Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

How about time n date server nazo zitadanganya

naweza anzisha email mda wowote ikawa,
nakusaka@gmail.com.
kisha nikaanzisha tena,
nakupata@yahoo.com.
kisha nikaandika email toka nakusaka to nakupata,
kisha nikaprint nakudai nimenasa email na vilaza wakaamini.
 
Hivi sisi Tanzania sijui tunaishi sayari ya Mars au ?????
Maana hatuna uwezo hata wa kujifunza kwa wenzetu.
Rais anaomba kuongea na wazee halafu anazomewa bado anashindwa kuona mapungufu yake??????

Halafu watu mnakaa hapa kushabikia upumbavu unaofanywa na serikali ya CCM!!!!
Huyu Tezi Dume anakiua chama chenu kwa ameona wana CCM wote ni mazuzu..
ingekuwa ccm ile ya zamani, jk angekipata kama kilichompata jumbe 1984.
 
Inasikitisha kuona
watu wenye uelewa wanakataa ukweli. Dr Slaa amejadili mambo kwa
kuzingatia mantiki. Awe amechuja hajachuja alichosema kina Mantiki?
Tatizo jamii yetu imejaa watu wenye fikra za "Kidaka Tonge". Kutafuna
hakiwezi kimebakiza kudaka kile walichotafuna wengine.
mbona Mbowe hamhoji ku2mia pesa za ruzuku kama saccos? MNAFIKI!
 
bora uchambuzi wa DR Slaa kuliko ile hotuba ya JK aliyopewa Muhongo.
 
Hana jipya nI sehemu ya tatizo katika jamii yetu ya wasomi wasiotumia elimu walioipata kwa manufaa ya nchi. Kazi kupiga majungu tu na kufitinisha watu.

Hao wasomi kina Prof.Muongo ndio wanajenga nchi kwa kudalalia rasilimali zetu!Kweli mmejitoa ufahamu.Hili la Escrow limewaigilia pabaya.
 
Babu anajidai Eti kageuka Sumaku (magnet)ya kunasa mawasiliano. Kila mtu anajua kuwa unaweza kuanzisha Email mbili tofauti kwa kutumia majina unayotaka then ukarusha email ukaenda kutangaza umenasa mawasiliano.mfano fmbowe@yahoo.com na nyingine drslaa@Gmail.com then ukarusha any sms kutoka one account kwenda nyingine ukajitokeza kujifanya Sumaku ya kudaka mawasiliano.

Huyu babu unayemzungumzia alimzaa mama au baba yako? Acha upofu wa akili
 
Babu anajidai Eti kageuka Sumaku (magnet)ya kunasa mawasiliano. Kila mtu anajua kuwa unaweza kuanzisha Email mbili tofauti kwa kutumia majina unayotaka then ukarusha email ukaenda kutangaza umenasa mawasiliano.mfano fmbowe@yahoo.com na nyingine drslaa@Gmail.com then ukarusha any sms kutoka one account kwenda nyingine ukajitokeza kujifanya Sumaku ya kudaka mawasiliano.

Fanya wewe dada uanzishe hizo email add,maana wahusika wenyewe yaani Rugemalila na JK hajakanusha wakimaanisha kuwa aliyosema Slaa ni kweli.
 
Msikilize Dr.Slaa live
ITV akiongelea sakata la Escrow na hotuba ya Kiwete.

Dr.Slaa, anamlaumu raisi Kikwete kwa kukosa uzalendo kwa jinsi
anavyoshughulikia sakata hili la Escrow na kumlaumu kwa kuvunja katiba.

Dr.Slaa amlaumu Kikwete kwa double standard.Yaani kumuondoa Tibaijuka
kazini na kumuweka kiporo Muhongo.Pia, amehoji utaratibu wa kumuweka
mwanasiasa kiporo.

Dr.Slaa anasema Kikwete anapuuza bunge na kwamba hivi sasa ni serikali
inayolisimamia bunge na si bunge linaisimamia serikali.

Dr.Slaa anasema Seth anastahili kuwa amekamatwa kwa kugushi nyaraka na
pia kutolipa kodi na kwamba raisi anafumbia macho.

Dr.Slaa anasema singasinga huyu ana uhusiano na Ikulu kwa muda mrefu na
ndio maana hachukuliwi hatua.

Pia,Dr.Slaa ameishaangaa polisi kupewa msaada wa fedha na singa singa.

Dr.Slaa pia anashangaa raisi kuwasiliana kwa email na mtuhumiwa mmoja na
huku mtuhumiwa huyo akimwita raisi "dear".

Dr.Slaa anungana na maaskofu katika mahubiri ya jana kuwa kwa sakata
hili la Esrow,hata raisi anapaswa kujiuzulu.

Dr.Slaa amemalizia kwa kusema hawana chuki binafsi na Muhongo wa
raisi.
kama slaa hana chuki na mhongo atuambie nin kosa la mhongo!
 
Mzee anapenda kufitinisha viongozi wa serikali na wananchi wao.

Suala la Escrow Rais alitumia muda mwingi kulielezea na kila Mwananchi alielewa!
 
Wewe wacha porojo, padri mzinzi Waislaam hatumpi kura. Hilo ni wazi na ukweli.
haa haa, unajidanganya sema wewe humpi kwa ubaguzi wako. Siwezi mtetea jk kwa kuvunja katiba waziwazi eti kisa ni dini moja!wallahi.
 
hivi sheria za nchi ukimdhihaki na kumkashfu au kumsingizia rais inasemaje?

je unajua namna ya kutrack email imetumwa kutoka wapi au mnabisha bila uelewa. by the way mtu mjinga hubisha hata asichokijua kwa kujiona anajua. ni vizuri mkipinga kwa vielelezo na si kujibu kwa kumwelezea mtu. pale hatumwangalii slaa bali kinachoangaliwa ni maneno anayoyatoa. hata wanaompinga jk hawampingi yeye ila matendo na maneno yake ndiyo yanayopingwa

unaweza vipi kutrack email,mamilion ya email hizi yanaanzishwa hata kupitia simu,kama ametrack mbona haweki document hapa?
aweke history ya hizo email wazi
 
nakwambieni dr.slaa akija kuwa rais mafisadi wote tokea awamu ya pili mpaka awamu ya nne hakika mtafia segerea..na ile sheria ya kunyongwa mpaka kufa itahuishwa!! mafisadi,majangili,walaruswa be attention kiama chenu chaja na serikali ya dr. slaa itaondoa kinga ya rais hasa waliofanya biashara ikulu na wapiga dili kama mkwere....
 
Back
Top Bottom