Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Status
Not open for further replies.
Msafara wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dkt. Wilbroad Slaa umeingia Kigoma tayari, ukianzia Wilaya ya Kakonko.

Hivi sasa ni mkutano wa kwanza Kijiji cha Muhange, Kata ya Muhange. Amepata mapokezi mazuri sana huku akina mama, watoto, vijana na wazee wako mkutanoni.

Mkutano wa pili utakuwa jioni Kakonko mjini.

Source:Afisa Habari CHADEMA Tumaini Makene

Mungu akubariki mkuu Molemo kwa updates.
 
Last edited by a moderator:
Huko aliko Dr. slaa ni wilya ya Kibondo kwenye ngome ya NCCR -MAGEUZI, tusubiri afike kwenye jimbo la kigoma kaskazini na mjini
 
Huu utaratibu wa thread inawekwa picha zinaletwa kesho siupendi mimi
 
Ndy nnapogundua 6gts mnaa kasema yupo kigoma, tena anaomba aione si achukue yeye ndy aziweke hapa?

Vijana wa Buku7 wanahaha, Hawana hoja badala yake wao ni mijcho yote Chadema.
Kwa Ufupi Chadema ni Imara, Haiyumbishwi na wafuasi wa watu, Chadema ni taasisi na watu wanashangaa kwann chadema inakua sana?
Jibu la swali hili ni Sera zilizochambuliwa na zinazotekelezeka ndio kivutio pekee,Huku Sera hizo zikiwa mikononi mwa Viongozi Dhabiti,
 
Hata aliye mahututi hujipa moyo kuwa atapona na hatakufa kamwe! Ni vizuri kujipa moyo lakin kama Wakigoma wakigoma kwenda katika mikutano basi itakuwa Ngoma!
 
Huu utaratibu wa thread inawekwa picha zinaletwa kesho siupendi mimi

Huupendi sababu unashindwa kutunga uongo wa kuweka hapa,usiwe na shaka we weka tu uongo wako halafu ukienda chaka jamaa wanakuaja ushahidi unapotea kimya kimya
 
Kamanda Molemo Tupiamo Mapicha si unajua picha uwazinawakimbiza Magamba in colabo with Masalia...do the needful!:A S 39:
 
Msafara wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dkt. Wilbroad Slaa umeingia Kigoma tayari, ukianzia Wilaya ya Kakonko.

Hivi sasa ni mkutano wa kwanza Kijiji cha Muhange, Kata ya Muhange. Amepata mapokezi mazuri sana huku akina mama, watoto, vijana na wazee wako mkutanoni.

Mkutano wa pili utakuwa jioni Kakonko mjini.

Source:Afisa Habari CHADEMA Tumaini Makene


BONYEZA PICHA KUONA MAPOKEZI

MICHUZI BLOG: MAPOKEZI MAKUBWA YA DR SLAA KAHAMA
 
Nieleweke, sipo kigoma kwa ajili ya shughuli za chadema, pliz.

mbona ulikuwa unalipoti abari za Chadema? Dogo Dr Slaa kila sehemu apitayo lazima watu wasimamishe shuguli zote wapate neno lake!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom