DPP Biswalo Mganga Afanye Kweli Sakata la IPTL

DPP Biswalo Mganga Afanye Kweli Sakata la IPTL

CX4jjMBWMAI-sIe.jpg

Juu IPTL - Baada ya Tanesco kuamriwa kuilipa IPTL mabilioni ya shilingi kufuatia kushindwa kwake kesi mahakama ya Word Bank (usuluhishi wa Biashara), na kwa vile sote tunajua fedha zile za kwenye akaunti ya escrow hazikupaswa kulipwa mtu mwingine yeyote basi ni wakati wa DPP (Mkurugenzi wa Mashtaka) kuandaa mashtaka na kuagiza wahusika wote waliokuwa dili la escrow wakamatwe na wafikishwe mahakamani huku kumtaka Singasinga wa PAP kurudisha fedha zote alizopokea chini ya tishio la kufisiliwa mali zake zote hadi kulipa deni hilo...

DPP aangalie sheria zinamtaka afanye nini kuhakikisha kuwa Wananchi wa Tanzania hawalipi deni mara mbili sababu ya uzembe wa watu fulani serikalini... Waliochukua hela za mboga wote wazirudishe!

Idara yake iko huru Kikatiba na Kisheria; hapaswi kumsubiri Magufuli kumuelekeza nini cha kufanya; afanye kile ambacho anajua ni kwa maslahi ya taifa. Kama anasubiri maelekezo toka "Ikulu" hapaswi kuendelea na wadhifa wake huo...Na kama anaona hana kitu chochote cha kufanya ni vizuri aseme wazi kuwa haoni namna yoyote ya kuwashughulikia wahalifu walioliingiza taifa kupitia ile kashfa ya Escrow...
Kinachokufanya kuanzisha huu uzi ni nini?? maana kwenye ule uzi wa ushauri wa zitto na ule wa IPTL maudhui yake ni sawa na haya unayoyaharisha humu???

Moderator mnamuogopa huyu mzee???

Kwanini huu uzi usiunganishwa na zile zingine mbili??
 
Kivipi tena?

You can help this country if you go back to your old days.. The days you used to give concrete ideas to the opposition.
We all know you are converted nowadays, which is not a sin. But I think this is not the best of you.

Nakumbuka ulikuwa ukiwaandika kwa ukali kabisa wapinzani enzi zile hata kama ulikuwa upande wao.
 
Mimi ninachokijua serikali ya awamu ya 5 chini ya MAGUFULI ni serikali imara na inayojali maslahi ya wanyonge hivo hili ni suala Dogo sanaa kwa mkulu! Na litashughulikiwa vizuri sanaaa

Toka juzi unashusha propaganda mfu hapa jukwaani, ila kwenye hili ndio utajua kwann tulikuwa tunakuchora tu. Kwenye hili na mengine kama ile mikataba ya siri niliyokuambia ndio utajua power ya mkulu inaishia wapi.
 
Magufuli: Wastaafu wangu, nitawalinda kwa nguvu zangu zote. Marais wastaafu, Mawaziri Wakuu wastaafu, viongozi wakuu wa wizara wastaafu na wakurugenzi wa idara za serikali wastaafu, msiwe na hofu laleni usingizi mzito. Wadharauni wanaowasema vibaya kwani tumewazoea...!

Mzee Mwanakijiji: Ni wakati wa DPP (Mkurugenzi wa Mashtaka) kuandaa mashtaka na kuagiza wahusika wote waliokuwa dili la escrow wakamatwe na wafikishwe mahakamani huku kumtaka Singasinga wa PAP kurudisha fedha zote alizopokea chini ya tishio la kufisiliwa mali zake zote hadi kulipa deni hilo...Katiba inamruhusu!

Mag3:
Kama tu Katiba ingeheshimiwa...! Nilikuwa naota tu!
 
Idara yake iko huru Kikatiba na Kisheria; hapaswi kumsubiri Magufuli kumuelekeza nini cha kufanya; afanye kile ambacho anajua ni kwa maslahi ya taifa. Kama anasubiri maelekezo toka "Ikulu" hapaswi kuendelea na wadhifa wake huo...Na kama anaona hana kitu chochote cha kufanya ni vizuri aseme wazi kuwa haoni namna yoyote ya kuwashughulikia wahalifu walioliingiza taifa kupitia ile kashfa ya Escrow...
Mkuu kimaandishi ipo huru, kiuhalisia si huru. Huyu ni mteuliwa Rais na anawajibika kwa Rais. Hilo tu linamfunga mikono na miguu

Laiti baada ya uteuzi angethibitishwa na chombo kingine na kuweka kinga kama ya CGA kutoendolewa na mtu bali chombo, mzigo huu angeubeba sawia

Kwasasa tunamuonea tu maana hana jinsi

Hivi ni kwanini tumchagulie mzigo wa kubeba?

Hili nalo kwanini wahusika wasishauriwe kumaliza kazi kama walivyoshauriwa wale wengine na Bunge?

Hapa tunarudi katika hoja ya siku zote, bila kubadili mifumo yetu(najua watakereka baadhi kwa neno hilo) hakuna tunachoweza kufanikiwa

Hatuwezi kuwabebesha mizigo watu waliofungwa mikono, midomo, miguu kwa kamba nene tukishika mijeledi ya kuwahimiza wasonge mbele!
 
Nachukua utetezi kwa DPP. Kwanini tumng'ang'anie DPP katika hili?

Mbona hatukufanya hivyo kwa Msajili wa vyama wakati wa UKUTA?
Msajili ana sheria, hakuweza kutoa tafsiri ya katazo la mikutano hadi 2020!

Mbona hatukumng'ang'ania Naibu Spika alipofunga mjadala wa Ligumi bila kujadiliwa?

Orodha ni ndefu, leo tunataka ''kumkaba koo'' DPP anayefanya kazi sawa na wenzake wengine! kwanini tuna double std?

Endapo DPP anasuasua, aliyemteua anasubiri nini kumuondoa na kumweka mwenye kuwajibika?

Kwanini tubebeshwa mzigo wa 'kumkaba' DPP asiyewajibika kwetu, Bunge au chombo kingine isipokuwa aliyemteua?

Tusimuonee DPP kwa kuchagua! Tutakapokuwa tayari tutaweka utaratibu wa vyombo huru halafu tutapambana na waovu. Kwasasa yupo mwenye dhamana
 
Mbona Magufuli mambo mengi tu ambayo sio mamlaka yake kisheria ameyaingilia?

hili unataka kumsukumia lawama Dpp? unaogopa kumpa lawama Magufuli?

kweli tumbo si mchezo
Wewe acha tuu Mkuu,huyu Mzee kwa sasa amevuka viwango vyote vya njaa na unafiki mpaka anatia kinyaa kabisa,kwenye kusigina Katiba walikuwa wanamsifia limekuja hili lenye maslai ya Taifa na linaloonyesha utapeli wazi wazi wanamtupia mpira DPP kana kwamba Magufuli halimuhusu.
 
CX4jjMBWMAI-sIe.jpg

Juu IPTL - Baada ya Tanesco kuamriwa kuilipa IPTL mabilioni ya shilingi kufuatia kushindwa kwake kesi mahakama ya Word Bank (usuluhishi wa Biashara), na kwa vile sote tunajua fedha zile za kwenye akaunti ya escrow hazikupaswa kulipwa mtu mwingine yeyote basi ni wakati wa DPP (Mkurugenzi wa Mashtaka) kuandaa mashtaka na kuagiza wahusika wote waliokuwa dili la escrow wakamatwe na wafikishwe mahakamani huku kumtaka Singasinga wa PAP kurudisha fedha zote alizopokea chini ya tishio la kufisiliwa mali zake zote hadi kulipa deni hilo...

DPP aangalie sheria zinamtaka afanye nini kuhakikisha kuwa Wananchi wa Tanzania hawalipi deni mara mbili sababu ya uzembe wa watu fulani serikalini... Waliochukua hela za mboga wote wazirudishe!

Idara yake iko huru Kikatiba na Kisheria; hapaswi kumsubiri Magufuli kumuelekeza nini cha kufanya; afanye kile ambacho anajua ni kwa maslahi ya taifa. Kama anasubiri maelekezo toka "Ikulu" hapaswi kuendelea na wadhifa wake huo...Na kama anaona hana kitu chochote cha kufanya ni vizuri aseme wazi kuwa haoni namna yoyote ya kuwashughulikia wahalifu walioliingiza taifa kupitia ile kashfa ya Escrow...
Suala la DPP ni kwamba haiwez IPTL,hakuna issue ambayo Tanesco waliwah kushinda kwenye makesi yao ya umeme si ndani si nje,na haitawezekana na italipwa tu,DPP atafanyaje wakat hukumu ishatoka?hilo deni si la kwanza mbona
 
Toka juzi unashusha propaganda mfu hapa jukwaani, ila kwenye hili ndio utajua kwann tulikuwa tunakuchora tu. Kwenye hili na mengine kama ile mikataba ya siri niliyokuambia ndio utajua power ya mkulu inaishia wapi.
Suala la kushugulikia mafisadi haiitaji haraka kama unavofikiria ni suala la kisayansi ambapo ushaidi wa kutosha unaandaliwa nakuaminisha hili ni suala Dogo kwa MAGUFULI stay tune!!!
 
Suala la kushugulikia mafisadi haiitaji haraka kama unavofikiria ni suala la kisayansi ambapo ushaidi wa kutosha unaandaliwa nakuaminisha hili ni suala Dogo kwa MAGUFULI stay tune!!!

Mkuu hili likipata jibu na kodi za wananchi wanyonge wasipolipishwa niletee kadi ya ccm. Umenichekesha kweli unaposema kisayansi, hivi majuzi nimemsikia mkuu fulani akitumia neno kama hilo lako eti la kisayansi kwamba janga la tetemeko huko bukoba litashughulikiwa kisayansi!!
 
Back
Top Bottom