Dr Slaa kulakiwa Kigoma kwa Maandamano.

Dr Slaa kulakiwa Kigoma kwa Maandamano.

Status
Not open for further replies.
Be mkwamisi amaligo igoo si manofu ha.

Unaonaje nikitumie tkt uje kupiga boxi huku walau uweze kujikimu?

Una passport?

Lukosi box3.jpg

Lukosi box2.jpg
 
mkuu kuna tetesi Vibaraka wa Zitto vikisimamiwa na mchange vinaandaa vijana ili kuchafuwa shuhuli zitakazo fanywa na Dr Slaa.

Watadhibitiwa vikali. Red brigade wapo imara kwei kwei mghosi
 
quote_icon.png
By Chris Lukosi
Naona babu atachoka kabla hata ya huo uchaguzi wenyewe 2015 kwa safari, manake badala ya M4C sasa ni safari za kuzunguka nchi nzima kujieleza kwa nini wamemfukuza Zitto na Kitila

Kafie mbali huko.......................
wenzenu ccm walimuondoa hiza tambwe ninyi bado mnacho tu kikundi cha uongo.eti kigoma wameandaa mapokezi,lbd tujulishane upo kigoma sehemu gani maana mimi nipo ujiji
 
Gamba lingine hili..

Ukiwa na mawazo tofauti siyo lazima uwe gamba, u dont know me so dont jump on wrong conclusion, nahisi magamba wote ni wale ambao mmelishwa uongo wa viongozi wanaong'ang'ania madaraka. Chadema ni ya wa tz wote siyo mali ya Mtei, Slaa, Mbowe wala Lema.. Jifunze sana nyie vijana kwenye siasa siyo kila kitu ni ndiyo mzee, hayo ni mambo ya CCM
 
Aende ndio atamjua Zitto ni nani Kigoma. Ninaona kuhairisha au kutoenda kabisa kabisa
 
Naona babu atachoka kabla hata ya huo uchaguzi wenyewe 2015 kwa safari, manake badala ya M4C sasa ni safari za kuzunguka nchi nzima kujieleza kwa nini wamemfukuza Zitto na Kitila

Naona unaendelea kupaka Wanja na Piko kwenye nywele, VP ile kazi imekutoa mpaka sasa unajeuri??
 
Slaa anaenda kufia kisiasa kigoma. Hawajui waha
 
Naona babu atachoka kabla hata ya huo uchaguzi wenyewe 2015 kwa safari, manake badala ya M4C sasa ni safari za kuzunguka nchi nzima kujieleza kwa nini wamemfukuza Zitto na Kitila
Na kwa hili nalo unataka kusema unamuonea huruma! maCCM yanajidai kutoa ushauri mzuri pale yanapoona mipango yao itaharibika.
 
Kigoma Slaa unaenda kupima upepo sio? Tutaona matokeo yake.

Matokeo yatawakatisha tamaa kabisa,na itawafanya mjutie pesa zenu zote mlizompa Zzk kwani hana
nguvu mliyoifikiria ndani ya chama (Mission Failed)
 
Lah,CHADEMA nakupenda balaa,
Waache wafu waondoke,
sisi tulio hai tutakomaa mpaka kieleweke.
 
Sina uhakika wa ukweli wa taarifa hii. Kwa. Sababu taarifa nilizonazo kutoka moja ya source zangu ni kwamba safari hiyo ni TETE kutokana na watu wa huko kutokua na ridhaa ya kinachoendelea. Na hata kama ataenda basi itakuwa ni kwa kulazimisha tu. Lakini si Kwamba ni shwari kama ilivyowakilishwa hapa.
 
Acheni kushabikia maneno mnayolishwa na slaa, mbowe na Lissu, why cant u guys make your own analytical thinking and come up with a concrete conclusion? Nyie mnapoona mawazo tofauti na viongozi mnaanza kuongeo ooh gamba mara traitor, sijui fisadi, mhaini.. Guys think big Mbowe na Slaa wanawatumia

....jomba tunafanya kazi kwa proffessinal zetu kwa CHADEMA tunajitolea ......

vijana wengi tunaoiunga mkono CHADEMA tunakazi zetu mshiko upo wa kutosha nakwenye CHAMA tunachangia..na tutaendelea kuchangia....

...CHADEMA MSINGI
 
Labda wananchi ya Hai kwa wachaga waliolala kuliko wachaga wote full mafala maana wengine nimesoma nao pale pale
...watamkumbuka sana Fuya Kimbita kwa kumchagua zuzu wa div 5

...unalia nini mama watoto niliyokueleza umekwisha kuyasikia x 2

Moshi William Mungu ampe pumziko la milele...
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom