Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Dr Slaa alakiwa Kigoma kwa Shangwe

Status
Not open for further replies.
1479506_1418626575039552_1161089745_n.jpg
 
Tuwekeni mapicha jamaani tena ikibidi Video kabisa..

Kuweka video itakuwa ngumu
1.kwanza watu wa CDM TV wameachwa DAR,
2.Makene hiyo kazi aiwezi
3.Jinsi wana kigoma wanvyompenda ZITTO ahaa kwa SLAA itakuwa ni aibu
 
DSC02059.JPG achanen na mambo ya siasa mbofu mbofu
karibuni tule
wanasiasa wanalipwa, nyie mnalipwa na nani??
bando mnalolitumia kugombania humu ni nani atawarudishia???DSC02059.JPG
 
TBC Wameanza kuonesha habari za CHADEMA, Picha mtaziona kwenye taarifa ya saa mbili usiku au labda kama wanaonyesha Matamko tu!
 
Ataipata tu kazi inaendelea anadhani zitto ni mzee mwenzake kijan kichwa kizima anajua anachofanya ataaibika sana mwaka huu bora angerudi kwa mchumba wake walee mtoto wao kuliko kwenda kushuka hadhi kama inavyomkuta.
Nini tena mkuu ? Huoni Dr anavyo funika?Huyo Zito wako Yuko wapi?Kwenye siasa hakuna kichwa ni swala la unawatu?
Unafikiri ni swala la uprofesa hapa?
 
Nini tena mkuu ? Huoni Dr anavyo funika?Huyo Zito wako Yuko wapi?Kwenye siasa hakuna kichwa ni swala la unawatu?
Unafikiri ni swala la uprofesa hapa?
Siyo kweli kama ungepima presha ya slaa kwa sasa inaweza kufika hata 300 au zaidi zitto anampeleka puta jiulize kwa sasa slaa anapata shida kiasi hiki huku zitto hajaenda kigoma akienda itakuweje nadhani majibu unayo bila zitto hakuna chadema.
 
ipo siku utapiga picha ya mazeri wako ukamwita mchumba wa Pdr slaa kutokana na matatizo ya kiufundi!
 
Hakuna lililopata kuwa na mwanzo alafu likakosa mwisho.
 
Picha please kama hakuna hata zile za Lema
 
Chadema hali mgumu sana Kigoma sana Dr.Slaa anajuta mseme Zito hapa chini.
Kutumikia chama chetu kwa nafasi nilizonazo.

Natumia nafasi yangu ya Ubunge na Uwaziri kivuli kuhakikisha kuwa chama kinapata taswira chanya mbele ya jamii, Na kinaleta mabadiliko ambayo chama tawala, yaani CCM, kinashindwa kuwafikishia wananchi. Utaona kwamba, kama unafuatilia Bunge, hakuna mkutano wa Bunge unaopita bila hoja mahususi inayojenga taswira chanya ya chama.
Lema na Nassari pamoja na Mbowe nendeni mkamsaidie Dr. Slaa.
 
Chadema hali mgumu sana Kigoma sana Dr.Slaa anajuta mseme Zito hapa chini.

Lema na Nassari pamoja na Mbowe nendeni mkamsaidie Dr. Slaa.
Tatizo la slaa ni kichwa ngumu aliambiwa kuwa utapata aibu akajifanya haelewi sasa yamempata.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom