Dr Slaa kulakiwa Kigoma kwa Maandamano.

Dr Slaa kulakiwa Kigoma kwa Maandamano.

Status
Not open for further replies.
jicho la tatu kwa udadisi

kuna manajf anaitwa molemo ameleta taarifa ya kuwa katibu mkuu wa chadema atakuwa na ziara ya kichama mkoa wa kigoma kama inavyoonesha hapa chini




nilipofatilia maojiano ya zitto na kipindi cha makutanoshow zitto alisema nanukuu " nasikia chama kinaandaa ziara mkoani kwengu hasahasa jibo langu kuwaeleza wananchi maamuzi mabovu waliyofanya"

hii kauli imenitia kashikashi mpaka nikarejea kwenye kumbukumbu zangu za 2007 wakati zitto alipofukuzwa bungeni na mudhihir mudhihir akiwa initiator wa zitto kufukuzwa.

Mara baada ya zitto kufukuzwa ndani ya siku 30 ndugu yetu mudhihir mudhihir alipata ajari na kukatika mkono

1.jpg


mudhihir.jpg


23vcp3s.jpg



tahadhari: Dr slaa anaenda kigoma ulinzi wa mungu unaetajika

tahadhari yako imesikika mkuu ,tunakushukuru sana , lakini naomba nikutoe mashaka , ni hivi , hakuna aliye mkuu kushinda mungu aliye hai .
 
Chris tafadhali muonee huruma mjane wa Mwangosi

Na hata kwenye bible imeandikwa atakaye mtendea vibaya mjane ana hatia kubwa kwa Mungu!

CHEZEA VYOTE , LAKINI USICHEZE NA PESA YA RAMBIRAMBI , laana YAKE NI BALAA KUBWA SANA !
 
Naona babu atachoka kabla hata ya huo uchaguzi wenyewe 2015 kwa safari, manake badala ya M4C sasa ni safari za kuzunguka nchi nzima kujieleza kwa nini wamemfukuza Zitto na Kitila
Kama wao cdm ni vichaa wewe ni mwendawazimu kwenye wodi hilo hilo
 
This is a strong message to ZZK.

Kama watu wanaweza kuingia uvunguni kwako, vipi huko kwingineko unapodhani una sapoti kubwa ya vijana?
 
jitiada za Zatto kupitia Mchange, kuaribu Ziara ya Dr Slaa Kigoma Zitakoga Mwamba, kwani wana Kigoma sio wenda wazimu kama watu wadhaniavyo.
 
Naona babu atachoka kabla hata ya huo uchaguzi wenyewe 2015 kwa safari, manake badala ya M4C sasa ni safari za kuzunguka nchi nzima kujieleza kwa nini wamemfukuza Zitto na Kitila
Hata uongozi chuo kikuu wamemuona Kitila mhuni ndiyo maana amefukuzwa ukuu wa kitengo,tayari laana za usaliti zimeanza kumuandama. Na Zito naye anyang'anywe uana chama akale polisi au kwa maafisa usalama walio mfundisha hiyo dhambi.
 
Msaliti mkuu aka MM ziara hii inamnyima usingizi, tumepata taarifa ya vikao vyake na kuihujumu.. daima tunaanza na Mungu na tutamaliza na Mungu
 
This is a strong message to ZZK.

Kama watu wanaweza kuingia uvunguni kwako, vipi huko kwingineko unapodhani una sapoti kubwa ya vijana?

mkuu wazee wengi na vijana hapa kigoma wanajuwa kabisa zitto anatumika, baadhi ya kina mama wanaona ana onewa.
 
Naona babu atachoka kabla hata ya huo uchaguzi wenyewe 2015 kwa safari, manake badala ya M4C sasa ni safari za kuzunguka nchi nzima kujieleza kwa nini wamemfukuza Zitto na Kitila

Damu ya Mwangosi inakulilia kwa kuiba rambirambi ya mjane na watoto wake!
 
Baada ya Wachagga wa M4C kusema hawana imani na jeshi la Polisi, hatimaye mkurugenzi wao wa Oparesheni na Mafunzo Benson Kigaila ameokolewa na Polisi baada ya Waha wa Kigoma kuamua kumsulubu jana alipokua akiandaa Mazingira ya kumkaribisha Dr.Slaa! Mpaka sasa yuko Polisi huko Kigoma! Hata Chooni haendi anajisaidia kwenye ndoo! Watashindika tu!!!
ASANTENI KIGOMA, ASANTENI MWANZA!
 
CDM juu !! juuu !! juuuuu zaidi !!!!!!!
 
Unapima upepo,mwambie ajaribu kukanyaga Kigoma aone hasira za waha zitakavyo mshukia, Hata kibaraka wa mbowe Bw.Shabani Mambo wa ujiji nyumba yake iliokewa na polisi na alilazimika kukimbia kigoma kwa kuhofia kupata kichapo cha raia wenye hasira kali,alikimbilia Tabora na kuishi huko kama mkimbizi baada ya watu waliokuwa wakimshutumu kama mpokea rushwa ya mbowe ili aendelee kuwa kibaraka wa mbowe,kigoma wamemsubiri mbowe na Slaa ili wawatie adabu.

Huna jipya kaa kimya! unadhani watu wa kigoma ni mashabiki maandazi kama wewe?
 
Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA mkoa wa Kigoma kinaandaa mapokezi makubwa siku ya Alhamisi tarehe 8.12 wakati Katibu Mkuu wake Dr Wilbroad Slaa atakapowasili kwa ziara ya siku nane.

Katika manispaa ya hapa Kigoma matawi mbalimbali yameanza maandalizi ya kumpokea kiongozi huyo baada ya kupokea taarifa rasmi za ujio wa kiongozi huyo.

Viongozi kadhaa wa matawi wakizungumza wamesema wanataka kumpokea Dr Slaa kwa maandamano makubwa kama ishara ya imani ya wanachama wa Chadema Kigoma kwa uongozi wa chama chao.

Pia wamesema lengo lingine la maandamano hayo ni kuonyesha kwamba wanaheshimu maamuzi ya Kamati Kuu na kwamba wanaKigoma wanakipenda chama na siyo watu binafsi.

Dr Slaa anaanza ziara ya siku 8 mkoani Kigoma kuanzia tarehe 5.12 hadi tarehe 13.12 ambapo anatarajiwa kutembelea majimbo yote.

Nasikia harufu ya kitu kinachosadikiwa kuwa bomu la kurusha kwa mkono!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom