Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Status
Not open for further replies.
Walisema haijai mbona inamwagika? Aibu yao sasa chadema ni kama daladala akishuka mmoja sio mwisho wa safari. Kazi kwenu magamba na siasa za kuhonga mapesa, tishirt, vitenge na sukariiii.
 
si walisema yule binadamu hatari zaidi kwa panya kamzuia Slaa kwenda Kigoma?
Wangine si eti walisema press ya viongozi wa kigoma wameshauri Kigoma ni hatari?
 
Last edited by a moderator:
hawachelewi kuweka ya mwaka juzi hao

View attachment 124975 ========= mwigulu uk.jpg

View attachment 124978 ========= View attachment 124979
 
6gate hamjamuona alipo yupo Kinondoni nimemuona Kwa macho yangu anagonga pombe kali na thread anaziandikia pale counter,,,,kama niuongo aseme nithibitishe now
 
Kuna maswali ya kijinga! Ulitaka um-replace mkewe?

kabla sijapata hii elimu niliyonayo , nilipinga kwamba MAJINA HUUMBA ! Lakini leo nimeamini , jina la huyo jamaa anayeitwa CHOO CHA SHIMO linafanana na hoja zake aisee ! Wala usihangaike naye .
 
Anarekebisha mambo kwanza, yasijetokea kama ya Kahama ya picha za 2011.


Hebu nenda kwa michuzi ukazione picha za kahama jana, full aibu!! Yule aliyesema kuwa mkutano ulihudhuriwa na watu 63 kumbe naye mwongo,picha zilizoko kwenye blog ya michuzi zinaonyesha watu watatu tu,na hii ya Kurugenzi ya Habari iliyochakachuliwa na shibuda inaonyesha watu8 kweli miccm ni janga hatari.
 
Last edited by a moderator:
Stupid mind. Si hoja. sipo kigoma kwa ajili ya dr slaa, ni na other stuffs nafanya. Unajua nilipo? Au unafikiri kila alie kigoma yupo ilala..upuuzi huu kufikiri ukiwa kg you can access everything.

We gamba hakuna mpuuzi Jf wapuuzi wenzio umewaacha Facebook! Sioni sababu ya kuwa mkali! Kama umeshindwa ku access jifungie ndan katika hoteli uliyofikia ucheze kidali po.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom