT hivyo akaghairi.
 
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,379
Likes
6
Points
0
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,379 6 0
Dr.Slaa ametuacha kwenye mataa, asingekwenda dodoma wakati mamillion ya wazalendo hawajui msimamo wake. We spent sleepless nights guaring election boxes, risking our own lives comfroting ccm security machinery and now he is in dodoma shaking hands with ccm thugs, the very same people who corrupted the election and physically abused us. Tulikosa usingizi na kupigwa mabomu bure! Dr. Slaa should be kind enough to talk to the people or at least apologize for not doing so. Ukimya utaondoa imani ya watu kwa huyu bwana, wapenda mageuzi wa kweli watakuja kuamini kwamba na yeye ni mbabaishaji tu kama waliomtangulia.
 
Nchi Kavu

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
3,574
Likes
1,077
Points
280
Age
38
Nchi Kavu

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
3,574 1,077 280
Dk kaenda dom kuwapa vijana nguvu na kulipua bomu. Subiria
 
R

Rogers_ic

Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
51
Likes
0
Points
0
R

Rogers_ic

Member
Joined Nov 7, 2010
51 0 0
source: uwazi tarehe 9 nov 2010
dr. aliwaita waandishi wa habari kwenye ofisi za chadema, gazeti linasema walikuwa waandishi wengi akachezwa na machale kuwa amezingirwa na usalama wa taifa, hivyo hakuweza kufanya mazungumzo aliamua kuahirisha na kusema atamuita mwandishi mmoja mmoja akijirithisha. thats it ila sikupenda front page ya hilo gazeti la udaku
 
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2008
Messages
380
Likes
3
Points
0
P

PapoKwaPapo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2008
380 3 0
ni very simple Slaa anaongea kwa evidence, so no reach no ryt to speak.....wen he finish his reach he will speak kaka
 
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
91
Likes
4
Points
0
Bob_Dash

Bob_Dash

Member
Joined Nov 1, 2010
91 4 0
Dr.Slaa ametuacha kwenye mataa, asingekwenda dodoma wakati mamillion ya wazalendo hawajui msimamo wake. We spent sleepless nights guaring election boxes, risking our own lives comfroting ccm security machinery and now he is in dodoma shaking hands with ccm thugs, the very same people who corrupted the election and physically abused us. Tulikosa usingizi na kupigwa mabomu bure! Dr. Slaa should be kind enough to talk to the people or at least apologize for not doing so. Ukimya utaondoa imani ya watu kwa huyu bwana, wapenda mageuzi wa kweli watakuja kuamini kwamba na yeye ni mbabaishaji tu kama waliomtangulia.
Siasa si UGOMVI mkuu, mambo taaratibu mpaka kitaeleweka, wewe si unaona Zanzibar, mpaka CCM imeamua ku give-up na ku share madaraka na CUF, kwa hivyo hivi sasa ni wakati wa kukusanya nguvu na kujiweka ready kwa 2015, Dr Slaa kwenda bungeni ni muhimu kwani huko ndiko atakutana na vijana wake ili awaweke sawa kwa MASHAMBULIZI.
 
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,379
Likes
6
Points
0
M

Mrdash1

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,379 6 0
Siasa si UGOMVI mkuu, mambo taaratibu mpaka kitaeleweka, wewe si unaona Zanzibar, mpaka CCM imeamua ku give-up na ku share madaraka na CUF, kwa hivyo hivi sasa ni wakati wa kukusanya nguvu na kujiweka ready kwa 2015, Dr Slaa kwenda bungeni ni muhimu kwani huko ndiko atakutana na vijana wake ili awaweke sawa kwa MASHAMBULIZI.
pole pole ndo mwendo au siyo? Lakini awe makini inaweza kuwa too little too late! Ukweli ni kwamba Dr. Slaa hataweza kuimarisha chama wala upinzani bila kufanya mawasiliano na supporters wake. CUF zanzibar walikuwa na mawasiliano ya uhakika kupitia nyumba za ibada, baadhi ya watu walizuiliwa kuabudu ndani ya baadhi ya misikiti kutokana na misimamo yao ya kisiasa. Chadema siyo chama cha kidini, hawawezi kuwasiliana chini kwa chini kama CUF kupitia kwenye nyumba za ibada, mawasiliano yao ni hadharani kupitia vyombo vya habari. Bila mawasiliano hakuna umoja wala effective strategy. Wote tunajua ukiritimba wa ccm, hivi sasa huwezi kujua inawatenda vipi huko vijijini walioipigia kura chadema ambao kwa uelewa wa ki ccm wanaitwa "watu wa viherehere" Kama Dr. Slaa ataendelea kukaa kimya atakuwa amewasaliti hao wanyonge na hatima yao itabaki mikononi mwa ccm na huo ndo utakuwa mwisho wa chadema vijijini.
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
kweli lazima aandae Thesis na dessertation ili akiingia Habari kila mtu anamheshimu,Dr huwa hana haraka hivyo hatuna budi kumsubiri kidogo amalizie kuandaa nondo zake.
Dr Slaa (Phd) atakuwa anakusanya nondo. Si unajua Dr wa ukweli ni mtaalam wa nondo?
 

Forum statistics

Threads 1,235,634
Members 474,678
Posts 29,229,274