Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Status
Not open for further replies.
Aliongozana na mama Slaa?
Kama ameongozana na Josephine, au hakuongozana naye, wewe inakuhusu nini?!

Wewe fuatilia misafara ya Boss wako "Vasco da gama", na uulizie kama ameambatana na mama Salma au hajaambatana naye.
 
Picha zitakuja baadaye tena mbili au tatu Makene na timu yake bado wanafanya maujanja.

We mwongo kabisa kwa nini huamini wakati unaendelea na uzi huo huo kuufuatilia? Ukiwa uwongo usiwe msahaulifu.
 
Ndo hapo sasa! Eti anajitetea kuwa yupo na jamaa ambao hawataki mambo ya siasa na hawezi kupata coverage!!

Jamaa anahaha sana kuskia Dr.Slaa kawafata hadi uvunguni mwao.
 
Safi sana! Dr Slaa ndo chaguo la watanzania.


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Hiki chama kimepakwa mafuta kuja kuikomboa hii,zilizopo ni changamoto za kuelekea Kaanani....hata Musa alizipitia hizi,wengi munajua.....CDM kitasonga mbele hata iweje.
 
Mnahangaika na kujipa moyo kweli cdm mmefulia.
 
Huko aliko Dr. slaa ni wilya ya Kibondo kwenye ngome ya NCCR -MAGEUZI, tusubiri afike kwenye jimbo la kigoma kaskazini na mjini

Kauli zimeanza kubadilika bado mtasema siyo kwenyekata aliyozaliwa Zitto baadae kijiji mwisho siyo nyumba aliyozaliwa Zitto...Chadema inachanja mbuga
 
Picha zitakuja baadaye tena mbili au tatu Makene na timu yake bado wanafanya maujanja.


Ingia MICHUZI BLOG:
MICHUZI BLOG: MAPOKEZI MAKUBWA YA DR SLAA KAHAMA.

Kweli dawa za kulevya zimekuvuruga nenda kapate tiba.
 
Mkuu fuatilia ile kesi ya yule jamaa aliyemuoa MZINIFU JOSEPHINE pale KKKT usharika wa kijitonyama

Sawa mkuu ngoja niwasiliane na Nyakurungu anisaidie kufatilia hiyo kesi.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom