Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

suala la overchaging lilitolewa hukumu na ISCID long time na charge ikapungua.
madai ya pili hayakupata kwenda mahakamani,na hayana nguvu kisheria@salal sleep
 
Nyie mnadhani nchi ni kucheka cheka tuuu! Kwa vile hata hewa mnayovuta Ikulu inachujwa ili muwe wazima na kutekeleza majukumu bila waa! walahi mkitoka lazima muwajibike!
 
Tusubiri list ya stanbic which I bet, will never come to public mpaka Kikwete atoke madarakani.
 
dr. slaa ni hazina ya watanzania wote na ndiye kiongozi mzalendo wa ukweli mwenye kuisimamia sheria vizuri,siyo mpiga dili kama hao wauza rasilimali zetu..ndio pekee mwenye kuitoa nchi hii hapa ilipo hadi uchumi wa kujitegemea maana tuna kila aina ya rasilimali tatizo tumekosa viongozi wazalendo wenye uchungu na watanzania!! so dr slaa is the right person at the right time for our development..tuweke kando siasa za maji taka kama hizi za LB7...tuwe wamoja kumuunga mkono mzalendo huyu...!!!
Ni hayo tu ....!!
 
naunga mkono hoja, tungekuwa na bunge makini jk angesimamishwa kwenye urais, amedhalilisha taasisi ya urais na nch kiujumla.

Kaka yangu,umesahau wabunge wenyewe wananunulika?Kwa kifupi BUNGE haliko,nchi iko mikononi mwa Singasinga.MAHAKAMANI mahakimu nao wameshapewa PESAna kuifanya MAHAKAMApia kuwa controlled na SINGASINGA.Hivi kuna HAKIMU atakayekuwa na uwezo wa kwenda kinyume na SINGASINGA?Kamaametishia kuwaweka ndani wateuliwa wa RAIS na SPIKA wa BUNGE,kaka kuna NCHI tena hapo?

Singasinga ndiye mwenye remote control kwa sasa!Haiwezekani upeleke mahakamani kesi ya kupinga maazimio ya Bunge yasichukuliwe hatua,na kweli RAIS wetu anafuata maelekezo hachukui hatuakwa sababu za kijinga kabisa.

Hivi leo kuna mtu asiyefahamu kilichotokea?Hivi AUDITORS wetu yaani CAG amenunuliwa?Tumeshindwa hata kuthamini kazi ya CAG?Hivi Rais hajui kwamba hakuna kazi mbaya ambayo inakuweka karibu na KIFO kama kazi ya WAKAGUZI?Maana unayeenda kumkagua unahatarisha kitumbuo chake,je hauko kwenye hatari ya kufanyiwa chochote kiovu?Hebu tuwaangalie hawa waliofanya UKAGUZI wa hii account ni MAISHA yao hayako hatarini?

Kwa sasa nina uhakika Serikali imewekwa kwenye mfuko na mwenye remote ni muwekezaji kwa jina la SETHI aka SINGASINGA.Anatakiwa rais mwenye UZALENDO wa hai ya juu ya kumtimua huyu SINGASINGA.
 
Buku saba oyeeeeee!
Awali mlisema hakuna mtu wa kujiuzuru, walipoanza kuwajibika mkabadiri mziki na kuanza kuimba mapambio ya kumsifu JK. Soon, mwajiri wenu atabadirika maana huu si upepo wa kupita, mtarudi hapa kumalizia mapambio!

Bahati mbaya hizo buku 7 hazitatosha kumsindikiza "The Hague" tutapompeleka Nov. 2015!

= mkabadili
= atabadilika

Na wewe ni Mtanzania?
 
Dissertation zake kuanzia masters hadi Phd aliandikiwa? Ya nini kusema uongo? Unasema uongo kwa manufaa ya nani?

Tukirudi kwenye hotuba ya JK haijajibu kiu ya watanzania kuhusu maamuzi yao kupitia bunge. Kama prof hakubaliani na bunge afuate katiba alivunje bunge ili tufanye uchaguzi vinginevyo ajiuzulu.

Dogo J.K is there to stay and deliver, hizo tamaa tamaa zenu asimalize kipindi chake cha uongozi, kamwe hazitokuja kufanikiwa. Baada ya kushindwa uchaguzi wa 2010 mlisema nchi haitotawalika, matokeo yako wapi. Huyo babu tamaa anajidanganya tu hana hadhi ya kuwa Raisi. Akae zake tu ufipa kuugulia uchungu wa kushindwa. Tunajua ina muuma sana lakini akubali tu Kikwete is his President
 
Mkuu unauhakika Babu slaa hana chuki na Kikwete, wasema hivyo kwa sababu hujui uchungu wa kushindwa kwenye uchaguzi, Dr Slaa hawezi kamwe kusifu chochote anachofanya JK kwa sababu ya kipigo cha 2010, ni sawa siku Mrema msifie Raisi Mkapa itakuwa ni maajabu ya mwaka

Kwa hiyo hata hao EU, World Bank nk wanachuki na JK mpaka wanamsimamishia misaada? Ni uchaguzi gani aliowashinda na hao? Msiwe wavivu wa kufikiri, JK kalikoroga kwa kushindwa kutumia mamlaka makubwa aliyopewa na katiba au alihusika hana jinsi.
 
Halafu tunachaguaje mtu aliyekuwa mzinzi mpaka akiwa kanisani hapo ikulu patakuwaje.

Mwenyeezi Mungu apishe mbali. Haitotokea, hata kwa Mungu hawezi kuwa ni chaguo.
 
Tena huko ndiyo kabisaaa, hawataki hata kumsikia, Uzanzibari uutoe wapi wewe. Utauota tu.
haa haa, umeanza kubagua eeh? Nimeamini chini ya ubaguzi hakuna cha mzanzibar, bali wapemba na waunguja. Je wewe mpemba ama muunguja?
 
Kwa hiyo hata hao EU, World Bank nk wanachuki na JK mpaka wanamsimamishia misaada? Ni uchaguzi gani aliowashinda na hao? Msiwe wavivu wa kufikiri, JK kalikoroga kwa kushindwa kutumia mamlaka makubwa aliyopewa na katiba au alihusika hana jinsi.

Eti alihusika, na wewe huhusiki? wacha kutumia umeme kama hauhusiki.
 
Babu anajidai Eti kageuka Sumaku (magnet)ya kunasa mawasiliano. Kila mtu anajua kuwa unaweza kuanzisha Email mbili tofauti kwa kutumia majina unayotaka then ukarusha email ukaenda kutangaza umenasa mawasiliano.mfano fmbowe@yahoo.com na nyingine drslaa@Gmail.com then ukarusha any sms kutoka one account kwenda nyingine ukajitokeza kujifanya Sumaku ya kudaka mawasiliano.

Such are words from a typical scank
 
haa haa, umeanza kubagua eeh? Nimeamini chini ya ubaguzi hakuna cha mzanzibar, bali wapemba na waunguja. Je wewe mpemba ama muunguja?

Mimi Mtanganyika, tena kweli kweli, nimezaliwa kabla ya hii nchi Nyerere hajaibambikia kuipachika Tanzania, jina alilotoa Muhindi wa Tanga.

Muulize Tundu Lissu.
 
Back
Top Bottom