Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Status
Not open for further replies.
Mkuu sixgates.

Wewe ni mtu makini unayejitambua siyo msukule huyo Matola silaha yake kubwa kwenye kuitetea Chadema ni matusi, bahati mbaya hana matusi mapya.

Mkuu Matola toka asubuhi anatukana nimemwacha maanaeke silaha yangu sio matusi.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu nashukuru kwa matusi yako mkuu, lakini hakuna sehem nliposema nakesha JF. Ila nashukuru kw matusi.


Kwani ni uongo wewe na ZeMarcopolo si mnakesha 24hrs ila hakika tunawaambia kwa hili la mabadiliko mwakesha bure.
Wewe sixgates tunaelekea weekend kachukue buku 7 yako uanze nayo week!
 
Last edited by a moderator:
Tundu lissu hayuko vizuri upstairs!
Kama Mhe Tundu Lisu hayuko njema upstairs wewe wa chooni aka msalani utakuwa umejaza kinyesi, mende na nzi wengi upstairs...no wonder mnakimbilia misaada yenye masharti magumu ikiwemo kukubali kupuliwa ilihali mmejaaliwa utajiri wakila aina zikiwemo dhahabu, almasi, uranium, gesi, milima, mbuga za wanyama, maziwa, bahari na mito kedekede... wehu hamna maana kabisa katika nchi hii...mnaingia mikatakaba ya kingese mnaishia kuchoma moto pembe za ndovu badala ya kunegotiate kuuza ili ipatikana fedha za kuwalinda via tracking systems ...Kufikiri kwenu kwa kutumia ma------ mmesababisha nchi kutumbukizwa kwenye umasikini uliokithiri...malabuku !
 
Kama Mhe Tundu Lisu hayuko njema upstairs wewe wa chooni aka msalani utakuwa umejaza kinyesi, mende na nzi wengi upstairs...no wonder mnakimbilia misaada yenye masharti magumu ikiwemo kukubali kupuliwa ilihali mmejaaliwa utajiri wakila aina zikiwemo dhahabu, almasi, uranium, gesi, milima, mbuga za wanyama, maziwa, bahari na mito kedekede... wehu hamna maana kabisa katika nchi hii...mnaingia mikatakaba ya kingese mnaishia kuchoma moto pembe za ndovu badala ya kunegotiate kuuza ili ipatikana fedha za kuwalinda via tracking systems ...Kufikiri kwenu kwa kutumia ma------ mmesababisha nchi kutumbukizwa kwenye umasikini uliokithiri...malabuku !
Mkuu umenikumbusha zile suti 5 jamaa alizohongwa na yule mwarabu.
 
Kama Mhe Tundu Lisu hayuko njema upstairs wewe wa chooni aka msalani utakuwa umejaza kinyesi, mende na nzi wengi upstairs...no wonder mnakimbilia misaada yenye masharti magumu ikiwemo kukubali kupuliwa ilihali mmejaaliwa utajiri wakila aina zikiwemo dhahabu, almasi, uranium, gesi, milima, mbuga za wanyama, maziwa, bahari na mito kedekede... wehu hamna maana kabisa katika nchi hii...mnaingia mikatakaba ya kingese mnaishia kuchoma moto pembe za ndovu badala ya kunegotiate kuuza ili ipatikana fedha za kuwalinda via tracking systems ...Kufikiri kwenu kwa kutumia ma------ mmesababisha nchi kutumbukizwa kwenye umasikini uliokithiri...malabuku !

Chadema member! ni kiroba au gongo halafu wewe inaonekana ni wa Ngalolo (Unga Ltd)
 
Mi nawaonea hurumaaaaa. wakati wingine mtu akilishwa limbwata hata aambiwe twende ukamuone mkeo na njemba na hata akimuona utasikia walikuwa wanasalimiana tu chumbani tena kitandani. Hii si bure kuna watu humu wamelishwa limbwata. Tuwasaidie
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom