Dr Slaa kulakiwa Kigoma kwa Maandamano.

Dr Slaa kulakiwa Kigoma kwa Maandamano.

Status
Not open for further replies.
....kama ni kweli sawa tu, labda tujue kama ni ziara ya kawaida katika ratiba zake za kuimarisha chama au imeandaliwa kwa sababu ya yanayoendelea ndani ya chama kuhusu zito na wenzake? Hilo ni muhimu likawekwa sawa ili kuondoa dhana ya hisia za kuendeleza mapambano dhidi ya zito na wenzake!! Kama ratiba hii ilikuwepo kabla sina matatizo, ila kama imepangwa hii karibuni nisingetamani itekelezwe na kama itatekelezwa basi ni vema Dr. akajikita kwenye masuala yasiyohusiana na sakata linaloendelea kuhusiana na akina zito, hapo ataijengea heshima CDM na yeye mwenyewe. Ufafanuzi wa masuala ya akina zito najua haukwepeki lakini ni yema akafanya hivyo katika vikao vya ndani hususani kwa viongozi wa chama tu na wala sio kwenye kadamnasi hadi hapo siku 14 zitakapokuwa zimewadia.
 
quote_icon.png
By Chris Lukosi
Naona babu atachoka kabla hata ya huo uchaguzi wenyewe 2015 kwa safari, manake badala ya M4C sasa ni safari za kuzunguka nchi nzima kujieleza kwa nini wamemfukuza Zitto na Kitila

Kafie mbali huko.......................

dr slaa nimpambanaji asiechoka kupambana na mafisadi!!!! Subirini muuone mziki wake! handekezi kuchekacheka kama cha nazi!
 
Acheni kushabikia maneno mnayolishwa na slaa, mbowe na Lissu, why cant u guys make your own analytical thinking and come up with a concrete conclusion? Nyie mnapoona mawazo tofauti na viongozi mnaanza kuongeo ooh gamba mara traitor, sijui fisadi, mhaini.. Guys think big Mbowe na Slaa wanawatumia

Gamba lingine hili..
 
Kwani babu ni tusi? mbona amimi nina wajukuu kibao tu kama wewe na wananiita babu?

Tatizo Dr anasahau masharti ya daktari kjuwa anahitaji kupumzika ili kumaintain afya

Mkuu, kwel inaniuma sana tuache utani wa babu yetu slaa twende kwenye swala nyeti, hvi kwel nilini utajirudi na kurudisha dhamira yako utu kwa binadamu wenzio ni kitu cha muhimu sana ila rambirambi mm kama mdogo nina kuomba kwa roho nyeupe kbc rudisha ile pesa itakuletea balaa bure, hele yenyewe uwezi nunua hata vitz bhan acha bhan rudisha tu, siasi ipo kila siku haiwezi ikafa,, ila jali utu kwanza
 
Hivi Kigoma mnaijua Au mnaisikia huko Arusha Moshi ni sawa maana hicho chama ni cha wachaga lazima mshinde
 
Wapika matamko ya kumtetea tapeli wa kisiasa Zitto waendelee kutoa, sasa tumeamua kwenda mwandiga kabisa

naona wimbi la wachaga wageni wanaingia kigoma kwa wingi tangu juzi au ndio hao wamekuja kuandaa maandamano, uzuri kigoma ni mji mdogo tunajuana wenyewe, mtajipiga picha then mseme kapokelewa na wanakigoma eenh!
 
Kati ya watu wanaopost kwenye hili jukwaa wakiiponda chadema kwa maandishi ingawa mioyoni mwao wanaipenda wewe ni miongoni mwao, naamini wanasaikolojia watakubaliana na mimi.....................

Asione aibu kuomba uanachama upya baada ya kuwa amefukuzwa kama mbwa.
 
wewe si ujibashane na chris, yanini kufika kwenye personal affairs zake, Ya baba yake yanatusu nini hapa, Kama mnashindwa kumjibu ni bora mkanyamaza.

hii tabia ya kuwaingilia wenzunu majumbani mwao na kuleta habari za kifamilia za uzushi ni kutokuwa na ethics kabisa.

Asiyefundushwa na wazazi wake atafundishwa na ulimwengu (u r one of them)

Charity starts at home, lazima uelewe unabishana na mtu wa malezi gani kwao.......!
 
Ni ishara kuwa Wakigoma wako chadema kwa ajili ya Mabadiliko sio kwa sjili ya mtu
 
Kupokelewa kwa maandamano ni agizo toka makao makuu hadithi za kusema viongozi wa matawi wanataka kuonesha imani na maamuzi ni uwongo tuu tuliyasikia humu kuwa baada ya zzk kun'golewa itaanza ziara maalum ya kun'golewa mizizi ya msomi zuberi kabwe. Hatimaye yametimia ? Aende tu tutasubili riport yake huko
 
Unapima upepo,mwambie ajaribu kukanyaga Kigoma aone hasira za waha zitakavyo mshukia, Hata kibaraka wa mbowe Bw.Shabani Mambo wa ujiji nyumba yake iliokewa na polisi na alilazimika kukimbia kigoma kwa kuhofia kupata kichapo cha raia wenye hasira kali,alikimbilia Tabora na kuishi huko kama mkimbizi baada ya watu waliokuwa wakimshutumu kama mpokea rushwa ya mbowe ili aendelee kuwa kibaraka wa mbowe,kigoma wamemsubiri mbowe na Slaa ili wawatie adabu.
 
Hii ni hatua nzuri, nahisi pia siku 14 alizopewa Zitto zitaisha Dk akiwa Kigoma bado.
 
Kama kweli nyie wanaume njooni kigoma muone nguvu ya Zitto.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom