Dr. Slaa apewe ulinzi wa kutosha hapa nchini!

Dr. Slaa apewe ulinzi wa kutosha hapa nchini!

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Posts
25,306
Reaction score
38,511
Tupo kwenye sintofahamu kuhusu kifo Cha Mch. Mtikila, sote tunatambua harakati kipindi cha uhai wake, ila safari hii harakati zake ziligusa treni ya mwendo kasi.

Dr.Slaa ni mzalendo aina ya Mtikila, Uzalendo wake unagusa maslai ya kundi Fulani, ambalo limejiandaa kwa gharama yoyote ile liende ikulu.

Nashauri Dr. Slaa kwa muda aliopo nchini awe makini kuliko wakati wowote ule, nafahamu umakini wake ila namkumbusha tu.

Siasa zetu kwa wiki tatu zilizobaki ni za hatari zaidi kuliko miaka mitano ijayo.

Ni mitazamo tu, msijenge chuki.
 
Ninyi ndo mnaleta uchonganishi , kwani umesikia katekwa nyarana kuuawa? ajari kwa mwaka huu tu zimeua watanzania wangapi.Je Mtikira yeye si binadamu kama wengine waliofariki kwa ajari? Watu kama hawa wanasitahili kukamatwa na kuhojiwa?!
 
dr silaa tayari ana ulinzi, wewe hukufuatilia alipojieleza kwenye press conference!! au wameanza kumtelekeza baada yakuona hakuwa na effect yoyote? labda utueleweshe kuna ulinzi gani mwingine zaidi ya ule wa Kitengo?.
Mkuu nilikuwa namkumbusha tu, hasa nikiangalia uelekeo wa siasa zetu za sasa , kuna kundi halipo tayari kukolewa wa kunyoshewa kidole.
 
Tupo kwenye sintofahamu kuhusu kifo Cha Mch. Mtikila, sote tunatambua harakati kipindi cha uhai wake, ila safari hii harakati zake ziligusa treni ya mwendo kasi.

Dr.Slaa ni mzalendo aina ya Mtikila, Uzalendo wake unagusa maslai ya kundi Fulani, ambalo limejiandaa kwa gharama yoyote ile liende ikulu.

Nashauri Dr.Slaa kwa muda aliopo nchini awe makini kuliko wakati wowote ule, nafahamu umakini wake ila namkumbusha tu.

Siasa zetu kwa wiki tatu zilizobaki ni za hatari zaidi kuliko miaka mitano ijayo.

Ni mitazamo tu, msijenge chuki....

Ni kweli Mkuu, Pia MBOWE, LISU, LOWASA, SUMAYE, DUNI, et al
Wapewe Ulinzi wa kutosha dhidi ya HYUNHYAO!!
 
Ninyi ndo mnaleta uchonganishi , kwani umesikia katekwa nyarana kuuawa? ajari kwa mwaka huu tu zimeua watanzania wangapi.Je Mtikira yeye si binadamu kama wengine waliofariki kwa ajari? Watu kama hawa wanasitahili kukamatwa na kuhojiwa?!
Poa njoo unikamate niongeze ushauri kwenye maoni yangu.
 
Arudi tu US akatulie mpaka uchaguzi uishe hali ya hewa itulie.
Itakua vyema zaidi kwa usalama wake, japo moyo wake wa Uzalendo unaweza usikubaliane nae.!
 
dr silaa tayari ana ulinzi, wewe hukufuatilia alipojieleza kwenye press conference!! au wameanza kumtelekeza baada yakuona hakuwa na effect yoyotCOLOR]
Si amuulize baba rizmoja aliyelindwa na sheikh yahaya!!!!
 
Tupo kwenye sintofahamu kuhusu kifo Cha Mch. Mtikila, sote tunatambua harakati kipindi cha uhai wake, ila safari hii harakati zake ziligusa treni ya mwendo kasi.

Dr.Slaa ni mzalendo aina ya Mtikila, Uzalendo wake unagusa maslai ya kundi Fulani, ambalo limejiandaa kwa gharama yoyote ile liende ikulu.

Nashauri Dr.Slaa kwa muda aliopo nchini awe makini kuliko wakati wowote ule, nafahamu umakini wake ila namkumbusha tu.

Siasa zetu kwa wiki tatu zilizobaki ni za hatari zaidi kuliko miaka mitano ijayo.

Ni mitazamo tu, msijenge chuki....

ni kweli, actually Lowassa inabidi alindwe sana tu maana na yeye ni mwanasiasa wa upinzani
 
Wewe wekeza nguvu zako kwenye kibaruwa chako cha kumfuria chupi JOSEPHINE na kuhakikisha JUNIOUR Haishiwi mihogo, PADRE SLAA ni irrelevant kwenye nchi yetu.

Ndio nini hapo mkuu.?
 
Itakua vyema zaidi kwa usalama wake, japo moyo wake wa Uzalendo unaweza usikubaliane nae.!

Arudi US itakuwa bora zaidi.
Maana ajali ya Mtikila eti amepita dirishani akatoka nje gari ikamulalia badala ya kumgonga inatia shaka sana. Na hapo lori mbili zimemkosa na cruiser zimewakosa, yawezekana kweli ni ajali lakini inasumbua kichwa kuipata vyema.
 
Back
Top Bottom