Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

kwa sasa hatuna wa kumfunga paka kengere...wazalendo wengi wapo,wametulia na wanasubiir kipindi hik kipite salama!
Tuzidi kuiombea nchi yetu.
 
Bunge limejadili,waandishi wameandika,kwenye mitandao ndio kabisa.Sasa kama mpaka leo hii hujaona kosa la Muhongo,mimi nikusaidiaje?!!

nishakwambia bunge limepewa riport fake.
waandishi wa tanzania nao wanakula rushwa kuandika wanayoyataka hao waroho wa vitalu vya gas.
tunataka fact zinazoweza kusimama hata mahakamani zikaeleweka.
muhongo kachukua hela ngapi mkombozi ama stanbic?

mbona kama pap ni kampuni fake wanashinda kesi mahakamani iwe ndani ama nje ya nchi?
 
ooh kikwete anaua chama...
sasa kama anaua chama wewe mpinzani kinakuuma nini?si ndo uache akiuwe ili mkamate madaraka?.
watu wamekalia majungu ya kijinga sana

Una uhakika gani kuwa aliyesema kikwete anua chama ni mpinzani? Mbna mtu akiongea tu kitu cha tofauti kidogo mnamuona mpinzani? Yaani mwaka huu MaCCM mtakoma
 
Mnaobwabwaja ni nyinyi na Slaa wenu, si mpaka awe na kazi ya kuweza kufanya maamuzi. Maamuzi yake ni kukopa fedha za walipa kodi zinazokwenda chadema kama ruzuku na kumjengea hawara.

Wizi, wizi, wizi. Mkiulizwa kimeibiwa nini? mko kimya. Mkiulizwa mlitaka umeme wa bure mpo kimya?

Kuna wizi zaidi ya unaofanyika chadema?

Ulitaka wewe ndio uwe hawara wa dokta slaa???
 
Anachambua kwani hayo yamekuwa MATEMBELE .anadai aungane na maaskofu mbona na KILAINI ni mmoja wapo.

Huyu mzee hana tena dalili nyingine ya MVUTO kwa watu. Alishayakologa kwa kukibaka kipengele cha UKOMO WA MADARAKA. Ufisadi wa matumizi ya ANASA ya fedha za chama,kujikopesha pamoja kumuandalia Josephina HOSPILI YA CHAMA ambayo ni inajengwa kama msaada wa JAPAN.

HUU NI ULAGHAI MTUPU!!!.

Hata hueleweki unasema nn, naona unabwabwaja tu
 
kama hamna majibu tuitieni msomi yeyote wa chadema aje atwambie makosa ya mhongo,leteni wale wenye kuanzia degree 2 hadi PHD waje watueleweshe hapa mhongo kafanya kosa gani?
 
JK anaomba Mungu apate tezi dume jingine ili akapumzike, amepoteza muelekeo kwanza wa kwake binafsi, pili wa nchi...sasa watanzania wanapelekwapelekwa tu, mtu akiiba mali ya umma anaangaliwa ni nani aliyefanya hivyo, kama hana mahusiano ya kifisadi na Ikulu anawekwa ndani, vinginevyo anaachiwa huru tena akitoa misaada mbalimabli katika vikundi vya kijamii. Watanzania tuamke kwani tumekwisha.
 
basi kama hamna wasomi huko tuleeteni hata lisu si mnasemaga anajua sana mambo ya sheria aje hapa atwambie makosa ya mhongo,step by step ili watu waelewe,maana sasa tushachoka na hizi bla blaa.

aje pia aseme huyo ngalimi ni nani na anahusika vipi na pap ama escrow
 
Hata hueleweki unasema nn, naona unabwabwaja tu


huyu mzee hana jeuri ya kuchambua hotuba wala kukosoa chochote.hana usafi wowote.
hata mimi naona DR.SLAA haeleweki
Vilele hata mimi naona DR.SLAA ndie anaebwabwaja.

Well saying!!.
 
Back
Top Bottom