Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

weka ukweli hapa kama unao,kuniblock ili nisikuquote haitakusaidia hapa
 
Umeprove beyond doubt kuwa wewe ni hamnazo

eti ooh nimeenda kutafuta kazi nikatukanwa mpumbav,sasa bwana mdogo ndo utuleetee frustration zako hapa?.
mlaumu alokuzaa kwa kutokukuwekea mazingira mazuri ya kukuwezesha upate kazi na epuka kwenda maofisini ukiwa umekula viroba WATAKUTUKANA TU.
 
eti ooh nimeenda kutafuta kazi nikatukanwa mpumbav,sasa bwana mdogo ndo utuleetee frustration zako hapa?.
mlaumu alokuzaa kwa kutokukuwekea mazingira mazuri ya kukuwezesha upate kazi na epuka kwenda maofisini ukiwa umekula viroba WATAKUTUKANA TU.
Mkuu mie naweza kukuajiri na kukulipa mshahara zaidi ya huo unalipwa lumumba.hiyo ni story ya six years ago.Nilikuwa nakupa mfano tu ili ukusaidie kuelewa uongo wa hao viongozi wako unaowaamini na kudhani ni miungu watu ila nikasahau kama naongea na mr.Hamnazo
 
Mkuu mie naweza kukuajiri na kukulipa mshahara zaidi ya huo unalipwa lumumba.hiyo ni story ya six years ago.Nilikuwa nakupa mfano tu ili ukusaidie kuelewa uongo wa hao viongozi wako unaowaamini na kudhani ni miungu watu ila nikasahau kama naongea na mr.Hamnazo

ha ha ha,watu mna vituko,mara hii ushakuwa mwajiri,sasa kama una hela unacholialia humu nini?
 
uhamnazo wangu leo ndo mtauona hapa,am taking this stinking thread to hell man,aaand there is nothing you can dO about it
 
ha ha ha,watu mna vituko,mara hii ushakuwa mwajiri,sasa kama una hela unacholialia humu nini?
Mimi siyo mbinafisi kama wewe na viongozi wako wa ccm na serikali yake.Nimejielimisha kwa kadiri ya uwezo wangu (Nina degree mbili now-ya kwanza ya Uhandisi,ya pili ya Uchumi) na sasa natumia elimu yangu kwa faida ya wote.Sio kuramba miguu ya wachache (less than 2000 people) while more than 80% ya watanzania 44.9 milions wakiwa Mafukara wa kutupwa,wakifa kwa magojwa yanayoweza kutibika sababu ya ujinga wa watu wachache kama ninyi.
 
uhamnazo wangu leo ndo mtauona hapa,am taking this stinking thread to hell man,aaand there is nothing you can dO about it
Yes we can do nothing since shule mmeshapishana long time ago si Unajua samaki anatakiwa kukunjwa akiwa bado mbichi?wewe umeshakauka
 
dr slaa kazi yake achambue mchele siyo hotuba bana hiyo akili ya kuchambua hotuba kaitoa wapi.
 
Mimi siyo mbinafisi kama wewe na viongozi wako wa ccm na serikali yake.Nimejielimisha kwa kadiri ya uwezo wangu (Nina degree mbili now-ya kwanza ya Uhandisi,ya pili ya Uchumi) na sasa natumia elimu yangu kwa faida ya wote.Sio kuramba miguu ya wachache (less than 2000 people) while more than 80% ya watanzania 44.9 milions wakiwa Mafukara wa kutupwa,wakifa kwa magojwa yanayoweza kutibika sababu ya ujinga wa watu wachache kama ninyi.

kama usingekuwa mbinafsi ungehongwa na mengi kuchafua watu wasikuwa na makosa kitasa wewe.
 
Mimi siyo mbinafisi kama wewe na viongozi wako wa ccm na serikali yake.Nimejielimisha kwa kadiri ya uwezo wangu (Nina degree mbili now-ya kwanza ya Uhandisi,ya pili ya Uchumi) na sasa natumia elimu yangu kwa faida ya wote.Sio kuramba miguu ya wachache (less than 2000 people) while more than 80% ya watanzania 44.9 milions wakiwa Mafukara wa kutupwa,wakifa kwa magojwa yanayoweza kutibika sababu ya ujinga wa watu wachache kama ninyi.

ook ook kumbe una degree mbili?,si ndo watu kama nyinyi nawatafuta mbona hujasema?
haya sasa hatua kwa hatua tuambie ni nini hasa kosa la profesor muhongo
 
anaongea pumba HUYU MZEE ANACHOONGEA HAKIELEWEKI..UCHUNGUZI UNAENDELEA ANACHO JADILI NINI?

bora nimuanglie marin hassan TBC 1

Kuna uchunguz zaid wa CAG? kama leo hutak kumuamin CAG tutakiwa taifa lililo potea mkuu
 
Yes we can do nothing since shule mmeshapishana long time ago si Unajua samaki anatakiwa kukunjwa akiwa bado mbichi?wewe umeshakauka

mimi mambo ya kukunjwa tena siyawezi wala sihitajI kama wewe umezoea mchezo huo mimi simo
 
Mimi Mtanganyika, tena kweli kweli, nimezaliwa kabla ya hii nchi Nyerere hajaibambikia kuipachika Tanzania, jina alilotoa Muhindi wa Tanga.

Muulize Tundu Lissu.
haa haa mtanganyika mpemba ama! Je wewe ni ccm mtandao au ccm imani? Maana nasikia ccm maslahi ni wapinzani kwelikweli wa nyerere hivi kwa nn?
 
Back
Top Bottom