Dr. Dau aingilia mchakato wa ugawaji viwanja Mafia

Dr. Dau aingilia mchakato wa ugawaji viwanja Mafia

mbona baadhi ya watumishi ambao wamepata viwanja magemani hamjayatoa? AHMAD MWATANDA-DEREVA MAJI na SALUM ALI MAULID-AFISA USHIRIKA najua hao ni wamafia na isitoshe mmoja ni mtt wa mwenyekiti wa MIDEF hii inaonyesha unatumwa na boss wako DAU pia mmeonyesha UBAGUZI....!!





Kama unayajua hayo kwann ulikaa kimya mpaka uone wenzako wanaonesha ufisadi wa BURJI , au ndo maji yashazidi unga.Nasikia jamaa kawafuata baadhi wa wabunge Dodoma ili wamuokoe. Angelikuwa kafanya cha maana asingekimbilia mjengoni kuomba msaada. kiufupi jamaa kakwama sana.
 
kinachosikitisha wanavyomsema na kumtesa mbunge utafkiri ni mtoto wao


mbunge aliyechaguliwa na kura za wananchi wa jimbo lake (mafia) kama hajaleta maendeleo hatumtaki, jamaa kawajaza waburushi wenzie toka tanga kibao tena kwenye uongozi wa wilaya. mi nina mashaka na huyu mbunge asije kuwa msomali(Al- shabab) anajiandaa kukizamisha kisiwa.
 
Wenyewe wanadai wanafadhiliwa na watu nje ya nchi je ushahidi anao kuonyesha hayo?

inasemekana kakodisha ndege 5 kurudisha mahujaji toka maka pesa anatoa wapi huyu?

mjomba...kama huna ushahidi usisumbue akili zetu..talk with evidence....no research no right to speak...
 
Evidence ya nn sasa kwn hatuoni mnavokodisha ndege kwa ajili ya kwenda kuchinja ng'ombe mafia thn mnaowakodia wanauza nafasi na kurudi kwa boat USITETEE!
 
Evidence ya nn sasa kwn hatuoni mnavokodisha ndege kwa ajili ya kwenda kuchinja ng'ombe mafia thn mnaowakodia wanauza nafasi na kurudi kwa boat USITETEE!




Kweli hilo jina ulokupa hajakosea linakufaa yaani JICHO LANGU ndo mana unaona nusunusu, ungeliitwa MACHO YAKO angalau tungejua una uwezo wa kuona na upande wa pili. Kama jamaa hajui kazi tusiseme, hata bungeni sijamsikia, na bila shaka atakuwa anaona bora nile posho nitarudi mafia 2014 before election.








" Mbunge anayesubiri posho na kusahau wananchi wake hatufai katika jamii"
 
BULJI anahusika nn katika ugawaji wa viwanja acha ushabiki weye tunazungumzia UBAGUZI!

Buji anahusika...kanyamazishwa kwa kupewa kiwanja hali yakua wananchi wa kawaida wamenyimwa....sasa hapo hahusiki?

kijana....usichoshe akili za watu...this is the home of great thinkers...till now u have not proven to be so...
 
mjomba...kama huna ushahidi usisumbue akili zetu..talk with evidence....no research no right to speak...


wengi tumejifunza zamaaani

mambo ya ushahidi JF hauhitajiki

speculations na namna mtu anavtoweza kubwabwaja

ushahidi ulikuwa enzi za JF ya zamani sikuhizi kila mwenye access to internet cafe anaingia anakamua anavyotaka dakika 60 zikishapita tuu bas huyooooo
 
Kati ya watu wanaorudisha nyuma Kimaendeleo Mafia ni DC bwana Mangochie Manzie

Bwana Membe njoo umchukue mtu wako umpeleke huko kusini sie tushamchoka

DC anaandika mabarua ya ya kutetea mafisadi na ukiisoma ripoti ya mkaguzi mkuu wa mahesabu utaona ufujaji mkubwa unaendelea chini ya ofisi yake

Tusisahau kuwa yeye ndiye aliyeruhusu Tamasha la Mashoga Mafia, jambo ambalo najua fika asingekubali hili huko kwao umachingani


I'm trying to work out Membe ana husika vipi na migogoro ya viwanja huko Mafia?

lakini more importantly nijuavyo Membe hachagui ma DC sasa whats the relatiosnhip between Membe na huyo DC wa Mafia?

I'm trying to read between the lines
 
Thread kama hizi zenye tuhuma zisizoweza kuthibishwa zinatuharibia jamvi letu, Dr. Dau si mjinga wa kiasi hicho napia hana mamlaka yoyote ya kuingilia ugawaji huo wa viwanja tutolee matatizo yako ya udini hapa huna hoja
 
Mjadala mzuri, lakini naona umehama kutoka kwenye viwanja na unaingia Ubunge wa Mafia 2015. Nadhani mngeendelea na thread nyingine kuhusu "UBUNGE WA MAFIA" na suala la viwanja lifungwe tukisubiri uchunguzi kuhusu madai ya Dr Dau juu ya ugawaji viwanja Mafia.
 
Mjadala mzuri, lakini naona umehama kutoka kwenye viwanja na unaingia Ubunge wa Mafia 2015. Nadhani mngeendelea na thread nyingine kuhusu "UBUNGE WA MAFIA" na suala la viwanja lifungwe tukisubiri uchunguzi kuhusu madai ya Dr Dau juu ya ugawaji viwanja Mafia.


you cant be serious

umeleta thread ya kumtuhumu Dr Dau

umeambiwa ulete uthibitisho umeshindwa

wenzako wameleta vielelezo sasa unatafuta way out

ushasahau ule msemo wa kumkoma nyani giladi?

Umelikoroga sasa kazi kwako kulituliza ....

nilikuambia zamaniiii the burden of proof iko upande wako na hujaleta ushaidi wowote zaidi ya maneno ya kuunganisha unganisha

if you cant take the heat stay out of the kitchen!
 
Thread kama hizi zenye tuhuma zisizoweza kuthibishwa zinatuharibia jamvi letu, Dr. Dau si mjinga wa kiasi hicho napia hana mamlaka yoyote ya kuingilia ugawaji huo wa viwanja tutolee matatizo yako ya udini hapa huna hoja

aliyeleta tuhuma haja apologize kwa kumharibia jina Dau sasa tumembadilishia kibao anataka thread
ifutwe

sisi hatufuti kitu humu mpaka tujue mwisho wa huu ifisadi
 
you cant be serious

umeleta thread ya kumtuhumu Dr Dau

umeambiwa ulete uthibitisho umeshindwa

wenzako wameleta vielelezo sasa unatafuta way out

ushasahau ule msemo wa kumkoma nyani giladi?

Umelikoroga sasa kazi kwako kulituliza ....

nilikuambia zamaniiii the burden of proof iko upande wako na hujaleta ushaidi wowote zaidi ya maneno ya kuunganisha unganisha

if you cant take the heat stay out of the kitchen!

Yes I did accuse him for interfering with the process and you agreed, and whether the interference was based on religious or being a resident of Mafia you have proven it! So my accusation was and still true... SO LETS WAIT THE INQUIRY WILL TELL WHO IS TELLING THE TRUTH...

Hizo habari zenu za Ubunge pelekeni threads nyingine. Karibu tuangalie mpira "Mapozi"
 
I'm trying to work out Membe ana husika vipi na migogoro ya viwanja huko Mafia?

lakini more importantly nijuavyo Membe hachagui ma DC sasa whats the relatiosnhip between Membe na huyo DC wa Mafia?


I'm trying to read between the lines


Ndio Membe hachagui DC lakini ukweli ni kuwa Membe na DC wa Mafia wana ujamaa tangu ilee kampeni ya mwanzo ya Membe na Mangochie alimsaidia sana Membe ...sasa naona kama asante alimwombea kwa muungwana jamaa apewe u DC

Nothing wrong with that lakini tatizo huyu DC amekuwa na kibri na ameota mapembe. Anatoa amri wananchi wanapigwa viboko na askari wa nyamapori/hifadhi, anatoa amri boti za wavuvi wadodo wadogo zikamatwe lakini nyavu zake zinaachwa tuu, ana tuhuma za kuuza magofu ya kihsitoria kwa wazungu , ana tuhuma za kuuza shule iliyojengwa na wananchi, ana tuhuma za kuingilia kazi za halmashauri pale Mafia....bila kusahau kuwa huyu na Mbunge wa sasa (bulji) ni kama paka na panya haziivi kwa sababu mbunge naye fisadi

lakini more importantly sura kamili ya DC ilionekana wakati wa sakata la mashamba ya Tereni na DC alitoa msimamo kwa huyo HENJEWELE na yule mwanamke mwingine kuwa wasimsikilize Rais au Madiwani bali asikilizwe askofu Pengo

Yes, this is the same Mangochie ambaye mkewe anafanya kazi NSSF!

Membe upande wake ni kuwa ashambeba ndugu yake vya kutosha sasa as far as I know road map to 2015 hataki kuwa close na madeocre kama Mangochie na hatosita kumtosa kama ikiwa hizi tuhuma zitathibitishwa na PCCB na WIZARA YA ARDHI
 
Yes I did accuse him for interfering with the process and you agreed, and whether the interference was based on religious or being a resident of Mafia you have proven it! So my accusation was and still true... SO LETS WAIT THE INQUIRY WILL TELL WHO IS TELLING THE TRUTH...

Hizo habari zenu za Ubunge pelekeni threads nyingine. Karibu tuangalie mpira "Mapozi"

lete ushaidi kuonyesha intervention ya Dr DAU na wana Mafia waliolalamika (including hao madiwani waliopewa viwanja) was on religious grounds
 
Back
Top Bottom