Dr Slaa kulakiwa Kigoma kwa Maandamano.

Dr Slaa kulakiwa Kigoma kwa Maandamano.

Status
Not open for further replies.
JICHO LA TATU KWA UDADISI

Kuna manaJF anaitwa Molemo ameleta taarifa ya kuwa katibu mkuu wa chadema atakuwa na ziara ya KICHAMA MKOA WA KIGOMA kama inavyoonesha hapa chini

Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA mkoa wa Kigoma kinaandaa mapokezi makubwa siku ya Alhamisi tarehe 8.12 wakati Katibu Mkuu wake Dr Wilbroad Slaa atakapowasili kwa ziara ya siku nane.

Katika manispaa ya hapa Kigoma matawi mbalimbali yameanza maandalizi ya kumpokea kiongozi huyo baada ya kupokea taarifa rasmi za ujio wa kiongozi huyo.

Viongozi kadhaa wa matawi wakizungumza wamesema wanataka kumpokea Dr Slaa kwa maandamano makubwa kama ishara ya imani ya wanachama wa Chadema Kigoma kwa uongozi wa chama chao.

Pia wamesema lengo lingine la maandamano hayo ni kuonyesha kwamba wanaheshimu maamuzi ya Kamati Kuu na kwamba wanaKigoma wanakipenda chama na siyo watu binafsi.

Dr Slaa anaanza ziara ya siku 8 mkoani Kigoma kuanzia tarehe 5.12 hadi tarehe 13.12 ambapo anatarajiwa kutembelea majimbo yote.


Nilipofatilia maojiano ya Zitto na kipindi cha makutanoshow Zitto alisema nanukuu " nasikia chama kinaandaa ziara mkoani kwengu hasahasa jibo langu kuwaeleza wananchi maamuzi mabovu waliyofanya"

Hii kauli imenitia kashikashi mpaka nikarejea kwenye kumbukumbu zangu za 2007 wakati Zitto alipofukuzwa bungeni na Mudhihir Mudhihir akiwa initiator wa Zitto kufukuzwa.

Mara baada ya Zitto kufukuzwa ndani ya siku 30 ndugu yetu mudhihir Mudhihir alipata ajari na kukatika mkono

1.jpg


mudhihir.jpg


23vcp3s.jpg



Tahadhari: Dr Slaa anaenda kigoma ULINZI WA MUNGU UNAETAJIKA
 
Acha uzushi.fikra zako ni za kifisadi.
naona babu atachoka kabla hata ya huo uchaguzi wenyewe 2015 kwa safari, manake badala ya m4c sasa ni safari za kuzunguka nchi nzima kujieleza kwa nini wamemfukuza zitto na kitila
 
..
....Hii imani

....iko pale Msimbazi na jangwani na ndo sisiemu wanaitegemea kuongoza TAIFA
 
rejea na ule mkwala wake wa hata panya hatasalimika
 
wewe mwenyewe kutoka uk ulikuwa wa kwanza kusajili defence ya zitto. Wee inakuhusu nini? Wewe ni ccm safari za cdm zinakuhusu nini?

dr. Slaa, chonde chonde usisahau kuwaeleza wana kigoma historia ya zitto tangu alivyoingia chadema,chadema ilivyompa umaarufu na jinsi alivyobadilika ghafla na kuanza kutumia umaarufu aliopata kuuza cdm kwa magamba.amefikia hatua ya kujiona yeye ni cdm na cdm ni yeye.
 
Si Dr Slaa wala Zitto wanaoweza kusema ni wasafi, wanasiasa ni wachawi sana.

Nakuhakikishia ni asilimia 9 tu ya wanasiasa sio wachawi, so usidhanie Dr Slaa ni mdogo, yuko fit pia.
 
hakika nimeaga kwetu hats Panya hata salimika kwa atalayenigusa by Zitto.. hebu mwenye nukuu kwa uzuri zaidi aiweke hapa
 
duh inatisha kweli kweli tufunge na kuomba kwaajili ya dr maana naambiwa atakuwepo huko kwa siku nane
 
rejea na ule mkwala wake wa hata panya hatasalimika

acheni mambo ya kishirikina wakuu, by the way nahisi dr slaa cku hizi amepoteza umakini vile....sio dr slaa yulee kabla ya kuoa. ofcourse kuoa ni haki ya kila mwanaume isipokuwa lazima kama mwanaume tuwe makini na namna ya kuishi na wenzetu wa upande wa pili, rejea tukio la mke wa slaa kutumia account ya dr 'kulipuka' hapa jf! Pia hayakuwa mategemeo yangu kwamba kwa uwepo wa dr slaa, lema angenyamaziwa bila kuadhibiwa kwa tabia yake ya kuropoka hapa jf bila kutumia vikao vya ndani ya chama kama katiba yetu ya mwaka 2006 ibara ya 10 inavyoagiza.
 
acheni mambo ya kishirikina wakuu, by the way nahisi dr slaa cku hizi amepoteza umakini vile....sio dr slaa yulee kabla ya kuoa. ofcourse kuoa ni haki ya kila mwanaume isipokuwa lazima kama mwanaume tuwe makini na namna ya kuishi na wenzetu wa upande wa pili, rejea tukio la mke wa slaa kutumia account ya dr 'kulipuka' hapa jf! Pia hayakuwa mategemeo yangu kwamba kwa uwepo wa dr slaa, lema angenyamaziwa bila kuadhibiwa kwa tabia yake ya kuropoka hapa jf bila kutumia vikao vya ndani ya chama kama katiba yetu ya mwaka 2006 ibara ya 10 inavyoagiza.

hapo kwenye red peleka huo ushauri kwa zzk
 
Hii nayo tukiifanya hoja ya msingi watu watazidi kutushangaa
 
teh teh teh nakumbuka movie ya Apocalypto jamaa aliponusirika kuuawa kule wanakotoa kafara katika purukushani akamuua mtoto wa kamanda mkuu na baadae akakimbilia kweenye msitu wake alisema hivi "this is my jungle i used ............!!malizia mwenyewe
 
Naona babu atachoka kabla hata ya huo uchaguzi wenyewe 2015 kwa safari, manake badala ya M4C sasa ni safari za kuzunguka nchi nzima kujieleza kwa nini wamemfukuza Zitto na Kitila


acha uzumbukuku wewe, povu litakutoka sana mwaka huu, na bado, hao waliotimuliwa kwny CHADEMA ni tone ndani ya bahari,
chukueni hao mamluki wenu, tuone watawasaidia nini nje ya chadema. mmeishaliwa.
 
dr slaa alishajitenga na mungu kwahiyo hana ulinzi wa mungu hata kidogo.
 
Naona babu atachoka kabla hata ya huo uchaguzi wenyewe 2015 kwa safari, manake badala ya M4C sasa ni safari za kuzunguka nchi nzima kujieleza kwa nini wamemfukuza Zitto na Kitila

Chris tafadhali muonee huruma mjane wa Mwangosi

Na hata kwenye bible imeandikwa atakaye mtendea vibaya mjane ana hatia kubwa kwa Mungu!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom