Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

hili zee ovyo sana,unagushi email afu eti,ooh nimenasa mawasiliana,anatuonaga watanzania vichwa maji sana
 
Huyo babu Slaa wa josefina , kazi yake ni kudandia mada za watu, hazijuwi kichwa wala miguu, yeye akisikia anadandia.

Kwisha kazi yake, akalee kijukuu alichobambikiwa na josefina.
 
TOka kwenye box ufungue uelewa wako, kiko wazi maridhiano aliyofanya mwenyekti kwa nafasi yake yuko sawa, lakni hoja ya Dr. Slaa kama mtendaji mkuu na msimamizi wa taratibu na sheria anafuata sheria, sio maridhiano. timu moja namba za uwanjani tofauti, very nice.

interesting
 
Tuheshimu uhuru wa mawazo bila matusi. Kimantiki km unaunga mtu mkono ukamtetea kwa kutoa matusi huko ni kumtetea au De campaigning? Mwishowe tunabandikwa kundi, wale yao matusi tu maadili hawana. Hoja zipo tuzitumie bila matusi kama watu walolelewa na wazazi na kupata mafundisho ya dini
 
Jamani hamjamuona FaizaFoxy humu....nimemmis mke wangu
 
hivi huyo Slaa mbona hajiuzulu kwa uzinzi anaofanya? Watoto wake wote wamepatikana kwa njia ya uzinzi

Kama uliweza kumpiga Warioba sishangai ukikosa adabu kiasi hiki. After all hujafunzwa adabu na wazazi Wako but mwakani tutakufunza
 
dk Slaa kudai kuwa serikali ya Kikwete ijiuzulu kuhusu sakata la escrow Nikutaka kupata sifa aonekane mtendaji.
Kiongozi wake ambaye pia ni kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni mh mbowe aliridhia waziri mkuu asijiuzulu na kimsingi mh mbowe aliridhia serikali isijiuzulu
hve dk slaa mwenyekiti wako hajakupa briefing ya yaliojiri bungeni.
dk slaa yeye hawezi diplomasia wala kukompromise na ndio maana hawezi kuwa a national leader.
bunge liliazimia maazimio manane hv dk hukuyasoma?. nilitaraji ujikite ktk utekelezaji wa maazimio hayo na si kuongea kujiuzulu kwa serikali nzm ambapo mh mbowe alikubali bungeni kuwa lisitokee

chanzo itv

anamfanyaje mkuu? funguka zaidi

mwenyekiti ameridhia serikali isijiuzulu
katibu ijiuzulu
what kind of people ?

Unakata kata mauno tu mtoto wa Kike,wacha kipande cha Nyama kifanye kazi yake,si umeridhia kukikalia
 
Ni vema kupata mawazo ya kila mtu lakini mawazo mengine ata ukisoma uoni mtu alitaka kusema nini au kulenga nini. Hapo hapana cha kujifunza
wapi? Dr. Slaa yuko vizuri, anaonyesha mapungufu yaliyoko kwenye hotuba ya rais jk, kama huelewi ni tatizo lako binafsi.
 
  • Thanks
Reactions: Pai
Slaa ni tatizo kubwa ndani ya nchi

Ninakubali mkuu Dr ni tatizo kubwa kwa WEZI, walarushwa, mafisadi na CCM yenyewe kwa sababu sera za CCM ni kukomba kila fedha inayoonekana.
 
Back
Top Bottom