Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

Kuna uchunguz zaid wa CAG? kama leo hutak kumuamin CAG tutakiwa taifa lililo potea mkuu

hamna haja ya kuzunguka saaana,we tuwekee tu riport ya CAG hata kijisehemu kinachosema pesa imeibiwa toka escrow and you are done
 
ook ook kumbe una degree mbili?,si ndo watu kama nyinyi nawatafuta mbona hujasema?
haya sasa hatua kwa hatua tuambie ni nini hasa kosa la profesor muhongo
Dogo unafahamu maswi kama amesimamishwa Kazi?Muhongo ni boss wa Maswi pale nishati na Madini.Jk alisema pendekezo la kuvunja bodi ya Tanesco limeshajifuta maana bodi imemaliza muda wake,unaelewa nini kwenye maelezo haya ya JK?Bodi kama ingekuwa haijamaliza muda wake angeivunja maana ilifanya kosa,hawa wote Muhongo ni boss wao.Hata kama muhongo angekuwa hajachukua pesa yoyote-hili tu la yeye kushindwa kuwasimamia walioko chini yake mpaka wakavurunda na hatimaye kuchukuliwa hatua na mamlaka za juu zaidi kuliko yeye huku yeye akiwa kimya kinaonesha mtu huyu alivyo mzembe na irresiposible person na hivyo hasitahiri kuendelea kukaa kwenye ofisi ya umma-Pamoja na akili yako ndogo naamini umenielewa
 
mimi mambo ya kukunjwa tena siyawezi wala sihitajI kama wewe umezoea mchezo huo mimi simo
Mkuu wewe ni Lusinde nini?Natumia nguvu nyingi kukusaidia ila duh -ccm ina vichwa kweli.Hongera
 
kama usingekuwa mbinafsi ungehongwa na mengi kuchafua watu wasikuwa na makosa kitasa wewe.
Sina muda wa kuhangaika na watu wenye akili ndogo kama wewe.Mimi ninajua kwa nini nina kichwa na kazi ya ubongo uliomo kwenye kichwa changu ni nini.sina sababu ya kuramba miguu ya mtu.
 
Kweli mdau, kama Rais hakubaliani na ushauri ama maazimio ya Bunge Katiba iko wazi. Atekeleze ama avunje Bunge!
Na ajiulize kipi chenye manufaa kwa Taifa kuvunja Bunge ikiwa ni pamoja na gharama za kuandaa uchaguzi mwingine au kutekeleza maazimio ya Bunge? Kipi chenye gharama rahisi?

Kwa nini tulembe? Kwa nini Rais ulembe?

Bunge ndiyo sauti ya Wananchi, kwa mantiki hiyo kama wamekushauri hivyo wewe Raisi kwa nini usitekeleze maamuzi ya Wananchi? Gharama zitokanazo na utekelezaji wa maazimio hayo ya Wananchi si watabeba wananchi wenyewe?
mkuu nashukuru sana!
 
hiyo ya maswi kusimamishwa ni political posturing tu na wala sitashangaa hata mhongo akakaa pembeni na hilo hasa ndo target yenu.ishu hapa ni kujua hasa kosa la mhongo.
 
Mkuu wewe ni Lusinde nini?Natumia nguvu nyingi kukusaidia ila duh -ccm ina vichwa kweli.Hongera

hunisaidii mimi ,utawasaidia wote wanaopitia uzi huu kwa kuelezea hasa muhongo kafanya nini,hatua kwa hatua,hii ndo nafasi yako ya pekee kutumia degree zako 2 kwa manufaa ya wote
 
nishakwambia bunge limepewa riport fake.
waandishi wa tanzania nao wanakula rushwa kuandika wanayoyataka hao waroho wa vitalu vya gas.
tunataka fact zinazoweza kusimama hata mahakamani zikaeleweka.
muhongo kachukua hela ngapi mkombozi ama stanbic?

mbona kama pap ni kampuni fake wanashinda kesi mahakamani iwe ndani ama nje ya nchi?

Elungata, wewe ni mdau wa siku nyingi humu JF. Michango yako mingi huwa ni very constructive kiasi kwamba nachelea kusema labda Id yako imeibwa na kutumiwa vibaya.

Hivi inawezekanaje CAG na PCCB wakatoa ripoti fake Bungeni? Imewahi kutokea wapi na lini? Mbona unajifanya hamnazo na kujitoa ufahamu kiasi cha kutetea upuuzi ambao hata zuzu inamwia vigumu kutetea? Hushangai kuwa pamoja na jitihada Rais amefanya na kuchukua hatua dhidi ya Prof Tiba na Maswi bado umma haujaridhika?

Kama unasema Bunge limepewa ripoti fake maana yake ipo ripoti genuine, na kama ripoti ikiyopelekwa Bungeni ni fake basi tuwekee hiyo 'genuine report yako'. Tena kwa hali ilivyo, kama Bunge lilipewa ripoti fake hata kwa Rais ingekuwa rahisi sana kupuuzia mapendekezo ya Bunge. Wenye hekima tunaina jinsi ambavyo Rais amejitahidi kukwepa mapendekezo ya Bunge lkn ameshindwa.

Vv
 
Babu anajidai Eti kageuka Sumaku (magnet)ya kunasa mawasiliano. Kila mtu anajua kuwa unaweza kuanzisha Email mbili tofauti kwa kutumia majina unayotaka then ukarusha email ukaenda kutangaza umenasa mawasiliano.mfano fmbowe@yahoo.com na nyingine drslaa@Gmail.com then ukarusha any sms kutoka one account kwenda nyingine ukajitokeza kujifanya Sumaku ya kudaka mawasiliano.

Na huwa ni kejeli kama hizi zinatumika kuwapa ushauri mbaya viongozi na mwisho wa siku wanajikuta wamefanya mambo ya ajabu kama anavyofanya JK sasa hivi. Kuweni wapambe wenye uelewa mpana wa mambo.
 
Elungata, wewe ni mdau wa siku nyingi humu JF. Michango yako mingi huwa ni very constructive kiasi kwamba nachelea kusema labda Id yako imeibwa na kutumiwa vibaya.

Hivi inawezekanaje CAG na PCCB wakatoa ripoti fake Bungeni? Imewahi kutokea wapi na lini? Mbona unajifanya hamnazo na kujitoa ufahamu kiasi cha kutetea upuuzi ambao hata zuzu inamwia vigumu kutetea? Hushangai kuwa pamoja na jitihada Rais amefanya na kuchukua hatua dhidi ya Prof Tiba na Maswi bado umma haujaridhika?




ooh,kumbe hukunielewa,nadhani umeona hapa kuna mmoja nimmchallenge aweke japo kipande cha riport ya CAG ikionyesha wizi umetokea,mpaka sasa kimya.

nikasema huko nyuma riport ya PAC imedai zimeibiwa bilion 321 toka escrow wakati kumbe hakukua hata na pesa hiyo.
kwa ufupi zito na watu wake wamechomekea kitu ambacho hakipo kwani katika account ya escrow zilikuwepo bilioni 202 tu,sasa hesabu ya bilioni 321 kina zito wametoa wapi?
kama wewe una maelezo yakueleweka hebu sasa fafanua hapo.
 
hiyo ya maswi kusimamishwa ni political posturing tu na wala sitashangaa hata mhongo akakaa pembeni na hilo hasa ndo target yenu.ishu hapa ni kujua hasa kosa la mhongo.

Sijajua tatizo ni uelewa wetu au ni dhamira ya kutotaka kuelewa. Mtanzania wa caliber yako kutojua kosa la Muhongo kama afisa wa serikali na maadili ya uongozi tunayotumia kama kigezo cha kudhibiti nidhamu katika utumishi wa umma. Hata kama tunapofushwa na rushwa wanazozitoa wahusika, basi tuandike kama ni watu wenye akili pia.
 
Back
Top Bottom