Dr. Dau aingilia mchakato wa ugawaji viwanja Mafia

Dr. Dau aingilia mchakato wa ugawaji viwanja Mafia

lete ushaidi kuonyesha intervention ya Dr DAU na wana Mafia waliolalamika (including hao madiwani waliopewa viwanja) was on religious grounds

Mkuu, let's wait PCCB and Ministry of Lands as you said! Karibu Mapozi if you are in Mafia..
 
Sliding Roof unatumika vizuri sana ndugu yangu, kazi nzuri unafanya! nilijaribu kupitia thread yako kuhusu reli ya Dar - Lindi nimekuelewa ni mtu wa namna gani. Karibu Mapozi tuangalie mpira...
 
Mkuu, let's wait PCCB and Ministry of Lands as you said! Karibu Mapozi if you are in Mafia..

Sliding Roof unatumika vizuri sana ndugu yangu, kazi nzuri unafanya! nilijaribu kupitia thread yako kuhusu reli ya Dar - Lindi nimekuelewa ni mtu wa namna gani. Karibu Mapozi tuangalie mpira...


the problem is you deliberately mis lead JF and the public at large on this matter and more importantly you are defaming Dau's name with no apparent justification whatsoever

Simtetei kwa sababu ni Dau, NO hapa tatizo ni kuwa ushaidi niliokuletea hukuupinga na na mbaya zaidi unadai kuwa Dau amelalamikia udini kwenye ugawaji viwanja wakati si kweli.

Umeomba thread ifungwe kwa sababu huoni kama imekidhi mahitaji yako

inshort you have FAILED in every hoja uliokuwa nayo

na NO sitaki kukutana na wewe mafia au kokote kule
 
Soma post yangu ya kwanza vizuri utaona nn nilikuwa naongelea. Udini, ubunge n.k. mmeingiza nyie! What I said was "watumishi Mafia hawaruhusiwi kupata viwanja Mafia na hasa wakiwa na dini tofauti na ya wenyeji?"
 
Soma post yangu ya kwanza vizuri utaona nn nilikuwa naongelea. Udini, ubunge n.k. mmeingiza nyie! What I said was "watumishi Mafia hawaruhusiwi kupata viwanja Mafia na hasa wakiwa na dini tofauti na ya wenyeji?"

umesema kuwa Dr Dau kalallamika kwa sababu ya kidini
 
Limbani unatwanga maji katika kinu huyo yupo kwenye kumtetea mtu ambae anampa kula na imani we kula yako unaitafuta mwenyewe jamaa hali kama hajafanya hivyo wenye uwelewa tumekuelewa tusubiri ripoti ya PCCB na MINISTRY OF LANDS anadhani mambo yako km dhamani ya kusujudia mtu kisa cheo chake.....................My last comment on ur thread till the results..
 
Limbani unatwanga maji katika kinu huyo yupo kwenye kumtetea mtu ambae anampa kula na imani we kula yako unaitafuta mwenyewe jamaa hali kama hajafanya hivyo wenye uwelewa tumekuelewa tusubiri ripoti ya PCCB na MINISTRY OF LANDS anadhani mambo yako km dhamani ya kusujudia mtu kisa cheo chake.....................My last comment on ur thread till the results..

idiot.jpg
 
This really shows how you are! You are not in Mafia, but ***** fulani hivi linalotumika for the benefits of others!!

Still waiting you at Mapozi, Mafia!!
 
wengi tumejifunza zamaaani

mambo ya ushahidi JF hauhitajiki

speculations na namna mtu anavtoweza kubwabwaja

ushahidi ulikuwa enzi za JF ya zamani sikuhizi kila mwenye access to internet cafe anaingia anakamua anavyotaka dakika 60 zikishapita tuu bas huyooooo


mjomba kama huna ushahidi usipotoshe jamii kwa kubwabwaja mambo ambayo hayapo....na ndicho anacho fanya hili li-Limbani...
 
Limbani unatwanga maji katika kinu huyo yupo kwenye kumtetea mtu ambae anampa kula na imani we kula yako unaitafuta mwenyewe jamaa hali kama hajafanya hivyo wenye uwelewa tumekuelewa tusubiri ripoti ya PCCB na MINISTRY OF LANDS anadhani mambo yako km dhamani ya kusujudia mtu kisa cheo chake.....................My last comment on ur thread till the results..


Sheikh this is unlike of you

Whatever happened to rizki anatoa Mwenyezi Mungu?

I rest my case
 
Limbani unatwanga maji katika kinu huyo yupo kwenye kumtetea mtu ambae anampa kula na imani we kula yako unaitafuta mwenyewe jamaa hali kama hajafanya hivyo wenye uwelewa tumekuelewa tusubiri ripoti ya PCCB na MINISTRY OF LANDS anadhani mambo yako km dhamani ya kusujudia mtu kisa cheo chake.....................My last comment on ur thread till the results..

Jamaa (Sliding Roof) naona ni muajiriwa NSSF, si umeona baada ya kifo cha Alfred Ngotezi haraka haraka kaanzisha thread Oooh alikuwa mjomba wangu!! Mwenzetu yupo kazini tunapoongea facts tunazidi kumpa ulaji tu!! @SlidingRoof... msalimie Juma Kintu!
 
Jamaa (Sliding Roof) naona ni muajiriwa NSSF, si umeona baada ya kifo cha Alfred Ngotezi haraka haraka kaanzisha thread Oooh alikuwa mjomba wangu!! Mwenzetu yupo kazini tunapoongea facts tunazidi kumpa ulaji tu!! @SlidingRoof... msalimie Juma Kintu!


Duh!

unatisha jinsi onavyoperate

mbona mchana unakuwa tofauti ukiwa na watu>??
 
Habari ya uongo yenye lengo la kucmhafua Dr Dau. Kwa mshahara wake pia angeweza kuwa mmiliki. Hakuna sheria inayozuia yeye kuwa tajiri. Waandishi wa habari wa Tanzania ni waongo na wavivu kufanya utafiti.
 
Back
Top Bottom