Dr. Slaa kuapiswa kama Raisi katika sofa hili

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Leo katika pitapita yangu nikakutana na sofa jekunde sehemu mahususi ya kumuapisha Raisi wetu Dr. wa ukweli ambaye alitakiwa kushinda kihalali katika jukwaa hili pale Kawe roundabout kwa Mh.Halima mdee

Wakuu imekaaje hiii......
 

Attachments:

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Nyie mtamuapisha Rahisi weny wa kuchakachua sie huku kawe tunamuapicha Dr. wetu wa ukweli ngoma droo kama Zenji vile
 
SaidSabke

SaidSabke

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2006
Messages
2,018
Likes
256
Points
180
SaidSabke

SaidSabke

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2006
2,018 256 180
Leo katika pitapita yangu nikakutana na sofa jekunde sehemu mahususi ya kumuapisha Raisi wetu Dr. wa ukweli ambaye alitakiwa kushinda kihalali katika jukwaa hili pale Kawe roundabout kwa Mh.Halima mdee

Wakuu imekaaje hiii......
vidicteta vidogovidogo visivyokubali maoni ya wananchi kuwa kikwete kashind
 
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
392
Likes
1
Points
0
DICTATOR

DICTATOR

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
392 1 0
vidicteta vidogovidogo visivyokubali maoni ya wananchi kuwa kikwete kashind
Hahahahhaah!! hapo kwenye nyekundu ndo nacheka, vinginevyo sikubaliani nawewe.
 
Kamaka

Kamaka

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2010
Messages
565
Likes
0
Points
33
Kamaka

Kamaka

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2010
565 0 33
sio vidikteta vidogo ni watu makini wanaosimamia ukweli.
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
16
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 16 135
mkuu, kwa kweli huenda ikachukua muda kwa rais atakayechaguliwa bila utatanishi katika nji hii
hiyo nukuu ni ya kweli kabisa mkuu
 
minda

minda

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2009
Messages
1,069
Likes
16
Points
135
minda

minda

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2009
1,069 16 135
na baada ya jk kushinda watanzania walisherehekea nini zaidi ya ushindi wake uliokuwa mwanzo wa mfumuko wa bei?
 
M

Milindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2009
Messages
1,240
Likes
400
Points
180
M

Milindi

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2009
1,240 400 180
Upuuzi mtupu wiki iliyopita ilikuwa sinza kijiweni leo Kawe r"about;

Mbavu zanguuuuuuuuuu
 

Forum statistics

Threads 1,235,534
Members 474,641
Posts 29,225,809