Dr. Nchimbi: Wanaonung'unika sasa ni wasaliti

Dr. Nchimbi: Wanaonung'unika sasa ni wasaliti

Kwahiyo Nchimbi naye tumweleweje? Siku ile analalamikia faulo za uchaguzi, alikuwa na maana gani? Basi yeye ndiye MSALITI No.1 pamoja na kundi lake la Sophia na Kimbisa! CCM wanafiki kweli!
 
Kwahiyo Nchimbi naye tumweleweje? Siku ile analalamikia faulo za uchaguzi, alikuwa na maana gani? Basi yeye ndiye MSALITI No.1 pamoja na kundi lake la Sophia na Kimbisa! CCM wanafiki kweli!

Hii ndo Siasa kama ulikua hujui maana ya sihasa. wengine hawa na si Nchimbi peke yake

View attachment 277362
 
Hapo kuna mawili,uenda ni kibaraka wa El au kachimbwa mkwara na kuambiwa awasafishe kwa nguvu la sivyo kitamnukia. Nimeamini katika siasa kuna mengi wengine wanaongea utazani ni watoto wadogo au wanahisi sisi wasilizaji tumepoteza memory card zetu.
 
Mwanasiasa akiongea mbele yako ujue anakutongoza-anaetongoza siku zote hasemi ukweli.

Natumaini kauli yako hii ina-apply pia kwa mgombea urais kwa kupitia wa CHADEMA/UKAWA na mwenyekiti wake Mbowe na genge lao lote.
 
Nchimbi yuko sahihi kabisa, sehemu yeyote penye ushindani kuna anayeshinda na anayeshindwa, kama wote wanaoshindwa watahamia chama au taasisi sijui ingekuwaje. Ila ukisikiliza sababu zao za kuhama ki-ukweli hazina mashiko......wakati mwingine njaa inawasumbua sana wanasiasa.
\

Mnafiki, kilichomfanya kupinga matokeo siku ya kwanza ni nini?
 
Kosa la kiufundi kwa J.P.M lililosababishwa na Nchimbi. Kitendo cha JP kutoa ruhusa kujengwa kwa jengo kinyume na utaratibu uliowekwa (nadhani kwa mujibu wa ushauri wa wajiolojia na wahandisi waandamizi) wa ghorofa 26 badala ya 8 ni udhaifu wake mwingine JP kiutawala. Nchimbi bado anamuhujumu JP.
 
huyu huyu au kalalia japani? kwani nani wa 1 kupinga? akafie mbali na unafiki wake
 
Mamlaka ya kutoa kibali cha ujenzi wa Ghorofa ni Waziri........yeye alikua waziri wa wizara husika. Hakuna kosa la kiufundi hapo.
 
Nchimbi ni mnafiki sana. Alipinga uteuzi wa Magufuli akidai katiba ya ccm ilikiukwa kwa kuletwa majina matano badala ya majina yote yaliyoomba ili yajadiliwe na kamati kuu ya ccm.

Alitoa siri za chama hadharani kinyume na taratibu za ccm leo kwa vigezo hivi apaswa kupuuziliwa mbali kabisa kuwa ni mnafiki.

Nchimbi ni deadly cobra!
 
Mmh tuliona na kusikia meengi mno wengine waliruka ndani ya bus lililokuwa katikati ya mlima mrefu likaanza kurudi nyuma,lkn wengi waling'ang'ania viti gia ikaingia dereva akakandamiza exleta hadi juu,walioruka wakawa wameachwa porini peke yao na gari akachapa mwendo,poleni woote mliokuwa ktk Mkumbo wa kuangalia nyomi ya Mabadilikooooo!!!!!,imebaki historia na maisha yanasonga mbele.
 
Back
Top Bottom