Dr. Mwele ni mhaini wa uchumi, akamatwe

shayookoko

JF-Expert Member
Jan 2, 2014
465
500
HUYU MAMA HAJAKURUPUKA KASEMA KITU HALISIA.PENGINE HII TAARIFA ASINGEITOA DIRECT.ANGEONANA NA WAHUSIKA AITOE.THEN NDIO ITOKE KWENYE JAMII.
Wahusika wapi zaidi ya waziri mwenye dhamana, si unamuina hapo pembeni, huyu mana mama hakukurupuka.
 

Kimla

JF-Expert Member
Jun 8, 2008
1,812
2,000
Ndo Uwezo wako wa Kufikiria Umeishia Hapo???
MBONA WAZIRI NA WATAALAMU WENGINE WALITAARIFIWA NA WAKASHIRIKISHWA WAKATI WA PRESS. SASA MH RAIS KWANINI HAO HAJAWATUMBUA AU KWAKUWA ANAICHUKIA FAMILIA YA MZEE MALECHELA AKAONA ATUMIE WASAA HUU KUMUANGAMIZA DADA MALECHELA
 

fyddell

JF-Expert Member
Dec 19, 2011
5,569
2,000
HUYU MAMA HAJAKURUPUKA KASEMA KITU HALISIA.PENGINE HII TAARIFA ASINGEITOA DIRECT.ANGEONANA NA WAHUSIKA AITOE.THEN NDIO ITOKE KWENYE JAMII.
Ulitaka aitoe mbele ya nani tena wakati alikuwepo na waziri wa afya na wahusika wengine wa hiyo research?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom