Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Status
Not open for further replies.
Sijawahi kuwa CHADEMA wala CCM.

The point is, kwanini mnakuwa walaghai namnah hii? Kwanini hiki unachokisema sasa hivi msingekisema kabla hamjaweka picha ya uongo?

Ikiwa CHADEMA mnashindwa kuwa wakweli kwa vitu vidogo, mnaweza kuaminika kwa issues kubwa na za msingi kweli?
Crashwise angalia usije wewe ukawa ndie Pimbi!

UNAWEZA KUDANGANYA -LAKINI HUWEZI KUDANGANYA KILA SIKU, huu mfumo ndo UTARATIBU wao wa kila siku lakini sas ni mwendelezo wa kuumbuka, huwezi AMINI kwenye zile picha za jana za KAHAMA zilizopigwa 2011 SLAAAAAHA aligonga LIKES kuashiiria ukweli yaan huyu mzee hajielewi
 
TeamZitto mpo huko Kigoma au mmeshaondoka?
Zito mwenyewe kama haja enda Juba-Sudan ya kusini ina elekea ana fuatilia kununua kisima cha mafuta kwa hela zile za kuuza cdm,mpango ambao ulishindwa kabla ya kuanza
 
Napokea milion 6 tu kwa mwezi halafu ninakopa sana kwenye mabenk;;; pinda
 
Nieleweke, sipo kigoma kwa ajili ya shughuli za chadema, pliz.

Wewe una matatizo mkuu. Ulipokua unareport Dr mwenye Phd(in contrast to Dr wa mipasho) wakat anaingia kakonko ulikua unafanya kazi za nani?
Aalafu mbona jana ulitelekeza ile thread yako ya kahama baada ya kurugenz ya mawasiliano kuingia kazini?
 
Ataipata tu kazi inaendelea anadhani zitto ni mzee mwenzake .
Ukombozi wa kweli haufanywi kwa kumwangalia nani yuko mbele ila ni dhamira ya kweli kwa mtu binafsi ndo inaongoza harakati, kwa yeyoto anaye tunisha kifua mbele kwa kujua ana mdomo wa kupiga yowe wakati nguvu hana mwisho wake ni manundu.
Hatupo kwa ajili ya mtu.
 
Aisee sikuwahi kuwaza kama ipo siku mtafikia stage hii CDM. Tuende wapi sasa? Ndio vuguvugu la mabadiliko (M4C)limeishia namna hii? Aibu ya mwaka

wewe li ccm unalia nini humu mkuundu.guyangu........
 
Wana Kigoma tunawaomba msiilamu Kamati Kuu ya chama kwa maamuzi ya kumvua Zitto nyadhifa za Uongozi. Wala msiwalumu Mwenyekiti Mbowe na Dr. Slaa pia. Mnapaswa kuwalaumu kwa kumwachilia Zitto kukivuruga chama kwa muda mrefu bila ya kumchukulia hatua stahiki. Hata wananchi wa kawaida kabisa walikuwa wanahoji ni vipi CDM wanamwacha Zitto avuruge chama namna ile? CCM watu wenye tabia za kiusaliti kama Zitto huwa wanawa - Kolimba, Ni heri Chadema wamemvua madaraka apate muda wa kujirekebisha

Wapi Chacha Wangwe!!
 
KWELI SIASA MCHEZO MCHAFU

Hapo zamani za Kale MaCCM ndo yalikuwa yanatuletea Picha za Matukio za Kutengenezwa ili kuonyesha kukubalika kwao,

nimeshangazwa sana na Machadema Kuiga mfumo ule ule wa kilaghai kutulaghai sio wachimba chumvi.

sijaona picha ya tukio hata moja la hizo ziara huko mikoani zaidi ya kutuwekea mapicha ya miaka lukuki iliyopita. VIPI KAMERA ZIMEGOMA KUPIGA PICHA AMA WAPIGA PICHA NAO WAMEFUKUZWA UANACHAMA??:A S-eek:
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom