DPP anaendelea kuwadhulumu viongozi wa dini

DPP anaendelea kuwadhulumu viongozi wa dini

Uchunguzi gani zaid ya miaka 4?? Na ni sheria gani mtuhumiwa kukaa ndani zaid ya miaka 4?? Utaratibu wa mtuhumiwa kukaa mahabusu ukoje??
Ata miaka 20 uchunguzi unaendelea tukio walilokuwa wanataka kufanya ni kubwa sana lazima uchunguzi ufanyike kwa ufanisi ili kujua na mengine zaidi
 
Ata miaka 20 uchunguzi unaendelea tukio walilokuwa wanataka kufanya ni kubwa sana lazima uchunguzi ufanyike kwa ufanisi ili kujua na mengine zaidi
Nilifikili naongea na mwanasheria kumbe ni msukule wa lumumba buku 7. Uelewa wako kisheria ni mdogo,njoo nikufundishe utaratibu mwendesha mashtaka(DDP).ujinga ni ugonjwa mbaya sana .achana na propaganda mfu.
 
Nilifikili naongea na mwanasheria kumbe ni msukule wa lumumba buku 7. Uelewa wako kisheria ni mdogo,njoo nikufundishe utaratibu mwendesha mashtaka(DDP).ujinga ni ugonjwa mbaya sana .achana na propaganda mfu.
Ww ndio msukule
 
Ww ndio umepaniki sasa msukule wa lumumba imeingia aje apo
Dpp sheria inamtaka mtuhumiwa kukaa mahabusu ndani ya masaa 48.sasa hawa mashehe wapo ndani zaid ya miaka nne .this 's violation of human rights.
 
Ingawa evidence huwa ni ngumu kupatikana ktk tuhuma za rushwa lakini hii inahitaji ushahidi thabiti ili tuelewe ulichokisema
Muulize Bashite aliwaahidi nini walipomsomea dua ofisini?
 
Hawa masheikh si DPP, ni order ya Kikwete na Balozi Ali Idi,
Lakini wajue tu Allah hajawasahau..
Walimkosea nini kwani Kikwete? Sasa kashaondoka madarakani kwanini mrithi wake asichukue hatua ya ama kuwaachia huru au ahakikishe kesi yao inasikilizwa na kumalizika kwa haraka? Mbona kuna watu wengine ambao serikali hii imewasafisha baada ya kua walizinguana na Mkwere? Mmoja wao ni Professor Mahalu
 
Ata miaka 20 uchunguzi unaendelea tukio walilokuwa wanataka kufanya ni kubwa sana lazima uchunguzi ufanyike kwa ufanisi ili kujua na mengine zaidi

Mruke mtoje, mjambe mashuzi lakn tunachotaka ni mashehe wetu wa Uamsho watolewe jela na wawe huru. Ukandamizaji una mwsho. tunamuomba Allah awape tezi dume na maradhi yasiyotibika wale wote walioshiriki kwa njia moja ama nyengine ktk kuwakamata, kuwatesa, kuwadhalilisha na kuwafunga jela mashehe wetu wa znz.

Allah isikie na uikubali dua hii.
 
Dpp sheria inamtaka mtuhumiwa kukaa mahabusu ndani ya masaa 48.sasa hawa mashehe wapo ndani zaid ya miaka nne .this 's violation of human rights.

DPP kwani hayajui hayo? bila shaka anayafahamu lkn ni maagizo kutoka juu. Profession/ taalum ya sheria hapa imefichwa makalioni. Yarabu shusha rehema zako mashehe wetu watolewe jela
 
DPP kwani hayajui hayo? bila shaka anayafahamu lkn ni maagizo kutoka juu. Profession/ taalum ya sheria hapa imefichwa makalioni. Yarabu shusha rehema zako mashehe wetu watolewe jela
Amin
 
Dpp sheria inamtaka mtuhumiwa kukaa mahabusu ndani ya masaa 48.sasa hawa mashehe wapo ndani zaid ya miaka nne .this 's violation of human rights.
Na wale wajitao human rights wako kimya, ni wanafiki
 
Walimkosea nini kwani Kikwete? Sasa kashaondoka madarakani kwanini mrithi wake asichukue hatua ya ama kuwaachia huru au ahakikishe kesi yao inasikilizwa na kumalizika kwa haraka? Mbona kuna watu wengine ambao serikali hii imewasafisha baada ya kua walizinguana na Mkwere? Mmoja wao ni Professor Mahalu

Jambo hili la kumhusisha Mzee wa Msoga si haki asilani kwani ni jambo mtambuka, ndio nakubaliana nawe kuwa tatizo lilikuwepo na bado lipo lakini halikuwa la utashi wake bali ni katiba iliyokuwa inatumika madarakani/iliyopo madarakani na ndio maana hata huyu wa sasa pamoja na kujinasibu kuwa mtetezi wa wanyonge lakini hapo amebaki hana meno, hivyo naamini issue hiyo haina mahusiano na mtu yeyote binafsi bali inagusa katiba yetu.
 
Jambo hili la kumhusisha Mzee wa Msoga si haki asilani kwani ni jambo mtambuka, ndio nakubaliana nawe kuwa tatizo lilikuwepo na bado lipo lakini halikuwa la utashi wake bali ni katiba iliyokuwa inatumika madarakani/iliyopo madarakani na ndio maana hata huyu wa sasa pamoja na kujinasibu kuwa mtetezi wa wanyonge lakini hapo amebaki hana meno, hivyo naamini issue hiyo haina mahusiano na mtu yeyote binafsi bali inagusa katiba yetu.
Si kweli, katiba gani inayo sema Mtuhumiwa kufungwa miaka 5 bila ya hatia?
 
nafikiri tatizo la waislam ni waislam wenyewe.
JK aliwatia ndani, kama Mkristo angewaweka ndani nafikiri stori ingekuwa tofauti
 
Back
Top Bottom