Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Status
Not open for further replies.
Hii ni aibu ya mwaka. Hiki chama kimefika mwisho.
Zamani mapicha yalikuwa kedekede Leo hata ya mende hakuna. Duu!
imebuma.
Walionya kuwa msafara wa Dr. Slaa usithubutu kukanyaga Mkoa wa Kigoma na sasa mathalan yupo Kigoma wamebaki kudai eti picha! Tuliambiwa jinsi Brigedia wa wasaliti alivyotangulia huko kuhakikisha Kigoma hakuingiliki, sijui imekuwaje tena! Safi sana Chadema, kwa kutoweka picha mnatupa fursa ya kuyatambua magugu na hivyo kuwa rahisi kuyang'oa kwa wakati muafaka...Kelele zote na msururu wa thread moja baada ya nyingine, kumbe watu wenyewe hapa JF hata asilimia 15% ya wana jamvi hawafiki pamoja na kuungwa mkono na Lumumba team...ngojeni waendelee kuteseka!

Je chuki, umepiga kura tayari? Bonyeza hapa;
[h=3]Maamuzi ya Kamati Kuu CHADEMA kuwasimamisha MM; Sahihi, Kosa, Sijui[/h]
 
Last edited by a moderator:
Msafara wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dkt. Wilbroad Slaa umeingia Kigoma tayari, ukianzia Wilaya ya Kakonko.

Hivi sasa ni mkutano wa kwanza Kijiji cha Muhange, Kata ya Muhange. Amepata mapokezi mazuri sana huku akina mama, watoto, vijana na wazee wako mkutanoni.

Mkutano wa pili utakuwa jioni Kakonko mjini.

Source:Afisa Mwandamizi Habari CHADEMA Tumaini Makene

Peoplessssaasssaass. Hasara Yake Faiza Foxy na Lukosi
 
Last edited by a moderator:
kama na wewe unaushahidi dhidi yangu kuwa sijielewi kama SLAAAA aliyegonga LIKES kwenye picha za mwaka 2011 ambazo yeye mwenyewe anajua sio za kweli na yeye anauaminishia UMA kuwa ni kweli, sasa tutamuamini kwa lipi? naendelea kupata picha kumbe huyu mzee ni MLAGHAI wa kufa mtu na yote ambayo hukana kama kuchakachua KATIBA ni kweli na yale anayowasingizia wenzie hushiriki kwenye utunzi kama anavyoweza kushiriki kufoji picha

Na anatembea na mke wa mtu...
 
Hakuna aliyetupia picha, sio makeno wala pro-ccm, sijui tatizo ni nini huko kigoma' wenye namba ya makene tunaomba wampigie!
 
Huyu makene na molemo uongo wao umegonga mwamba huyo bwana wao slaa kaisoma namba kigoma nyambafff etii ooo alakiwa kigoma kwa maneno tuu pics hamna nenda kawadanganye ma d.a.d.a wenzako wanaofugwa kwa kushikiwa akili zao kama ww
 
Hata mrema alikuwa anabebwa juu juu hapo manzese. Kamuulize alipata kura ngapi alipogombea urais.
 
Kipigo maccm wanachokipata ni cha kisomi walidhania tutakimbizana kwa kuonyeshana picha sasa vp

Wao maccm wamekuwa ndo watoa taarifa wa CDM haya wafanye sasa hiyo kazi ya kutuma picha
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom