Dr. Nchimbi: Wanaonung'unika sasa ni wasaliti

Dr. Nchimbi: Wanaonung'unika sasa ni wasaliti

Endelea tu kujipa moyo,ukweli wa Nchimbi tunaujua.
 
DR Nchimbi si wa moto wala baridi!lol!
 
DSC00111.jpg
 
Nchimbi mamluki letu hilo linayazuga tu maccm ila akili na moyo wake wote upo ukawa.
 
Msaka tonge anaesubiri huruma ya Magufuli.

Jamaa ameonyesha ni kwa jinsi gani ambavyo hawezi kusimama kwa kiguu yake miwili. Kigeugeu haswaaaaa.
Si ajabu kashapigwa biti la hatari kashindwa kuchomoka. Ila mwache habaki koz watu wa caliber yake hawatakiwi UKAWA.
Abakie humo humo ili tuendelee kuwaelewa
 
Safi Sana Kamanda Kazi Yako Ni Nzuri Lazima Wengine Watoke Wengine Wabaki Hukohuko Kwa Ajili Ya Kupa Sili Na Mipango Ya Nyinyiem
 
Jamaa ameonyesha ni kwa jinsi gani ambavyo hawezi kusimama kwa kiguu yake miwili. Kigeugeu haswaaaaa.
Si ajabu kashapigwa biti la hatari kashindwa kuchomoka. Ila mwache habaki koz watu wa caliber yake hawatakiwi UKAWA.
Abakie humo humo ili tuendelee kuwaelewa

Caliber ya Makongoro Mahanga ndio inatakiwa UKAWA.
 
Ana njaa ya uwaziri endapo lowasa atakosa urais,lakini lakini hana lolote ni mnafiki
 
Nchimbi yuko sahihi kabisa, sehemu yeyote penye ushindani kuna anayeshinda na anayeshindwa, kama wote wanaoshindwa watahamia chama au taasisi sijui ingekuwaje. Ila ukisikiliza sababu zao za kuhama ki-ukweli hazina mashiko......wakati mwingine njaa inawasumbua sana wanasiasa.

Mkuu hiyo ndo nidhamu y CCM ambayo inawatia kiwewe UKAWA.
Baada ya mchakato sasa ni umoja kwenda mbele mpaka kieleweke, na huyu nyani UKAWA atapigwa giledi tu!
 
alifanikisha ujenzi wa hlio jengo la uvccm kama waziri wa nchi au kama mwanaccm?
 
Back
Top Bottom