Dr Slaa na CHADEMA walikuwa na agenda ya siri (must read)

Dr Slaa na CHADEMA walikuwa na agenda ya siri (must read)

Mkuu SADAM HUSSEIN usipate shida hao jamaa matusi ndiyo Identity (ID) yao. Wewe unafikiri siku hizi tunapatashida kutambua huyu ni mwanachama wa chama gani? Watukanaji humu JF wanajulikana chama wanachotoka.
Mimi nadhani bora anayetukana kuliko anayejifanya mlinzi wa tembo kumbe ndiye anayengoa meno ya tembo. Huo ni msemo mpana usiuchukulie poa..... Ni mada pana!
 
Mimi nadhan hamkuelewa vizuri kwa nini chadema walikuwa wanataka kujitoa. Muundo wa mabaraza ya kata ilikuwa sababu kubwa sana. Vile vile huwezi kurukia kwamba rasimu hii ni nzuri kabisa. Bado tunahitaji kusoma kati kati ya mistari na kuafakari kwa kina.

waeleze mkuu tatizo wanaccm wengi wamejump kwenye conclusion kwa kusikia hivyo vifungu vinne tu wakati rasimu ina ibara 200+ na bado ni rasimu tu haijapitishwa kwenye hayo mabaraza.
Tunachopaswa kujiuliza itakuwaje kama mabaraza mengi yatavipinga vipengele muhimu ambavyo watu wanavishangilia leo?
 
CHADEMA walitaka kujitoa katika mchakato wa katiba mpya ambapo kwa ushahidi katika gazeti la raia mwema PROF BAREGU alipigiwa simu na DR SLAA kama mjumbe wa CHADEMA katika tume ya katiba ajitoe ambapo PROF BAREFU kwa kuwa ni mzalendo alimjibu DR SLAA ni bora Tanzania kwake kuliko maslahi ya chama. Sasa kupitia vyombo vya habari jana mwenyekiti wa tume ya katiba alitangaza rasmu ya katiba mpya ambayo kimsingi imejibu malalamiko ya wananchi kwa kiasi kikubwa
swali,
1.je CHADEMA hawakuwa na agenda nyingine ya siri kwa kutaka kuijtoa tunapata mashaka?
2.je CHADEMA wataiponda au wataikubali je wakiikubali hawatakuwa wasaliti kwani walishafikria kjitoa na kamati kuu ilikaa kujadili suala hili
3. CHADEMA wanapaswa kuelewa katiba ni ya watanzania na watanzania wa sasa ni waelewa
Mungu ibariki Afrika Mungu ibariki Tanzania

Ulifikiri ni katiba ya Iraq?... Kwa nini mtu asihoji?
 
By THE GREAT CAMP Mkuu SADAM HUSSEIN usipate shida hao jamaa matusi ndiyo Identity (ID) yao. Wewe unafikiri siku hizi tunapatashida kutambua huyu ni mwanachama wa chama gani? Watukanaji humu JF wanajulikana chama wanachotoka.
Mimi nadhani bora anayetukana kuliko anayejifanya mlinzi wa tembo kumbe ndiye anayengoa meno ya tembo. Huo ni msemo mpana usiuchukulie poa..... Ni mada pana!

josam Mtukanaji na Mng'oa meno ya tembo wote sawa. Mtukanaji kwavile hana adabu akipewa dhamana ya Kulinda tembo atachinja hao tembo, atang'oa meno, atauza nyama ,ngozi hadi kwato za tembo.
 
Kikwete kawatosa wana CCM mmebaki kujifariji kwa vimaneno vya kuokoteleza.
 
Mi-thread kama hii ilikuwaga inafutwaga wakati mwingine huwaga siwaelewagi mamodeleta wanavyofanyaga na kusimamiaga kazi.
Ona akili zao zilivyo vunda, kufuta thread ndio itasaidia nini?
 
Kwanza pole sana mkuu kwa kudhani umeandka kitu cha maana ! Halafu nikukumbushe tu kwamba hata hii 'NAFUU' Ndogo unayoiona kwenye hii RASIMU imetokana na kelele ZETU , Bado kuna mambo tunaendelea kuyaangalia ili kujiridhisha kama yako sahihi , kama kuna utata , nitakuwa Mstari wa Mbele kabisa kuyapinga ! Hivi umejishughulisha hata kidogo kujua kwa nini Tundu Lissu anaundiwa Zengwe ?
 
wakati mwingine sioni umuhimu wa vyama vya siasa yani ni kupinga kila kitu

Hata katiba unayoisifia ni Product ya upingaji wa G55, Mtikila, Lipumba, Marando na Slaa.

Chadema hawana uzalendo kwa taifa letu; chama hiki kimeweka mbele maslahi ya viongozi; Dr. Slaa alikurupuka,amejirudi, leo watatoa taarifa ya kuunga mkono RASIMU

Masaburi!

acha matusi ndo style ulofunzwa kwenu kumtukana babayako

Nkamia, Lusinde na Serukamba umesikia?

chadema imepata kizunguzungu

Udini kwanza umepata kizunguzungu
Mh. Mboye uko wapi?? eti wanaunda timu ya kundaa katiba si Weledi, tunaomba uwachague wako wenye uweledi, alafu kuhusu kususia iliishia wapi. baada ya kukuta tume atetereki pamoja na kutaka kumwondoa pr. Beregu kushindakana mkaishia mitini au mlidhani mnatengeneza katiba ya chadema nini???, alafu kunawana jf hapa mlikuwa mnasapoti mbowe eti berugu yuko kimaslahi. JK tutakukumbuka Daimaaaaaaaaaaaaaaaaaa. mungu akupe maisha marefu kwani kwa busara zako tumewe kupata tume makini ya kutupeleka tunapaotaka,

OIC, Mahakama ya kadhi umepata?

Mkuu SADAM HUSSEIN usipate shida hao jamaa matusi ndiyo Identity (ID) yao. Wewe unafikiri siku hizi tunapatashida kutambua huyu ni mwanachama wa chama gani? Watukanaji humu JF wanajulikana chama wanachotoka.

Nkamia, Lusinde, Mwigulu na Serukamba matusi ni identity yenu.
 
Back
Top Bottom