Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Status
Not open for further replies.
huyu mama ndio kaharibu akili ya slaa, hawa wazinzi wawili ni wa kupiga mawe wote wawili wametelekeza watoto wao

Vipi Alhaj Kapuya? Zee linapenda kubaka vitoto lilee!
 
Hivi Makene umeshashindwa kazi mkuu na kuamua kumuachia kazi hiyo TUNTEMEKE? Mbona hatuoni picha wala updates au ww haupo KG pamoja na Rais? Hebu kuwa serious kamanda watu tangu saa9 tumekaa tunasubiria picha lakin wapi au bado unasubiria Michuzi ndo akuwekee picha kama M4C ya jana kahama na wakat upo mtu mahsusi kabisa wa kazi hii.

Kweli kabisa mkuu hawa watu ni wazembe!
 
Last edited by a moderator:
Huu ni uzembe wa hali ya juu kwa afisa habari wa chadema, mpaka wahuni wanaamua kupotosha hapa jukwaani!
 
Last edited by a moderator:
Hivi Makene umeshashindwa kazi mkuu na kuamua kumuachia kazi hiyo TUNTEMEKE? Mbona hatuoni picha wala updates au ww haupo KG pamoja na Rais? Hebu kuwa serious kamanda watu tangu saa9 tumekaa tunasubiria picha lakin wapi au bado unasubiria Michuzi ndo akuwekee picha kama M4C ya jana kahama na wakat upo mtu mahsusi kabisa wa kazi hii.

Hahahahahahahahaaaaa mkuu Shardcole kuna jamaa yangu anaitwa Unyanga ka-hack mawasiliano ya makene, tab yake inakataa kupost picha.

Mkuu usituchezee kabisa, tumejifunza propaganda tukaiva.
 
Last edited by a moderator:
Hivi Makene umeshashindwa kazi mkuu na kuamua kumuachia kazi hiyo TUNTEMEKE? Mbona hatuoni picha wala updates au ww haupo KG pamoja na Rais? Hebu kuwa serious kamanda watu tangu saa9 tumekaa tunasubiria picha lakin wapi au bado unasubiria Michuzi ndo akuwekee picha kama M4C ya jana kahama na wakat upo mtu mahsusi kabisa wa kazi hii.

Shardcole katika vijana wa chadema pale tabora, wewe nina kukubali sana ujue!! Nakuelewa sana. Naaahidi nitakutafuta tuongee.
 
Last edited by a moderator:
Chadema jinsi wanvyokuwaga na mshawasha wa kutuma picha za mikutano yao ukiona kimya ujue KIMENUKA...
 
huyu mama ndio kaharibu akili ya slaa, hawa wazinzi wawili ni wa kupiga mawe wote wawili wametelekeza watoto wao
Wewe acha maneno mbovu mbovu huyo ni first lady akiwa na prezdar katika pozi, kimate kitakudondoka sanaaaaa!!!!!!
 
Hivi Makene umeshashindwa kazi mkuu na kuamua kumuachia kazi hiyo TUNTEMEKE? Mbona hatuoni picha wala updates au ww haupo KG pamoja na Rais? Hebu kuwa serious kamanda watu tangu saa9 tumekaa tunasubiria picha lakin wapi au bado unasubiria Michuzi ndo akuwekee picha kama M4C ya jana kahama na wakat upo mtu mahsusi kabisa wa kazi hii.

Kuna kipindi cha kufanya uzembe sio hiki! Imenishangaza pia.
 
Hiki kimya kinaniongezea maswali ingawa bado sina hofu .
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom