Dr Mpango akiri uchumi wa nchi kuporomoka

Dr Mpango akiri uchumi wa nchi kuporomoka

Hili ndio swali ninalojiuliza kwa sasa baada ya Dr.Mpango kueleza hali halisi ya mambo ingawa ni wazi hotuba yake pia imeacha maswali mengi vichwani mwa watu.

Je, gazeti hili litamuacha Dr.Mpango bila kumuandika vibaya?

Je, halitaanza kumtuhumu kuwa anatumika na wapinzani au bwana Maembe?

Je, litakwepa kumtuhumu kuuwa anamuhujumu bwana mkubwa?

Mbali na gazeti hili, watu ndani ya chama chake nao hawataanza kumuandama kuwa anatumika?

Tusubiri.
Ilikuwa mwaka 2016 kuna mtu nilimwambia baada ya miaka 2 ndo tutajua kama kweli tutembee kifua mbele, kiukweli hali si nzuri
 
Aaah gazeti pendwa la kufungia vitumbua shuleni, linaloendeshwa kwa ruzuku,konki magazine
Hili ndio swali ninalojiuliza kwa sasa baada ya Dr.Mpango kueleza hali halisi ya mambo ingawa ni wazi hotuba yake pia imeacha maswali mengi vichwani mwa watu.

Je, gazeti hili litamuacha Dr.Mpango bila kumuandika vibaya?

Je, halitaanza kumtuhumu kuwa anatumika na wapinzani au bwana Maembe?

Je, litakwepa kumtuhumu kuuwa anamuhujumu bwana mkubwa?

Mbali na gazeti hili, watu ndani ya chama chake nao hawataanza kumuandama kuwa anatumika?

Tusubiri.
 
Hio sio ya ccm mpya,
Kanuni namba nane ya mwanatanu inasema nitasema kweli daima, fitina kwangu mwiko, walau kaeleza ukweli mchungu bila kuambizana ukweli tunakwenda kuangamia wote, the economy of this country is sinking.
 
Ukila kwa shemeji utaelewa vipi sasa
Anaiangusha nchi kivipi?
Nini kilichopanda bei, mpaka mseme maisha magumu? maisha magumu everywhere, get a second job, kampuni za ulinzi zinahitaji watu, mbona diaspora tunalinda, tuna kazi mbili?
Hayo ndiyo maisha.
 
Ilikuwa mwaka 2016 kuna mtu nilimwambia baada ya miaka 2 ndo tutajua kama kweli tutembee kifua mbele, kiukweli hali si nzuri
Alishatabiri Bushiri wa south haya 2015,ni hadi roho za wasio na hatia zitakapolipa visasi kwa wahusika na kizazi chao ndipo zitaondoka duniani na anga litafunguka BARAKA zijae tena kabla ni laana tu kwa kila kitu kitakwama huu ni mwanzo wa utungu.
 
Anaiangusha nchi kivipi?
Nini kilichopanda bei, mpaka mseme maisha magumu? maisha magumu everywhere, get a second job, kampuni za ulinzi zinahitaji watu, mbona diaspora tunalinda, tuna kazi mbili?
Hayo ndiyo maisha.
Njoo bongo ulinde upewe mshahara wa elfu 40 kwa mwezi halafu useme haya tena.
 
Kikwete alikuwa na usemi..ukitaka kula kubali na ww uliwe kidogo...hakuwa mjinga..inaitwa win win situation...diplomacy ya uchumi haihitaji misuli na ubaunsa..inahitaji strategy zenye akili
 
Alishatabiri Bushiri wa south haya 2015,ni hadi roho za wasio na hatia zitakapolipa visasi kwa wahusika na kizazi chao ndipo zitaondoka duniani na anga litafunguka BARAKA zijae tena kabla ni laana tu kwa kila kitu kitakwama huu ni mwanzo wa utungu.
Dah! Umenitisha mkuu
 
Mnatumia nguvu kubwa kwenye masuala ambayo hayna maana. Ni uongo mtupu, mkiambiwa muonyeshe mahali kwenye hotuba ile panapoonyesha hayo mabaya aliyoyasema mnakimbia.
Hata mimi nayashangaa haya Machadema, kwa mujibu wa waziri kodi ya PAYE imepanda na ajira za mikodini zimeongezeka kuliko wakati wowote ule katika historia ya Tanzania, hii imesababisha uchumi wa nchi kupaa kama ule wa Ujerumani.
 
Headind isome tanzanite sio tanzania
Nadhani mtoa post ameamua kuliita "Tanzania" kwani hata liandike uchochezi wa kiwango gani halikemewi wala kufungiwa kama mengine....labda wizara ya habari huona kulifungia ni sawa na kufunga "serikali".[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Anaiangusha nchi kivipi?
Nini kilichopanda bei, mpaka mseme maisha magumu? maisha magumu everywhere, get a second job, kampuni za ulinzi zinahitaji watu, mbona diaspora tunalinda, tuna kazi mbili?
Hayo ndiyo maisha.
Ndiyo maana umekosa hata nauli ya kurudi Tanzania. Unaishi utumwani chini ya kivuli cha diaspora huku ukiendelea kuwa keyboard warrior utumwani. Ujinga!
 
Hata mimi nayashangaa haya Machadema, kwa mujibu wa waziri kodi ya PAYE imepanda na ajira za mikodini zimeongezeka kuliko wakati wowote ule katika historia ya Tanzania, hii imesababisha uchumi wa nchi kupaa kama ule wa Ujerumani.
True unakua kwa kasi ya 10 GB kuelekea uchumi wa kati viwanda 3000 vimejengwa kwa hii Miaka 3.
 
Mpango nilimuheshimu sana alipojieleza issue ya Makonda kwenye kodi ya makontena.

Mpaka hapo nilikuwa namchukulia kuwa just another Magufuli stooge. Ila pale nilipomsikiliza nikaona kama kuna matumaini ya japo kidogo ya mtu mwenye professional standards na respect for intellectual honesty.

Dr. Mpango ana mengi ya kujibu, na pengine kakosea mengi.

Ila kuna sehemu moja kajionesha kwamba ni mtu wa integrity kuliko siasa za kujipendekeza.

Jinsi alivyo deal na Makonda.

Tatizo likaja kuonekana wazi kwamba hata washauri wa rais wanapofanya maamuzi sahihi, rais anazembea.

Pale Dr. Mpango alikuwa presidential kuliko Magufuli, alimu expose Magufuli kwamba ukali wote wa Magufuli ni kwa watu fulani tu.

Wwatu kama Dr. Mpango wakimpa cards Magufuli acheze sawa, Magufuli analeta siasa za kuwaogopa watu fulani.

Pale nilimkubali sana Dr. Mpango kusema ukweli.

Na nikaweka points kwamba kumbe inawezekana huyu mtu akasimamia ukweli.

Na hizi habari za kusema uchumi unafanya vibaya nimekuwa nikizisema kitambo hapa JF.

Dr. Mpango angeendelea kuimba uchumi unakua, ningemuona mnafiki.

Ila karudi ku i redeem serikali kwamba kuna watu wanaweza kusema ukweli mchungu, hata katika context ya serikali, ambayo, ukweli ni jinai.
Kitendo cha yeye kukiri kuna tatizo mahali kinaonesha bado wasomi wenye kuheshimu taaluma wapo ila mkuu huoni kama anajaribu kutofautiana na kilichosemwa na wasomi wenzake kwenye kongamano pale UDSM ni kama anachanganya wananchi?
 
Mwaka 1945 kuna wanazuoni waliambia wakoloni msiwape hawa Uhuru subirini hadi mwaka 2000 angalau wanaweza kuwa civilized wengi ndo muwape Uhuru,zaidi watauwana na kuchinjana mkiwapa Uhuru, Maana adui wa mwafrica ni mwafrica mwenzie, yameshuhudiwa hayo baada ya Uhuru Africa ni kuuwana, kuchinjana, kufilishana,kuwafanya wengi kuwa masikini ndo Furaha ya wakoloni weusi wengi Africa. Trump akitupa ukweli tunanuna
 
Unatetea nini wewe? Huoni jamaa anavyoiangusha nchi? Au wewe ni miongoni wa wale wachache mnaobugia na kishindilia miugali ya bure at tax payers expenses na kuvimbiwa matumbo
Hiyo nchi inaanguka vipi?Watu wanafanya vitu vya maendeleo we unaleta porojo humu.Mimi naona wananchi wenye hali ngumu wengi ni kutoka jimbo la jamii forum, lkn huko mtaani watu wanafanya kazi na kufanya maendeleo.
 
Kichwa cha habari cha gazeti lile pendwa.
DR MPANGO SIO RAIA WA TANZANIA ALIZALIWA NCHI JIRANI ALITEKWA NA WAZUNGU NA KULETWA TANZANIA.


ndukiiiii 🏃‍♂️🏃‍♂️🏃‍♂️
The TANZANITE ONE!!!
 
Back
Top Bottom