Dr Ndodi Acha Wizi!


KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,229
Likes
4,620
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,229 4,620 280
Sa ivi amejichimbia Geita, eti ukitaka kwenda kumwona, uende na 50,000/=. Huu wizi nchi hii utaisha lini?
TRA mpo wapi?
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Nchi yote inaumwa ndo maana serikali nzima ilifurika kwa babu Loliondo. Nani amshike Ndodi? Kama serikali ingeboresha huduma za hospitali na vipimo vya kisasa nani angewasilikiza hao akina NDODI?
 
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
2,075
Likes
99
Points
145
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
2,075 99 145
kwani dawa zake aziponyeshi ? Nataka kwenda kumuona
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
5,017
Likes
2,716
Points
280
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
5,017 2,716 280
Sa ivi amejichimbia
Geita, eti ukitaka kwenda kumwona, uende na 50,000/=. Huu wizi nchi hii
utaisha lini?
TRA mpo wapi?

KakaJambazi bwana,yaani unamtolea makavu laivu jambazi mwenzako,teh teh teh,wajinga hawaishi mkuu,acha wapigwe,tena amelenga ameenda kwenye madini kabisa ili awapige vizuri
 
Last edited by a moderator:
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,229
Likes
4,620
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,229 4,620 280
KakaJambazi bwana,yaani unamtolea makavu laivu jambazi mwenzako,teh teh teh,wajinga hawaishi mkuu,acha wapigwe,tena amelenga ameenda kwenye madini kabisa ili awapige vizuri
Mkuu mi nilishaokoka, afu nilikua situmii gia ya ulokole ka Ndodi katika kuwaliza watu.
Naona amekimbilia huko ambako magonjwa ya vumbi na heavy metals yaliko shamiri. Wakija janjaruka, ye atakua keshakimbilia Dar.
 
Last edited by a moderator:
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,429
Likes
1,387
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,429 1,387 280
duh jamaa yupo kumbe khaa! Kap4a kimya anatafuna pesa tu!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,126
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,126 280
kakimbia kanisa lake kurasini?TRA chanzo cha mapato hicho fuatilieni
 
kisugujira

kisugujira

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
768
Likes
5
Points
35
kisugujira

kisugujira

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
768 5 35
Sa ivi amejichimbia Geita, eti ukitaka kwenda kumwona, uende na 50,000/=. Huu wizi nchi hii utaisha lini?
TRA mpo wapi?
KakaJambazi, sasa hivi ujambazi unafanywa kidigiti na siyo kianalogia kama ulivyokuwa ukifanya wewe enzi zile za mwalimu! Ndodi sasa hivi anajiita daktari, kasomea wapi hiyo fani ya udaktari? Anasema anatoa ushauri bure na tiba bure lakini ukitaka kumwona unatakiwa kwenda na shilingi 50,000/- za kununulia kitabu cha tiba mbadala! Wizi mtupu!!!!
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,229
Likes
4,620
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,229 4,620 280
KakaJambazi, sasa hivi ujambazi unafanywa kidigiti na siyo kianalogia kama ulivyokuwa ukifanya wewe enzi zile za mwalimu! Ndodi sasa hivi anajiita daktari, kasomea wapi hiyo fani ya udaktari? Anasema anatoa ushauri bure na tiba bure lakini ukitaka kumwona unatakiwa kwenda na shilingi 50,000/- za kununulia kitabu cha tiba mbadala! Wizi mtupu!!!!
Umenikumbusha ile ya "piga simu bure na upate mb 50 kwa sh 500/=" Masharti na vigezo kuzingatiwa.Sa sijui hiyo bure inatoka wapi!
 
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2011
Messages
5,017
Likes
2,716
Points
280
steveachi

steveachi

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2011
5,017 2,716 280
Mkuu mi nilishaokoka,
afu nilikua situmii gia ya ulokole ka Ndodi katika kuwaliza watu.
Naona amekimbilia huko ambako magonjwa ya vumbi na heavy metals yaliko
shamiri. Wakija janjaruka, ye atakua keshakimbilia Dar.
ha ha ha haaa,huyu jamaa ana tactics sana,yaani yeye anaangalia udhaifu wako anakupiga hapo hapo,tapeli sana huyu mbulura
 
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
5,587
Likes
3,242
Points
280
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
5,587 3,242 280
alikua kidogo tu utasikia vitambi n tatizo vitambi tatizo,saiv nae kitumbo kinatuna,chezea elf hamsin hamsin wewe.
e bana kweli kabisa huyu jamaa anayetibu bila kidonge wala sindano wakati ule miaka kama 4 au 5 nyuma alikuwa mwembamba kabisa saivi kavimba mbaya kabisa... Ama kweli akili ni nywele
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
62
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 62 145
Sa ivi amejichimbia Geita, eti ukitaka kwenda kumwona, uende na 50,000/=. Huu wizi nchi hii utaisha lini?
TRA mpo wapi?

Yupo KIFEDHA Zaidi kuliko unavyodhania!!!
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,130
Likes
3,600
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,130 3,600 280
Sa ivi amejichimbia Geita, eti ukitaka kwenda kumwona, uende na 50,000/=. Huu wizi nchi hii utaisha lini?
TRA mpo wapi?
huduma za afya na elimu hazitozwi kodi mkuu kwa sheria za Tanzania! but huyu mtu anamake alot of money kwa kutumia fursa hiyo ya sera mbovu za nchi yetu!
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,748
Likes
1,607
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,748 1,607 280
e bana kweli kabisa huyu jamaa anayetibu bila kidonge wala sindano wakati ule miaka kama 4 au 5 nyuma alikuwa mwembamba kabisa saivi kavimba mbaya kabisa... Ama kweli akili ni nywele
Ha haaaaa,ila kweli
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Likes
3,649
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 3,649 280
KakaJambazi, sasa hivi ujambazi unafanywa kidigiti na siyo kianalogia kama ulivyokuwa ukifanya wewe enzi zile za mwalimu! Ndodi sasa hivi anajiita daktari, kasomea wapi hiyo fani ya udaktari? Anasema anatoa ushauri bure na tiba bure lakini ukitaka kumwona unatakiwa kwenda na shilingi 50,000/- za kununulia kitabu cha tiba mbadala! Wizi mtupu!!!!
kuna siku nilikuwa namwambia mtu kama ndondi ni daktari basi hata mimi mwl wa biolojia ni daktari alicheka sana.
halafu hivi hi prefix ya Dr siku hizi haina heshima enh!!
mtu hajaenda medical schoo ata akapata cheti anasea ni dr
mtu hajaenda shule ya phd nae anajiita Dr eti anapewa wa heshima, heshima my foot.....................
 
123Kape

123Kape

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2011
Messages
466
Likes
11
Points
0
123Kape

123Kape

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2011
466 11 0
hawezi kuwa mburula na maisha ndio yako hivyo angekuwa ni kaka au baba yako yule ungemkubali sana tuu sema ndio hivyo! Tz ukipata umaarufu flani tuu unapiga hela sana as long as unajua kula na vipofu na kumaintain ur status na kuchange tactis na promotions na kwenda na wakati mfano sikiliza wapo radio utagundua wachungaji wote wanaorushwa pale wanahubiri kuhusu watu kuwa na chuki na visasi mioyoni mwao amabyo ni obvious watu wengi wanavyo na topic ndio hot sasa so wanapata wateja wengi na wanasomana kwenye game miezi minne iliyopita karibu wote walikuwa wanahubiri kuhusu kuneneshwa kwa lugha na kupata maono...so game is like that na wajinga ni wengi wanaliwa!!bora hata huyo ndodi baadhi ya dawa lishe zake zinafanya kazi na worldwide used(materials) kuliko wachungaji hewa....kujiita dokta sio kesi kiswahili chake ni mganga so anaweza kuwa wa kienyeji au kisasa!!
ha ha ha haaa,huyu jamaa ana tactics sana,yaani yeye anaangalia udhaifu wako anakupiga hapo hapo,tapeli sana huyu mbulura
 

Forum statistics

Threads 1,272,635
Members 490,036
Posts 30,455,626