Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Status
Not open for further replies.
Sixgates mbona unatuacha hoi, umeenda kigoma kufanya kazi gani. Mbona toka asubuhi mpaka sasa uko jf unapost chuki na uzushi tu dhidi ya cdm. Ila roho inakuuma kwa jinsi watu wanavyokipenda chama na sio mtu.

Mkuu, sikuelewi. Wewe ndio nikueleeze nimeenda kufanya nini kg??
 
leo naomba kutoa siri ya UTAFITI nilioufanya katika kipindi cha miaka miwili JULY 2011 - AUGUST 2013 , NIMEGUNDUA kwamba CHADEMA ni taasisi NZITO na IMARA mno , SIYO rahisi kuhujumiwa , na ki ukweli inastahili kupewa nchi hii . CC - STEVEN WASSIRA .
 
Msafara wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dkt. Wilbroad Slaa umeingia Kigoma tayari, ukianzia Wilaya ya Kakonko.

Hivi sasa ni mkutano wa kwanza Kijiji cha Muhange, Kata ya Muhange. Amepata mapokezi mazuri sana huku akina mama, watoto, vijana na wazee wako mkutanoni.

Mkutano wa pili utakuwa jioni Kakonko mjini.

Source:Afisa Habari CHADEMA Tumaini Makene


Watu wa Kigoma mimi nawakubali sana ni vile tu wanaangushwa na Wasaliti kama kina Zitto. Wanakigoma wana matatizo mengi ambayo kwa kiasi fulani yametatutiliwa na Chadema. Mfano issue ya ufisadi inayosimamiwa na Chadema na ambayo kwa sasa inapunguzwa makali na Zitto kwa kuwa kigeugeu.

Hakukuwa na sababu ya Zitto kuipindisha hoja mabilioni ya Uswizi kuwa kete yake ya Siasa badala ya kuwa swala la Bunge na hatimaye swala lile kubakia mikononi mwa serikali.
 
Msafara wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dkt. Wilbroad Slaa umeingia Kigoma tayari, ukianzia Wilaya ya Kakonko.

Hivi sasa ni mkutano wa kwanza Kijiji cha Muhange, Kata ya Muhange. Amepata mapokezi mazuri sana huku akina mama, watoto, vijana na wazee wako mkutanoni.

Mkutano wa pili utakuwa jioni Kakonko mjini.

Source:Afisa Habari CHADEMA Tumaini Makene
Mkuu mfikishie ujumbe huu dr slaa kuwa asiogope kwani nguvu ya nuru haiwezi kushindwa na giza,Ndio nimemaliza kumuombea Muda huu,Nimemfunika kote kote na damu ya Yesu dhidi ya Mishale yote ya yule mwovu mkuu wa giza... Vita Vyote dhidi yake vimekwisha kushindwa ... Ndamira yake ni njema kwa taifa letu. Mwambie kuwa Asome Andiko hili Isaya 54:17 17 "Kila silaha itakayofanyika juu yako haitafanikiwa na kila ulimi utakaoinuka juu yako katika hukumu utauhukumu kuwa mkosa. Huu ndio urithi wa watumishi wa Bwana, na haki yao inayotoka kwangu mimi, asema Bwana."
 
Mkuu wewe si uko Kigoma nawe unaomba picha ? Au ni maneno ya njaa haoa JF ?

Stupid mind. Si hoja. sipo kigoma kwa ajili ya dr slaa, ni na other stuffs nafanya. Unajua nilipo? Au unafikiri kila alie kigoma yupo ilala..upuuzi huu kufikiri ukiwa kg you can access everything.
 
Kuna maswali ya kijinga! Ulitaka um-replace mkewe?

kabla sijapata hii elimu niliyonayo , nilipinga kwamba MAJINA HUUMBA ! Lakini leo nimeamini , jina la huyo jamaa anayeitwa CHOO CHA SHIMO linafanana na hoja zake aisee ! Wala usihangaike naye .
 
Mkuu sixgates uko kigoma ipi aise maana mi niko kasulu hapa kama vipi niambie uliko mkuu
 
Last edited by a moderator:
si walisema yule binadamu hatari zaidi kwa panya kamzuia Slaa kwenda Kigoma?
Wangine si eti walisema press ya viongozi wa kigoma wameshauri Kigoma ni hatari?
 
Last edited by a moderator:
Weweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee Chadema motooooooooooooooooooo kanyaga twende slaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa chama Cha watu sio chama Cha mtuuuuuuuuuu,,,,,
 
Stupid mind. Si hoja. sipo kigoma kwa ajili ya dr slaa, ni na other stuffs nafanya. Unajua nilipo? Au unafikiri kila alie kigoma yupo ilala..upuuzi huu kufikiri ukiwa kg you can access everything.

M.r.s. Z.i.t.t.o unahangaika sana leo,pole.
 
Mkuu, sikuelewi. Wewe ndio nikueleeze nimeenda kufanya nini kg??

Ungekuwa na akili ndogo japo ya kuku tu ungeandika hivi;

Wewe ndio nikuelezee nimekuja kufanya nini Kigoma?

Huwezi kuwa sehemu halafu ukatumia nimeenda.

Huu ni uongo na unafki to the maximum kutoka kwa mtu mwenye upeo duni anayefikiri kwa kutumia tumbo.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom