Dr. Slaa aanza ziara nzito Nyanda za juu Kusini

Dr. Slaa aanza ziara nzito Nyanda za juu Kusini

Molemo

Nashauri ukawa raisi agombee Lissu ikiwa tunataka ushindi wa kutisha ambao ccm haitasubutu kuiba, slaa hataleta kura za kutosha kufanya ccm wasiibe
 
Last edited by a moderator:
MaCCM njaa imeyakimbiza Arusha na mengine yako kwa Mwigulu na nasikia yapo yaliyokimbia Musoma kwa Muhongo.
 
Wamefanya kila hila, hadi Wassira anaapa hakitafika sijui hadi lini mbona mambo ndio songele...
 
Jamani mh.Rais ungepumzika kwa sasa usubiri dirisha LA kampeni lianze utachoka mzee wetu.Urais ni wewe hakuna mwingine pumzika kwanza.Alafu anza kuvaa suti kama rais nguo za chadema ziache sasa waachie makamanda wengine waendeleze mapambano saivi mzee wetu geti la magogoni jeupeeee....
 
Kuna yule Kibaraka wa Magamba a.k.a taperi muuza majingo kaanza kupiga mizinga maana hela yote iliishia kwenye operation ya kwanza tu.
 
MaCCM njaa imeyakimbiza Arusha na mengine yako kwa Mwigulu na nasikia yapo yaliyokimbia Musoma kwa Muhongo.

Mr prezident Dr slaa,Mungu akubariki sana na akupe afya njema
 
Daktariii Hakika Mungu kaamua kulinda rasilimali zetu kupitia Dr Slaa majizi ya Lumumba jipangeni kukimbilia Malawi
 
Dr. Slaa pekee ndiye mwarobaini wa kero za Watanzania na dozi sahihi ya mafisadi. Mafisadi yenye maneno ya majitaka dhidi ya Rais wangu Dr. Slaa hawana uwezo kulinganisha na uamuzi wa Watanzania walioishamkubali.

Watanzania wameamua kumtuma Dr Slaa akawatumikie na Dr Slaa kwa unyenyekevu wa moyo amekubali kuwatumikia
 
Our Presdent..long life for him

Dr. Slaa is my President too. Even Singida, Shy, Manyara, Monduli, Iringa, Tanga, Dar, the ALL Tanzania have accepted him to be their servant at the state house. Lowasa is just a power monger, had the rule of law been implemented in Tanzania Lowasa could be in jail long ago.

Shame to CCM and their stomach controlling their middle brain, hanging around around with such dirty man to be a leader in favour of their stomach at the expense of milions on Tanzania.
 
Huwa nikimwona au kumsikiliza Dr Slaa mwili unisisimuka kwa furahaa na rohoo ya kuyaona mabadiliko kwenye nchi yangu yanakuja sasa.

Unapomsikiliza Dr Slaa unasikia sauti ya Mungu ikinena ndani yake
 
Mungu ni mwema. Mungu akupe afya Dr. Nakusanya nauri ya pipa kuja dar kukushuhudia ukiingia magogoni. Naona Tanzania mpya soon. Mungu ni mwema.
 
MaCCM njaa imeyakimbiza Arusha na mengine yako kwa Mwigulu na nasikia yapo yaliyokimbia Musoma kwa Muhongo.

Mungu atuepushilie mbali na ujinga huu wa kuendekeza tumbo kwenye mambo ya msingi.
 
Endelea na Kazi Rais wetu. Mafisi bado yanararuana na mwaka huu mpaka yauwane yenyewe kwa yenyewe. Mungu Wa ajabu sana.
 
Back
Top Bottom