Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

Akili finyu huongelea watu, ukubwa wa ufahamu hupimwa kwa hoja. Kama una neno jibu hoja za Dr. Kama akili zako ni nyembamba kwamba anachokisema Dr. Slaa kwako ni maandishi ya kichina, unakaa kimya ili ufunike utupu wa kichwa chako.

Hapa tunataka hoja. Ujibu hoja za Dr Slaa moja baada ya nyingine. Hujui, nyamaza.


Hana isue. Huyo ni mzee wa matukio. If no matukio hakuna mwanasiasa.
 
Labda wewe hukuelewa, yeye amesema katika nchi nyingine angejiuzulu na kuitisha uchaguzi wa mapema na akasema Tanzania hatuna utamaduni huo.

kwa kuwa peke yako ndo unaangaliaga itv
 
anaongea pumba HUYU MZEE ANACHOONGEA HAKIELEWEKI..UCHUNGUZI UNAENDELEA ANACHO JADILI NINI?

bora nimuanglie marin hassan TBC 1

Utaelewa vipi kwa elimu yako ya kujua kusoma na kuandika tuu huku kichwani hekima ikiwa haipo? Saizi yako taarabu tuu
 
Tatizo kubwa kwa sababu anasema ukweli? Ukweli ukisemwa kwako ni tatizo? Wewe jibu hoja zake. Ziko bayana. Kama unapinga, jibu hoja moja baada ya nyingine, acha kubwabwaja makelele yasiyokuwa na point. Tatizo ni la kwako na viwango vyako vya ufahamu na uzalendo.


Slaa ni tatizo kubwa ndani ya nchi
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Nenda kamhoji Kinana anayewaita mawaziri wenu Mizigo na JK anasema Majembe. Kauli ya kuitaka serikali ijiuzulu ni baada ya kushindwa kutekeleza maazimio ya Bunge.
 
Kama hayo maazimio ya bunge jk kashindwa kuyatekeleza kwa nini jk asijiuzulu? Dr. Slaa yuko vizuri kama kiongozi. Leo nimemuelewa vizuri sana, hotuba ya jk inadhalilisha taasisi ya urais.

tibaijuka out
maswi out
werema out
muhongo file pending
 
ndo sasa ameshupalia escrow akidhani itamtoa,mwambieni akatafuta kura vijijini siop itv,mda unakwisha atapigwa bao tena kukalia kuongelea majungu
 
mwenyekiti ameridhia serikali isijiuzulu
katibu ijiuzulu
what kind of people ?
TOka kwenye box ufungue uelewa wako, kiko wazi maridhiano aliyofanya mwenyekti kwa nafasi yake yuko sawa, lakni hoja ya Dr. Slaa kama mtendaji mkuu na msimamizi wa taratibu na sheria anafuata sheria, sio maridhiano. timu moja namba za uwanjani tofauti, very nice.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Tanzania haijawahi na haitakuja kuwa na rais mwenye uwezo mdogo wa kufanya maamuzi kama huyu. Nina mashaka hata huu udokta sijui profesa ni kwa kuwa na viwango vya chini kuliko rais yeyote duniani
 
Ni vema kupata mawazo ya kila mtu lakini mawazo mengine ata ukisoma uoni mtu alitaka kusema nini au kulenga nini. Hapo hapana cha kujifunza
 
Niliambiwa Slaa kasomea sheria.Siamini haya yote aliyoongea kama kaongea kama mwanasheria au yakhe wa barabarani.Hivi unaweza sema fulani ni mhalifu tu kwa sababu Bunge limesema?

Mtu yeyote au nyaraka yeyote huwezi sema ni ya kihalifu au la hadi mahakama ithibitishe.
Kama Slaa hizo sheria alizosomea zinamtaka ahukumu mtu bila matumizi ya sheria au mahakama basi tumeisha hafai kuwa hata mjumbe wa Nyumba kumi.Hata hayo mawasiliano ya email yamethibitishwa na vyombo vipi vya dola kuwa ni sahihi na kweli?

Slaa japo ni padri mfukuzwa lakini ni vizuri walau kuwa na maadili kidogo ya kuepuka uzushi na utungaji uzushi.Sidhani kuwa padri akiacha au kufukuzwa basi ndio anakuwa totally a hooligan.Slaa bakiza walau 10% ya upadri.Epuka uzushi.
 
Back
Top Bottom