Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

hizi sio sarakasi za mwanzo za slaa kujaribu ku capitalise matukio kwenye media tena kwa kutumia ushahidi fake,na daima huwa anafail kama kawaida
huo ni uthibitisho kuwa tuna rais dhaifu na asiyejua majukumu yake. Jk watanzania tulichemka wallah. Hilo liwe funzo kwa mwakani kwa vyama vyote vya siasa.
 
Mzee anapenda kufitinisha viongozi wa serikali na wananchi wao.

Suala la Escrow Rais alitumia muda mwingi kulielezea na kila Mwananchi alielewa!

wenye mawazo mgando kama wewe ndo mulielewa
 
Hata kuwa waziri chini ya JK ..asiye na msimamo ..nawaonea huruma .....kwa mfano kumbe JK Ndie aliyemtuma Tibaijuka akaongee na waandishi ili kuweka mambo sawa ...na ni kama alimpa assurance ..Kesho yake anamuita anamuambia upepo ni Mbaya ..tipishe ,,Hii Ina maaana hakuwa na dhamira ya kumfukuzaa Bali yeye anafukuza watu kwa Ajili ya upepo
kiongozi imara Huwa anaamua yeye ..na akishamua hata Kama upepo unasema Abaki atatoka ....na hata Kama upepounasema haondoki yeye Atambakisha ...
kwa style Hii ya kufanya kazi ya Rais Ndioinayofanya wapika majungu Nchi Hii wayumbishe Serikali ya JK ...unachotskiwa kufanya ni kununua magazeti na radio zote na mtandao ya Jamii unaweka watu ....wapige kelele hadi upepo UWE Mbaya ...ukifanikiwa Hilo tu unaweza kufanya Rais amfukuze yeyote kazi ...iwe waziri au waziri Mkuu ..pengine hata yeye mwenyewe
ndio maaana Serikali ya Kikwete inaongoza kwa kuyumbishwa ..wafanyabiashara wakikosa Tenda basi wanalipa watu ..kelele zinakuwa nyingi ...watu wanaondoka
mnaweza kukumbuka Mkapa alivyokuwa strong kutetea watuele wake ikiwemo Waziri wake Mkuu ...pale ambapo idara ya Usalama ilipomuhakikishia kuwa ni majungu tu ...na idara ikimuambia achukue hatua mfano kashfa ya sukari ..anachukua hatua
 
Inasikitisha kuona watu wenye uelewa wanakataa ukweli. Dr Slaa amejadili mambo kwa kuzingatia mantiki. Awe amechuja hajachuja alichosema kina Mantiki? Tatizo jamii yetu imejaa watu wenye fikra za "Kidaka Tonge". Kutafuna hakiwezi kimebakiza kudaka kile walichotafuna wengine.
mkuu huo ndo ukweli.
 
Slaa amechoka hana ushawishi tena ilikuwa zamani

Hata hiyo zamani mlikuwa mnasema hana ushawishi hakuna siku mliyokili kwamba anaushawishi,maneno yako yanaonyesha jinsi anavyokubalika zaidi.Hongera Rais wa mioyo ya watanzania kwa kuwa mzalendo tofauti na prof escrow!
 
Mzee anapenda kufitinisha viongozi wa serikali na wananchi wao.

Suala la Escrow Rais alitumia muda mwingi kulielezea na kila Mwananchi alielewa!

wananchi wepi walioelewa? maana hata wale wazee wa lumumba waliokusanywa kwa malori kumsikiliza mpiga dili hawakumwelewa kabisa alichoongea...
 
Dr. Slaa tishio la magamba. Uzi umewafurumsha LB 7 na kuufukamia kwa muda kidogo umejaa. Propaganda zao zote ni zile zile za miaka ya '47. Mtamjua tu 2015 na this time around hakuna wakuthubutu kujezea box la kura.
 
mbona sisi waislam huku zanzibar twampa kura zetu zote maana tumechoka na hiki chama cha maescrow!!

Tena huko ndiyo kabisaaa, hawataki hata kumsikia, Uzanzibari uutoe wapi wewe. Utauota tu.
 
Babu anajidai Eti kageuka Sumaku (magnet)ya kunasa mawasiliano. Kila mtu anajua kuwa unaweza kuanzisha Email mbili tofauti kwa kutumia majina unayotaka then ukarusha email ukaenda kutangaza umenasa mawasiliano.mfano fmbowe@yahoo.com na nyingine drslaa@Gmail.com then ukarusha any sms kutoka one account kwenda nyingine ukajitokeza kujifanya Sumaku ya kudaka mawasiliano.

Ulimaliza form four ukaendelea na cheti au uliendelea na four six?

Samahani lakini.
 
huna hoja! Jk amepotea jumla ameshindwa hata kuilinda katiba aliyoapa kuilinda.

Hizo ni porojo za hapa na pale, Jakaya Mrisho Kikwete kafunga kazi, sasa nyinyi hangaikeni mtafute jingine, hili kwisha.

Mmechelewa jamvini karamu imeshaliwa.
 
mbona sisi waislam huku zanzibar twampa kura zetu zote maana tumechoka na hiki chama cha maescrow!!
haa haa mkuu hata mie mwenyewe japo niko tanganyika nitampa! Tusiingize ubaguzi kwenye mambo ya kitaifa!
 
haa haa na bado jk anasema escrow ni pesa za Iptl. Je kwa nini amweke pembeni maswi? Jk ni mzigo.

JK ameunga mkono maamuzi ya bunge bado anasema pesa siyo za umma atakuwa bado anaumwa hajapona
 
Back
Top Bottom