Dr. Slaa & Lema waiangamiza CCM bila huruma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa & Lema waiangamiza CCM bila huruma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mtemiwao, Apr 20, 2012.

  1. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana jf,nimepata habari toka kwa jamaa yangu alieko gta kuwa dr slaa na g.lema leo (mida hii)wanaeneza moto wa ukombozi kwa wakazi wa gta,kama kuna mwana jf aliyeko sehmu ya tukio tafadhali atupe live
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,053
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    M4C ni zaidi ya political tsunami. Inasomba watu wote. Viva CDM
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,199
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    wa geita watupe vipicha aisee
     
  4. n

    newazz JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 403
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Tanzania inakombolewa , PEOPLE'S POWER = CDM

    Kila mwenye macho, masikio, haitaji kuambiwa au kuonyeshwa wakati umefika uliosubiriwa muda mrefu wa kuirudisha nchi mikononi mwa wenye nchi . Nilisubiri niko sekondari, sikupata, vyama vya upinzani vikaingia.

    Nyerere akasema , ninaona chama pekee cha upinzani ni CHADEMA.

    Na sasa CDM inachukua nchi, kila mtanzania halisi ni wakati wetu wa mwanzo mpya, hongera wapiganaji, tupo pamoja, kuwang'oa hawa magamba.
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    It is proud 2 be chadema
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,577
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Well done!
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkutano umeshaanza,sasa kamaliza kuongea aliyekuwa diwani wa CCM kata ya Sombetini kabla ya kuhamia CDM ndugu Mawazo Alphonce na sasa kamanda Lema anapanda jukwaani.Watu ni wengi sana,hakika uwanja wa magereza umetapika,tutaanzisha thread kwa ajili ya picha hapo baadaye.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kesho madiwani wanne na wenyeviti wa vitongoji 22.
    Keshokutwa tutasikia Madiwani 50 kutoka Iringa, 50 Pwani, 50 Singida, 50 Tabora!

    Yaani itafikia CHADEMA watazidiwa na mapokezi ya wageni sijui itakuwaje.
    Makamanda karibuni CHADEMA karibuni kwenye harakati za Ukombozi.

    Angalizo: CHADEMA Makao Makuu kadi zinahitajika kwa wingi sana, kwa mfano hapa Arusha zinahitajika kadi zaidi ya 2000 zinahitajika, watu wamedertermine kurudisha kadi za ccm tumeshindwa kuwapa za chama tumeishiwa!
    Tumani Makene take into consideration plse!
     
  9. m

    mkuu wa kambi Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ee Mungu watie nguvu makamanda wetu, ukombozi utimie mapema, wananchi twateseka sana na haya maisha.
    Teketeza ma-ccm yote, yametutesa sana, alafu mungu, saidia zile kura 71 zipatikane leo jioni.
    Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeees!
    Poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeer
     
  10. M

    Makindo Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu wetu anatupigania,kwa nia njema aliyokuwa nayo Dr na viongozi wengine na sisi tutashuhudia uhuru wa nchi yetu toka kwa mkoloni ccm.Tunaanza na Mungu,tunamaliza na Mungu
     
  11. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,614
    Likes Received: 393
    Trophy Points: 180
    Update tafadhali,arusha na hapo ni mbali twawategemea ku2juza
     
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,350
    Likes Received: 4,788
    Trophy Points: 280
    picha tafadhali waungwana tupate raha kamili.
     
  13. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,585
    Trophy Points: 280
    Kama nilivyoahidi Jana kwamba nitawaletea Picha wakati ktano ukiendelea.Baada ya kikao cha Ndani kilichoahirishwa kwa muda ili kupata fursa ya mkutano wa Hadhara.Dr slaa amepokea madiwani wa CCM kutoka sengerema baada ya Chadema,pia diwani wa Sombetini-Arusha amesimama jukwaani na Kuhutubia.

    IMG_4112.jpg

    Dr Slaa akiongoza kikao cha ndani

    IMG_4148.jpg

    Mkutano wa hadhara

    IMG_4145.jpg

    Kwenye picha hapo juu Diwani Tabasamu(aliyevaa kombati wanaokumbatiana) akipokelewa na makamanda


    IMG_4141.jpg IMG_4146.jpg
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Asante Ben kwa taarifa.Tupatie na picha za mkutano wa hadhara.
     
  15. D

    Dewiny Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M4C songa mbele waambieni hata wakibana Bungeni kazi ipo palepale tu 2015.!
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Asante sana kamanda....
     
  17. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huu mdundo lazima ccm waucheze wakiwa uchi ha ha ha! she yahaya atafufuka!!
     
  18. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,862
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    Dogo leo umefantya kazi yako...

    Hustahili adhabu!!

    Thanks.
     
  19. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,871
    Likes Received: 2,078
    Trophy Points: 280
    Mkuu naomba niulize, hilo kombati ameshona lini, au alikuwa nalo tayari nyumbani?
     
  20. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,207
    Likes Received: 3,188
    Trophy Points: 280
    Kama nimekusoma vizuri una maana madiwani wawili wa Sengerema na mmoja wa Arusha Sombetini. Baada ya kikao cha bunge turudishiwe ile operation Twanga Kotekote tuwaraaaaammbeeeee hawa magamba.
     
Loading...