Dr. Emmanuel John Nchimbi ni uncompromised statesman Tanzania

Dr. Emmanuel John Nchimbi ni uncompromised statesman Tanzania

Hahaha 🤣 yaani umeamua kumbananisha jamaa ili akiri yeye ni wa upande upi ??!

Lakini jibu lake litakuwa lile lile maarufu
Nosensi 🤣 !
gentleman,
hakuna haja ya kupeana moyo kipwagu na kipwaguzi jukwaani. :pedroP:

ni vizuri kuishi katika ukweli huo mtupu, dhidi ya hoja mahususi mezani na itapendeza zaidi 🐒
 
Utaratibu ule ule uliotumika!. Kwani aliyeopo aliomba kugombea?, si baada ya kumuona ana faa ukafanyika tuu utaratibu, akateuliwa. Kama kuna dalili zozote za zengwe kumzuia mtu wetu asigombee urais 2030, then, hakuna haja ya kusubiri hadi 2030, kunafanyika tuu utaratibu fulani hapa katikati, tunamaliza kazi!.
P
🙄 Duh 🙄 !
Na msitahafu si yupo 🤣 !
Kazi kweli Kweli !
Ngoja na Mimi niangalie the beneficiaries sides ili nitake side 😳 !

Maisha ni pamoja na kuangalia maslahi yangu !
Au nasema uongo ndugu zanguniii ??!
 
Back
Top Bottom