Dr. Slaa, Mbowe waweka historia Kilombero!

Dr. Slaa, Mbowe waweka historia Kilombero!

Chama

Waulize swali moja tuu hao WANNA BE wakombozi HIYO BARABARA YA KWENDA KILOMBERO NANI KAJENGA? What do they stand for in the first place? Just Pathetic mwageni sera za ukombozi wa mlalahoi sio ku blame CCM kila siku it has diminishing returns in the end ( TANZANIANS HAVE A VERY SHORT ATTENTION SPAN) Kulilia jukwaani is not a sign of political maturity we need substance not rhetoric.

Kweli mnaweweseka, naona mpaka ID zenu za akiba leo zinafanyakazi!! Barabara ya kilombero imejengwa kwa pesa zetu walipa kodi.

Labda tu nikupe Elimu ndogo ni kwa nini tunataka CCM ikae pembeni na ipishe chama mbadala, jibu ni hili sisi ndio wenye pesa zetu chama ambacho tunakiweka madarakani ni wakala tu wa kukusanya kodi zetu na kutuletea maendeleo kazi amabayo CCM imeshindwa, kwa miaka 50 walipaswa wafanye zaidi ya walichokifanya.

Chama ambacho kimefirisi hata miradi yake chenyewe kama SUKITA unategemea kiaminiwe na nani kukusanya pesa zetu? CCM imepoteza uhalali wa kuendelea kuongoza nchi hii na tutaingo'wa madarakani 2015.
 
Fame & Insanity hujui kwamba Uingereza ni Taifa la kikristo?

kichekesho kitupu nikisema nitaambiwa natumia lugha ambazo si sahihi; jasusi nisaidie matola mtu wako !

Chama
Gongo la mboto DSM
 
chama mbumbumbu asiwapotezee muda, hakuna lolote la maana analochanga hapa zaidi ya ushuzi mtupu.
 
Last edited by a moderator:
Molemo akili yako finyu sana hivi Kilombero ina wakazi wangapi mpaka iweke historia ambayo haiwezi kufutika katika Taifa ambalo linawakazi takribani mil. 40? historia ambayo haiwezi kufutika ni Dr. Slaa na wenzake kuigeuza Chadema saccos mkumbushe deni alilikopa saccos linatkiwa lilipwe.

Chama
Gongo la mboto DSM
naona wewe ni ***** kweli yani kwani historia inatakiwa iwe na watu wangapi ndio iandikwe,halafu ni heri hao ambao ni wawazi na umesema ana deni sio kwamba ameiba kama huko kwenye magamba watu wanavyoiba hadi pesa za kodi yako.utabaki maskini wewe.na kama umesoma hiyo elimu yako haijakusaidia chochote
 
Pipozzz. Go Go Go makamanda 2015 tunatoa hukumu tu. To hell Magamba
 
naona wewe ni ***** kweli yani kwani historia inatakiwa iwe na watu wangapi ndio iandikwe,halafu ni heri hao ambao ni wawazi na umesema ana deni sio kwamba ameiba kama huko kwenye magamba watu wanavyoiba hadi pesa za kodi yako.utabaki maskini wewe.na kama umesoma hiyo elimu yako haijakusaidia chochote

mimi sio******** mtamaliza ID rudi na ID yako ya kawaida nenda kakope uone kama utapewa malaya ni malaya tu awe kaufanya kwa shida, starehe wote ni malaya Dr. Slaa hajui benki zipo wapi mpaka akope Chadema? Huyo ni mwizi kama walivyo waizi wengine

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Mbona hujajibu swali la msingi? Wanna Be wakombozi mnatuletea maendeleo gani obliviously CCM is not up to par. What have you done for me lately? Au bado mnasubiri hela za (DEZO) kutoka kwa Sabodo kwenda kuchimba VISIMA? Acheni kuzuga wadanganyika na sera zenu potofu (oops forgot don't have any). We cannot condone this type of slash and burn politics - and are we going to reward WANNA BE's for this behaviour HELL NO!!!!!!

If you're actually interested in governing as well as in winning, the impulse to scream "repeal" has to be followed by a plan to replace.
 
Angalia hili Gamba kwenye keyboard mnajifanya mahodari wa kuandika Lugha ya Kikristo ila mkiambiwa mjieleze Bungeni kwa lugha hiyo ni mgogoro mtupu, tuliyashuhudia haya kwenye uchaguzi wa Wabunge wa Afrika Mashariki, wengine ni walimu wa chuo kikuu lakini walichemsha lugha.

Vita ni last option pale njia za kidiplomasia zinaposhindwa, Taifa maskini kama Tanzania ambalo lipo kundi moja na Somali na Afghanstan huwezi kunishawishi kusapoti ujinga wa option ya vita wakati njia za Amani zipo na hazijashindikana, na usiniunderestimate ukadhani silijui genge la maharamia ndani ya CCM wanaowasupply silaa waasi wa Congo.

Kama nia yenu ilikuwa kutuibia pesa zetu kwa kisingizio cha vita hiyo janja yenu imeshindwa kabla haijaanza, nyinyi endeleeni tu kudhulumu mifuko ya hifadhi ya jamii ya Wafanyakazi.

Hivi nchi yenye hali hii unaweza kuwaza vita na watu wenye akili timamu tukuchekee tu!? wewe ni mpuuzi wa kwanza maana wa mwisho ana hafadhali.


Mnaambiwa mzae kwa majira na mpango hamtaki, halafu mnalalamika hospitali vitanda hakuna.

Nyie mnaowapa hao kina mama mimba inabidi mjifunze na muwaambie kuwa vitanda Mahspitali ni vichache, nyie mnaona utamu tu, hamjui wenzenu ndio wanateseka? Zaeni kwa mpango.
 
kichekesho kitupu nikisema nitaambiwa natumia lugha ambazo si sahihi; jasusi nisaidie matola mtu wako !

Chama
Gongo la mboto DSM
kwi!kwi! naona unaenda naye vizuri tu. Ngoja nielekeze pua yangu kule Malawi.
 
Mnaambiwa mzae kwa majira na mpango hamtaki, halafu mnalalamika hospitali vitanda hakuna.

Nyie mnaowapa hao kina mama mimba inabidi mjifunze na muwaambie kuwa vitanda Mahspitali ni vichache, nyie mnaona utamu tu, hamjui wenzenu ndio wanateseka? Zaeni kwa mpango.
Is this best you can say to Defend you're weak & corrupt Government? Poor you.
 
Nawaonea huruma sana wafanyakazi wa serikali katika nafasi za kuteuliwa na zinginezo kwenye halmashauri na mikoani maana huwa wanapenda kuhudhuria mikutano kama hii ila wanaogopa wakionekana na wakuu wa mkoa/wilaya au wakurugenzi visanga na mikasa haitaacha kuwaandama kazini
 
Mnaambiwa mzae kwa majira na mpango hamtaki, halafu mnalalamika hospitali vitanda hakuna.

Nyie mnaowapa hao kina mama mimba inabidi mjifunze na muwaambie kuwa vitanda Mahspitali ni vichache, nyie mnaona utamu tu, hamjui wenzenu ndio wanateseka? Zaeni kwa mpango.

Hamna uhusiano. Labda serikali iweke ratiba ya kuzaa, yaani Juma na Aisha wasizae mpaka John na Eva watakapozaa
 
Mbona hujajibu swali la msingi? Wanna Be wakombozi mnatuletea maendeleo gani obliviously CCM is not up to par. What have you done for me lately? Au bado mnasubiri hela za (DEZO) kutoka kwa Sabodo kwenda kuchimba VISIMA? Acheni kuzuga wadanganyika na sera zenu potofu (oops forgot don't have any). We cannot condone this type of slash and burn politics - and are we going to reward WANNA BE's for this behaviour HELL NO!!!!!!

If you're actually interested in governing as well as in winning, the impulse to scream "repeal" has to be followed by a plan to replace.

Hawa jamaa hawajachukua serikali wameashaanza sera za omba omba mara sobodo mara wapitishe vibakuli; ikiwa mil.250 haziwatoshi kuendesha ofisi bila kuomba kweli wataweza kuendesha watu hawa

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Hawa jamaa hawajachukua serikali wameashaanza sera za omba omba mara sobodo mara wapitishe vibakuli; ikiwa mil.250 haziwatoshi kuendesha ofisi bila kuomba kweli wataweza kuendesha watu hawa

Chama
Gongo la mboto DSM
Vipi kwa idadi hiyo ya watu kwa zile operation zenu mngetumia fuso ngapi?
 
mimi sio******** mtamaliza ID rudi na ID yako ya kawaida nenda kakope uone kama utapewa malaya ni malaya tu awe kaufanya kwa shida, starehe wote ni malaya Dr. Slaa hajui benki zipo wapi mpaka akope Chadema? Huyo ni mwizi kama walivyo waizi wengine

Chama
Gongo la mboto DSM
Mkuu naona muda wa kujishindilia ugali umefika kwani mpaka muda wa uji jioni ni mrefu
 
Wakuu msipoteze muda wenu kujibizana na chama wa gongo la mboto anataka kuwahamisha kwenye mada ilio letwa hapa. Ukatae ukubali shauri yako CDM Lazima ichukue nchi 2015.
 
Vipi kwa idadi hiyo ya watu kwa zile operation zenu mngetumia fuso ngapi?

Tusalimiane kwanza hatuna maongezi mengine ni CCM na Chadema tu? CCM haimiliki FUSO; umesahau ni chama gani kilinunua Fuso used kwa mil.350?

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Tusalimiane kwanza hatuna maongezi mengine ni CCM na Chadema tu? CCM haimiliki FUSO; umesahau ni chama gani kilinunua Fuso used kwa mil.350?

Chama
Gongo la mboto DSM
Jamaa yangu Ana fuso huwa kipindi cha Mikutano ya ccm linaingiza sana hata kuliko kubeba mizigo kupita zile operation zenu Ngumu za jaza uwanja na malipo ya 10000 kwa atakayehudhuria mkutano
 
Jamaa yangu Ana fuso huwa kipindi cha Mikutano ya ccm linaingiza sana hata kuliko kubeba mizigo kupita zile operation zenu Ngumu za jaza uwanja na malipo ya 10000 kwa atakayehudhuria mkutano

Sasa wewe huoni CCM inaboresha sera ya uwekezaji kwa wafanyibiashara wadogo kama jamaa yako? Nipe muda nafuturu

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Back
Top Bottom