Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Status
Not open for further replies.
Wanachadema na wanamageuzi, mda huu mh dr slaa yupo jukwaani,

Kulikuwa na tatizo kidogo la kiufundi (mtandao) ndiomaana mkaona imeletwa picha tofauti,

Picha halisi na video za mkutano unaoendelea Kigoma zinaletwa punde tu, wataalamu wetu wanaendelea kuzi upload picha,

Tunaomba radhi kwa mkanganyiko uliojitokeza,


Propaganda za wapinzani wa ndani na nje haziwezi kutuondoa kwenye lengo la ukombozi wa Tanzania

Tatizo gani la mtandao linapost picha za zamani, halafu linachagua picha za mapokezi ya Slaa tu!! Mbona mtandao haukukosea ukatuma za JK?
Kweli hiki ni chama cha ulaghai...
 
Hakuna kulala mpaka maboya ccm yalale
Peopleeeeeeeeeeee ..............................
 
Msafara wa Katibu Mkuu wa CHADEMA Dkt. Wilbroad Slaa umeingia Kigoma tayari, ukianzia Wilaya ya Kakonko.

Hivi sasa ni mkutano wa kwanza Kijiji cha Muhange, Kata ya Muhange. Amepata mapokezi mazuri sana huku akina mama, watoto, vijana na wazee wako mkutanoni. .


Mkutano wa pili utakuwa jioni Kakonko mjini.

Source:Afisa Mwandamizi Habari CHADEMA Tumaini Makene
Mkuu kweli Slaa anatisha.Mgogoro wenyewe hata suioni sasa Maana Zito naona kumbe hana lolote.Hana hata watu.Ni uhuni tu wa akina Mwigulu wana jaribu kuhangaika yamkini waokoe kitumbua chao
 
UNAWEZA KUDANGANYA -LAKINI HUWEZI KUDANGANYA KILA SIKU, huu mfumo ndo UTARATIBU wao wa kila siku lakini sas ni mwendelezo wa kuumbuka, huwezi AMINI kwenye zile picha za jana za KAHAMA zilizopigwa 2011 SLAAAAAHA aligonga LIKES kuashiiria ukweli yaan huyu mzee hajielewi
Mkuu we ndo utakuwa haujielewi ebu chukua muda kujichunguza, usiseme ya mwingine wakati ya kwako yanakushinda.
 
Chadema haiwezi kuvurugwa na gaidi kama Mwigulu.Hana lolote kazi ya kushinda kwenye blog na kununua viongozi wa cdm
 
UNAWEZA KUDANGANYA -LAKINI HUWEZI KUDANGANYA KILA SIKU, huu mfumo ndo UTARATIBU wao wa kila siku lakini sas ni mwendelezo wa kuumbuka, huwezi AMINI kwenye zile picha za jana za KAHAMA zilizopigwa 2011 SLAAAAAHA aligonga LIKES kuashiiria ukweli yaan huyu mzee hajielewi
Mkuu we ndo utakuwa haujielewi ebu chukua muda kujichunguza, usiseme ya mwingine wakati ya kwako yanakushinda.
 
Wakuu mtandao wa chadma eti umekorofisha unapost picha za zamani huu mtandao wa chadema kiboko yericko sasa kama kuchanganyikiwa sasa ni wazi eti mtandao unakorofisha halafu upost picha za zamani za slaa tu kwa nini usipost za kafulila au machali make wote wako kigoma.
 
Tatizo gani la mtandao linapost picha za zamani, halafu linachagua picha za mapokezi ya Slaa tu!! Mbona mtandao haukukosea ukatuma za JK?
Kweli hiki ni chama cha ulaghai...

yaani tatizo la mtandao likapost picha za zamani!!!!!!!!!

mwenye macho haambiwi tazama wallahi
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom