Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Status
Not open for further replies.
Ndy nnapogundua 6gts mnaa kasema yupo kigoma, tena anaomba aione si achukue yeye ndy aziweke hapa?

jamani mtu akisema yupo kigoma ni lazima awe eneo la tukio, huenda yeye yupo kibondo na Mhe Slaa yupo kigoma ujiji sasa wapi na wapi! hapo sipo upande wenu labda Apolinary atuambie yupo kigoma ipi ila kwa kigoma ninayoijua mimi ni kubwa kwa kweli
 
Kumbe source ya habari ni huyo m'beba nguo za ndg. Slaa na mbowe, angeweka vithibisho kwa picha, propaganda hatutaki.
Hayo maneno hayatoki akili mwako.
Kuna nguvu inakusukuma kuya sema, uko kwenye giza la kijani hata mbele hauoni.
 
Ni utoto kuendendeleza siasa za kumtegemea mtu mmoja mmoja...kama hayupo eti na wewe haupo kwenye hicho chama!! huu ni upuuzi na upumbavu ambao ni zaidi ya kutawaliwa kimawazo kama mtumwa. Chama ni zaidi ya mtu na hata akihama au kupewa adabu...ni mhimu kujua kuwa chama kitaendelea kuwepo. Haya ya kujiunga na chama kwa sababu fulani yupo katika hicho chama ni zaidi ya kuwa koloni lake. Tuliona jinsi NCCR-Mageuzi ilivyoathiriwa na hili wimbi la watu kujikuta wanaongozwa na hisia za Mrema na kudhoofisha chama. Na kwa maana hiyo, ni bora CHADEMA ya watu 100 wakiwa wanachama wa CHADEMA kuliko CHADEMA ya watu 10,000,000 ambao ni wanachama wa mtu kama Zitto.
 
Nilishasema Chadema ni kama Mvua ikiamua kunyesha inanyesha aijalishi ni asubui,mchana,jioni, au usiku inanyesha tu.
 
Asije tu kuwa kaenda na sisimizi wake, watakwisha wote. Tuna hasira naye hadi basi, kisa cha kutuondolea raisi wetu?

Rais wa wachawi? Si mumfuate alipojificha? Zimebaki siku .....afukuzwe kabisa akaanzishe chama cha waruka kwa Ungo.
 
Acha kuwa mjinga dogo, mimi kuwepo kigoma sijaenda kumpokea Dkt Slaa, nimeenda kwa ajili ya kazi wewe mbwiga.
Sixgates mbona unatuacha hoi, umeenda kigoma kufanya kazi gani. Mbona toka asubuhi mpaka sasa uko jf unapost chuki na uzushi tu dhidi ya cdm. Ila roho inakuuma kwa jinsi watu wanavyokipenda chama na sio mtu.
 
Msafara wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dkt. Wilbroad Slaa umeingia Kigoma tayari, ukianzia Wilaya ya Kakonko.

Hivi sasa ni mkutano wa kwanza Kijiji cha Muhange, Kata ya Muhange. Amepata mapokezi mazuri sana huku akina mama, watoto, vijana na wazee wako mkutanoni.

Mkutano wa pili utakuwa jioni Kakonko mjini.

Source:Afisa Habari CHADEMA Tumaini Makene
Na wale wasio amini zile picha za jana wanaweza tembelea MICHUZI BLOG wajonee wenyewe kwa blog ya mrengo ule
 
Slaa+kuagana+na+wananchi.jpg
 
Majibu ya Ubaguzi mtayapata katika uchaguzi mkuu na serikali za mtaa
 
Picha bado zina chakachuliwa
Jana tuliwekewa picha ya tarehe 23 novemba eti ndio ya jana kahama!
 
Angalia sana nyendo za kaka yake MM ambaye inadaiwa siku za karibuni alikuwa na kazi ya ziada ya kuwashawishi vijana hapo Kigoma kufanaya fujo na wakamkatalia katakata. Paia ninasikia vijana wa UVCCM wamapewa fedha ili wajichanganye na kufanya fujo. ila nwaaminia makamanda mko imara kudhibiti mamluki hao
 
Ni utoto kuendendeleza siasa za kumtegemea mtu mmoja mmoja...kama hayupo eti na wewe haupo kwenye hicho chama!! huu ni upuuzi na upumbavu ambao ni zaidi ya kutawaliwa kimawazo kama mtumwa. Chama ni zaidi ya mtu na hata akihama au kupewa adabu...ni mhimu kujua kuwa chama kitaendelea kuwepo. Haya ya kujiunga na chama kwa sababu fulani yupo katika hicho chama ni zaidi ya kuwa koloni lake. Tuliona jinsi NCCR-Mageuzi ilivyoathiriwa na hili wimbi la watu kujikuta wanaongozwa na hisia za Mrema na kudhoofisha chama. Na kwa maana hiyo, ni bora CHADEMA ya watu 100 wakiwa wanachama wa CHADEMA kuliko CHADEMA ya watu 10,000,000 ambao ni wanachama wa mtu kama Zitto.

great words.....
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom