Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr Slaa bado anayo kadi ya CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makupa, Sep 2, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,716
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kwa wafuatliaji wa siasa za hapa kwetu Tanzania, mtakumbuka ya kwamba Dr. Slaa alikuwa mwanachama mtiifu wa CCM kabla ya kuasi chama na kukimbilia CHADEMA.

    Hata hivyo, mpaka leo hii Dr. Slaa hajawahi kukabidhi kadi ya CCM.
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,199
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Hata mi naskia ivo na anashirikiana vizuri tu na viongozi wa ccm na serikali ila kisiri sana
     
  3. M

    Malolella JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli magamba mnaokoteza ya kumsema Dk. Kuna hajagani ya kurudisha likadi la Ccm ofcn? Huzionagi kadi zinazokusanywa kwnye m4c? Mimi niliamua kulichoma moto nahic hata dk alifanyahvo.
     
  4. C

    Concrete JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Inaonekana Slaa kawashika pabaya ndio maana hamlali,

    Ni bora mkaanza na Nape wenu kama ana kadi ya CCM, halafu athibitishe kama ile ya CCJ aliirudisha au kabaki nayo kama kumbukumbu.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    kwani kadi huwa mali ya nani? je dr slaa ni active member yaani huwa anailipia..hivi kikomo cha kuwa mwana ccm kikoje..
     
  6. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,469
    Likes Received: 1,214
    Trophy Points: 280
    kama aliilipia mara kadhaa anayo haki ya kuiweka kama souvenir.pengine kesho vichaa fulani kam hawa walioanzisha thread watataka aje thibisha kuwa aliwahi kuwa mwanachama na card yake aonyeshe.
     
  7. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 604
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    CCM wampe clearance form kama vipi, huwezi ukarudisha kadi kama wenyekadi hawajaiomba
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,486
    Likes Received: 3,117
    Trophy Points: 280
    kweli shule na vyuo vyetu vina kazi sana kama ndio watu wanafikiri hivi. Kama hajarudisha manake kuwa anayo? Yaani hakuna uwezekano mwingine wowote ule? Mimi pia niliwahi kuwa na kadi ya CCM na hadi leo sijairudisha na sina mpango wa kuirudisha....

    CLUE: Uanachama wa CCM unakomaje?
     
  9. M

    Martin Jr JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Makupa

    Mbona wewe bado unakadi ya CDM huku ukifanya kazi za ccm? Ya kwako unarudisha lini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. S

    STIDE JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kwani ni jinai kuwa na kadi ya CCM!!? Anasubiri Mh. Kikwete akirudisha ya CDM naye arudishe ya ccm!! Sijui kama unalijua hili!!
     
  11. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,455
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Slaa rudisha kadi ya watu kama hii habari ina ukweli wowote. Huwezi kame kuwatumikia mabwana wawili kwa wakati mmoja.
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,880
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    persistance persistance persistance!!!
    Chadema endelea kubonyeza watasema yote kabla ya 2015
     
  13. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RONALDO hajarudisha kadi ya manchester united mpaka leo.nasikia anashirikiana na FAGIE kisirisiri.
     
  14. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 844
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 60
    Joto la M4C hilo linapanda kwa kasi!mtakomaje?
     
  15. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kadi si lazima urudishe kuthibitisha kuwa si mwanachama,, KUTOILIPIA ada tu kwa muda uliowekwa inakuwa umejitoa uanachama. kama hailipii ada wewe unawashwa nini?
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,716
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Sio Dr tu hata baadhi ya wabunge wa cdm bado wanazo kadi za chama chetu mfano,Selasini,na Mheshimiwa Zitto
     
  17. kipoma

    kipoma Senior Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani kadi kitu gani ,
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,142
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Who cares? Siyo lazima airudishe huko mnakodhani anaweza irudisha, me niliambiwa kuwa aliichoma moto!!!!!
     
  19. k

    kundaseni meena Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mleta mada ni mke mdogo wa Dr? amejuaje kama bado hajarudisha au kachoma moto?. shemeji umezaa watoto wangapi na dr.?
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,470
    Likes Received: 1,196
    Trophy Points: 280
    Duh yaani CDM kiboko wameanza kumchafua Dr. Slaa! Jana nilikuwa kijiweni na vijana tunakunywa kahawa nikasikia wanasema Dr. Slaa alitumwa na Nyerere kuingia upadri ili ajue huko mapadri wanafanya nini na hakuwa na utashi wa kweli. kwa kifupi wanasema alitumwa na serikali na ni mtu wao hadi leo. Vijana wakawa wanaonyesha wasiwasi juu ya Dr. Slaa na wakasema afadhali Mbowe. Leo naona hii post nimeshangaa. Naona mitandao ya Urais ndani ya CDM inafanya kazi kwa umakini mkuu.
     
Loading...