Dr Slaa na CHADEMA walikuwa na agenda ya siri (must read)


A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
CHADEMA walitaka kujitoa katika mchakato wa katiba mpya ambapo kwa ushahidi katika gazeti la raia mwema PROF BAREGU alipigiwa simu na DR SLAA kama mjumbe wa CHADEMA katika tume ya katiba ajitoe ambapo PROF BAREFU kwa kuwa ni mzalendo alimjibu DR SLAA ni bora Tanzania kwake kuliko maslahi ya chama. Sasa kupitia vyombo vya habari jana mwenyekiti wa tume ya katiba alitangaza rasmu ya katiba mpya ambayo kimsingi imejibu malalamiko ya wananchi kwa kiasi kikubwa
swali,
1.je CHADEMA hawakuwa na agenda nyingine ya siri kwa kutaka kuijtoa tunapata mashaka?
2.je CHADEMA wataiponda au wataikubali je wakiikubali hawatakuwa wasaliti kwani walishafikria kjitoa na kamati kuu ilikaa kujadili suala hili
3. CHADEMA wanapaswa kuelewa katiba ni ya watanzania na watanzania wa sasa ni waelewa
Mungu ibariki Afrika Mungu ibariki Tanzania
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,035
Likes
7,108
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,035 7,108 280
Iko wapi hiyo ajenda ya siri? Usilete ushigongo wako kwenye mambo serious!ungeweka alama ya kuuliza mwisho wa sentensi yako ungeeleweka,sasa wewe unakuja kijumlajumla oo chadema walikuwa na ajenda ya siri!! Ukiulizwa ni ajenda ipi,hata huijui,explosive mind.
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Acha kukurupuka, kukosoa na kutoa maoni ya uundwaji wa mabaraza ya katiba ni siri nzito?
 
M

Mpendakwao

Member
Joined
Mar 29, 2007
Messages
91
Likes
2
Points
0
M

Mpendakwao

Member
Joined Mar 29, 2007
91 2 0
chadema walitaka kujitoa katika mchakato wa katiba mpya ambapo kwa ushahidi katika gazeti la raia mwema PROF BAREGU alipigiwa simu na DR SLAA kama mjumbe wa chadema katika tume ya katiba ajitoe ambapo PROF BAREFU kwa kuwa ni mzalendo alimjibu DR SLAA ni bora Tanzania kwake kuliko maslahi ya chama. Sasa kupitia vyombo vya habari jana mwenyekiti wa tume ya katiba alitangaza rasmu ya katiba mpya ambayo kimsingi imejibu malalamiko ya wananchi kwa kiasi kikubwa
swali,
1.je chadema hawakuwa na agenda nyingine ya siri kwa kutaka kuijtoa tunapata mashaka?
2.je chadema wataiponda au wataikubali je wakiikubali hawatakuwa wasaliti kwani walishafikria kjitoa na kamati kuu ilikaa kujadili suala hili
3. chadema wanapaswa kuelewa katiba ni ya watanzania na watanzania wa sasa ni waelewa
Mungu ibariki afrika mungu ibariki tanzania
BREEEEEEAAAKING NEWS !!!!! MGONJWA WA Dr ALEX HUYO!!!! KATOROKA HOSPITALI NA KITU CHA KWANZA KUSHIKA IKAWA KEYBOARD. KAZIDIWA NA OBSSESSIVE DELUSION. WEKA MBALI KEY BOARD.. MKOSO HUYO!!!!
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,146
Likes
429
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,146 429 180
Chadema hawana uzalendo kwa taifa letu; chama hiki kimeweka mbele maslahi ya viongozi; Dr. Slaa alikurupuka,amejirudi, leo watatoa taarifa ya kuunga mkono RASIMU
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,615
Likes
6,130
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,615 6,130 280
Kuna umuhimu mkuu wa vyama vya siasa,huoni katiba mpya inakuja baada ya ccm kukubali matakwa ya vyama vya upinzani
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
BREEEEEEAAAKING NEWS !!!!! MGONJWA WA Dr ALEX HUYO!!!! KATOROKA HOSPITALI NA KITU CHA KWANZA KUSHIKA IKAWA KEYBOARD. KAZIDIWA NA OBSSESSIVE DELUSION. WEKA MBALI KEY BOARD.. MKOSO HUYO!!!!
acha matusi ndo style ulofunzwa kwenu kumtukana babayako
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Chadema hawana uzalendo kwa taifa letu; chama hiki kimeweka mbele maslahi ya viongozi; Dr. Slaa alikurupuka,amejirudi, leo watatoa taarifa ya kuunga mkono RASIMU
keli mkuu hawa jamaa mburula
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
chadema imepata kizunguzungu
 
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2013
Messages
1,535
Likes
198
Points
160
kababu

kababu

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2013
1,535 198 160
Mh. Mboye uko wapi?? eti wanaunda timu ya kundaa katiba si Weledi, tunaomba uwachague wako wenye uweledi, alafu kuhusu kususia iliishia wapi. baada ya kukuta tume atetereki pamoja na kutaka kumwondoa pr. Beregu kushindakana mkaishia mitini au mlidhani mnatengeneza katiba ya chadema nini???, alafu kunawana jf hapa mlikuwa mnasapoti mbowe eti berugu yuko kimaslahi. JK tutakukumbuka Daimaaaaaaaaaaaaaaaaaa. mungu akupe maisha marefu kwani kwa busara zako tumewe kupata tume makini ya kutupeleka tunapaotaka,
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
chadema walidhani hii inayoandikwa ni katiba ya chama, kumbe ni ya nchi
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,232
Likes
7,105
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,232 7,105 280
CHADEMA walitaka kujitoa katika mchakato wa katiba mpya ambapo kwa ushahidi katika gazeti la raia mwema PROF BAREGU alipigiwa simu na DR SLAA kama mjumbe wa CHADEMA katika tume ya katiba ajitoe ambapo PROF BAREFU kwa kuwa ni mzalendo alimjibu DR SLAA ni bora Tanzania kwake kuliko maslahi ya chama.

Una ushahidi na hili?
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Iko wapi hiyo ajenda ya siri? Usilete ushigongo wako kwenye mambo serious!ungeweka alama ya kuuliza mwisho wa sentensi yako ungeeleweka,sasa wewe unakuja kijumlajumla oo chadema walikuwa na ajenda ya siri!! Ukiulizwa ni ajenda ipi,hata huijui,explosive mind.
povu la nini??? wewe unaijua hiyo agenda ndio mana ameacha hakusema ili wewe na chadema ambao mna hiyo ajenda useme
 
eumb

eumb

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
149
Likes
2
Points
0
eumb

eumb

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
149 2 0
Acha kukurupuka, nyie ndio wale wale mnao pita kwenye vijiwe vya magazeti unasoma headings halafu unaishia hapo. CDM walitaka kujitoa baada ya kugundua hujuma zinazofanywa na CCM kwa kuingialia mchakato wa kidemokrasia wa kuchagua wajumbe wa Mabaraza ya Katiba. Elewa hiyo ni RASIMU tuu na sio katiba, bado itakwenda kujadiliwa na mabaraza ya katiba ambapo yule Dr aliyechemka kule UN alishatoa maelekezo kwa Juniors leaders wa CCM wahakikishe CCM inakuwa majority kwenye mabaraza hayo iliwapitishe kila wanachotaka wao!! Narudi tena, jifunze kusoma na kuelewa sio kukurupuka!!!
 
THE GREAT CAMP

THE GREAT CAMP

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
766
Likes
5
Points
0
THE GREAT CAMP

THE GREAT CAMP

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2012
766 5 0
By Mpendakwao
BREEEEEEAAAKING NEWS !!!!! MGONJWA WA Dr ALEX HUYO!!!! KATOROKA HOSPITALI NA KITU CHA KWANZA KUSHIKA IKAWA KEYBOARD. KAZIDIWA NA OBSSESSIVE DELUSION. WEKA MBALI KEY BOARD.. MKOSO HUYO!!!!
acha matusi ndo style ulofunzwa kwenu kumtukana babayako
Mkuu SADAM HUSSEIN usipate shida hao jamaa matusi ndiyo Identity (ID) yao. Wewe unafikiri siku hizi tunapatashida kutambua huyu ni mwanachama wa chama gani? Watukanaji humu JF wanajulikana chama wanachotoka.
 

Forum statistics

Threads 1,274,326
Members 490,664
Posts 30,508,486