Dr. Slaa apewe ulinzi wa kutosha hapa nchini!

Dr. Slaa apewe ulinzi wa kutosha hapa nchini!

Ninyi ndo mnaleta uchonganishi , kwani umesikia katekwa nyarana kuuawa? ajari kwa mwaka huu tu zimeua watanzania wangapi.Je Mtikira yeye si binadamu kama wengine waliofariki kwa ajari? Watu kama hawa wanasitahili kukamatwa na kuhojiwa?!

Hawa CCM hawana hoja za maana tenaaaa,Wameishiwa. Sisi msimamo wetu ni uleule wa KUMCHAGUA EDWARD LOWASSA KUWA RAIS WETU.
 
Tupo kwenye sintofahamu kuhusu kifo Cha Mch. Mtikila, sote tunatambua harakati kipindi cha uhai wake, ila safari hii harakati zake ziligusa treni ya mwendo kasi.

Dr.Slaa ni mzalendo aina ya Mtikila, Uzalendo wake unagusa maslai ya kundi Fulani, ambalo limejiandaa kwa gharama yoyote ile liende ikulu.

Nashauri Dr. Slaa kwa muda aliopo nchini awe makini kuliko wakati wowote ule, nafahamu umakini wake ila namkumbusha tu.

Siasa zetu kwa wiki tatu zilizobaki ni za hatari zaidi kuliko miaka mitano ijayo.

Ni mitazamo tu, msijenge chuki.

Kanawe miguu we ukalale
 
Ulinzi anao alisema analindwa na usalama wa taifa bado Gwajima pia alishampa ulinzi sasa anataka alindwe na makomandoo ?
Kabla ya kwenda marekani akiwa hapo tanzania alikuwa analindwa?
mleta mada umeandika rubbish.
 
mungu kaamua kumwita mtikila wewe unamlaumu mungu kwa uamuzi wake?????
 
Huyo mtikila wako kwanza mnampaisha tu na story za humu jf .atengenezewe ajali kama nani hakua na athari zozote kisiasa kwa El .Hiyo ni ajali kama zingine tu ushaambiwa GARI IPO mwendo kasi then kagiza la alfajiri DRV kukwepa gongana na Lori mbele yake kakimbia porini na marehemu hakua amefunga mkanda ,unategemea nini hapo kutokea kweny kioo baada ya ajali ni kawaida kabisa .na kama GARI nilikua kibati daaah kupona au kufa hapo
 
Tupo kwenye sintofahamu kuhusu kifo Cha Mch. Mtikila, sote tunatambua harakati kipindi cha uhai wake, ila safari hii harakati zake ziligusa treni ya mwendo kasi.

Dr.Slaa ni mzalendo aina ya Mtikila, Uzalendo wake unagusa maslai ya kundi Fulani, ambalo limejiandaa kwa gharama yoyote ile liende ikulu.

Nashauri Dr. Slaa kwa muda aliopo nchini awe makini kuliko wakati wowote ule, nafahamu umakini wake ila namkumbusha tu.

Siasa zetu kwa wiki tatu zilizobaki ni za hatari zaidi kuliko miaka mitano ijayo.

Ni mitazamo tu, msijenge chuki.
mTIKILA MZALENDO! MH UMESAHAU Milioni tatu za Rostam ! Hii nchi usiwe mshabak wa siasa! utajivua nguo!
 
Miezi mitatu iliyopita dr slaa aliwatuhumu usalama wa taifa kutaka kumuua kwa kupitia mlinzi wake Khalid Kagenzi, leo hii hata miezi minne haijaisha nyumba yake na yeye mwenyewe analindwa haohao watu wa usalama
 
Kama ni mpango wa Mungu, kusingekuwa na Uchunguzi wa polisi, kwa hiyo polisi wanachunguza mpango wa Mungu.?

Hilo jibu lako linahusiana vipi na andiko uliloquote?
 
Tupo kwenye sintofahamu kuhusu kifo Cha Mch. Mtikila, sote tunatambua harakati kipindi cha uhai wake, ila safari hii harakati zake ziligusa treni ya mwendo kasi.

Dr.Slaa ni mzalendo aina ya Mtikila, Uzalendo wake unagusa maslai ya kundi Fulani, ambalo limejiandaa kwa gharama yoyote ile liende ikulu.

Nashauri Dr. Slaa kwa muda aliopo nchini awe makini kuliko wakati wowote ule, nafahamu umakini wake ila namkumbusha tu.

Siasa zetu kwa wiki tatu zilizobaki ni za hatari zaidi kuliko miaka mitano ijayo.

Ni mitazamo tu, msijenge chuki.

Chuki za nini? Wewe na huyo mchumba wako mlishachuja.

Bora mngebaki us kula mihogo ya huko.
 
Back
Top Bottom