Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Status
Not open for further replies.
Huko aliko Dr. slaa ni wilya ya Kibondo kwenye ngome ya NCCR -MAGEUZI, tusubiri afike kwenye jimbo la kigoma kaskazini na mjini
sisi hatujui kaskazi wala kusi tunachojali ni mapokezi tofauti na fisi waliotuaminisha kwamba kuna hatari kigoma.
 
Inawezekana vp kwa mtu mwenye akili timamu kumfuata binadamu mmoja na kuidharau TAASISI iliyomtengeneza huyo binadamu.
Hili linawezekana tu kwa watu wasiojitambua na wenye upungufu katika akili zao.
 
Msafara wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dkt. Wilbroad Slaa umeingia Kigoma tayari, ukianzia Wilaya ya Kakonko.

Hivi sasa ni mkutano wa kwanza Kijiji cha Muhange, Kata ya Muhange. Amepata mapokezi mazuri sana huku akina mama, watoto, vijana na wazee wako mkutanoni.

Mkutano wa pili utakuwa jioni Kakonko mjini.

Source:Afisa Habari CHADEMA Tumaini Makene

Dr Slaa ndiyo Tegemeo pekee la watanzania .
 
Last edited by a moderator:
Chadema naona inavuka vihunzi kimoja baada ya kingine,raha tupu!
 
Huko aliko Dr. slaa ni wilya ya Kibondo kwenye ngome ya NCCR -MAGEUZI, tusubiri afike kwenye jimbo la kigoma kaskazini na mjini

Naona mmeanza kubadilisha maelezo si mlisema amepigwa marufuku hasikanyage KIGOMA sasa haya maelezo yako yanamaanisha nini?
 
kipindi cha nyuma hata akihutubia mwenyekiti wa kijiji picha zilikuwa zinawekwa Makene siku hizi unatumia simu ya kichina?

Ana CAMERA na Picha anazo, lakini aanzie wapi kuzitundika humu ilhali Babu umaarufu wake umeshaporomoka? Hauziki tena kwa sababu watanzania wameshagundua ulaghai wake!
 
Teh teh teh teh.. Ndio mana nimetokea kuvutiwa sana na kamanda sixgates.

Mkuu na wewe unaungana na hao vijna waliokosa mlezi? In short nipo kg kw mambo mengine sio kumpokea slaa mkuu
 
Last edited by a moderator:
Uongo ww, kwani ule mjadala haupo tena so usitake kuwahadaa wahafidhina wenzio
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom