Dr. Nchimbi: Wanaonung'unika sasa ni wasaliti

Dr. Nchimbi: Wanaonung'unika sasa ni wasaliti

Hawa ndio wanasiasa halisi..sio unasubiri ukatwe ndio uhame chama na kuona hakifai kama jasiri kweli unatakiwa uhame kabla
 
Alipinga matokeo ya urais leo kakubali ama amesahau mwez wa saba ushakuwa mwaka jna kwke hkmbk alchoksema
 
Kama nimesikiliza vizuri maelezo ya Mh. Nchimbi kwenye video hapo juu: Kisheria ilikuwa inaruhusiwa kujenga gorofa nane tu katika eneo analozungumzia. Je, ilikuwaje Magufuli akatoa kibali cha kujenga ghorofa zaidi na zikajengwa 26 ?
 
Masaka tonge tu, alikuwa anajiapiza.nini hadi akatoka nje wakati ule?
Anatafuta uteuzi baadaye!
 
Nchimbi leo imefikia ametoa kauli hiyo? Hivi ni kweli anaongea kutoka moyoni, au ndo kiini macho?
 
Hii inaitwa if u cant beat them join them! ndio alichokifanya huyu jamaa.
 
Hahahaa Matamshi yenye ladha ya kupikwa, kukifurahisha KITI...!
 
Cdm mbona mnavitiko, matisi hayana tija jamaani. Mchimbi sio mnafiki
 
Lowassa ni Imara sana tena ana akili mingi kuliko ccm tunaobaki ccm kazi yetu ni kuhakiki baada ya Octoba 25 2015 hakutabakia hata masalia ndani ya ccm isahaulike kabisa masikio na midomoni mwa wa Watanzania woote.
 
Mjanja huyo anawadanganya ccm wampe mbinu za goli lao la mkono ili akinukishe sehemu
 
nchimbi ni team lowasa. ccm wasimuamini huyo jamaa. ameachwa huko kwa mkakati maalumu.
 
Back
Top Bottom